หน้าแรก | ค้นหาเลขหมาย ค้นหาข้อมูล


ลำดับที่ ชื่อตำแหน่งสำนัก/คณะส่วน/ฝ่ายภาควิชา/สายงาน/แผนกเลขหมายโทรศัพท์
1
2
3
4
5
6
7
8
9- -สถาบันการขนส่งงานหลักสูตร สหสาขาวิชาโลจิสติกส์-87447,87452
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23ผศ. รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารสถาบันฯคณะเภสัชศาสตร์, สถาบันวิจัยสังคม ภาควิชาเภสัชพฤกษศาสตร์88351, 87328
24- ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายบุคลากรสัมพันธ์และกิจกรรมพิเศษคณะเภสัชศาสตร์ภาควิชาเภสัชพฤกษศาสตร์88270, 88348
25ผศ. ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายเทคโนโลยีและสารสนเทศคณะเภสัชศาสตร์ศูนย์สื่อการศึกษาเพื่อการเรียนรู้ด้วยตนเองภาควิชาเภสัชพฤกษศาสตร์88326, 88303 ,88348
26
27
28
29
30
31
32
33
34
35
36
37
38
39
40
41
42
43
44
45
46รศ.ดร. คณะเภสัชศาสตร์ภาควิชาเภสัชพฤกษศาสตร์88347
47
48
49
50
51
52
53
54
55
56
57
58
59 ณัฐ กาญจนศิริครู ระดับ 4คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86905
60
61
62
63 ยามคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาการออกแบบอุตสาหกรรม84343
64
65
66
67
68
69
70 -คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ศูนย์บริการวิชาการ84317
71
72
73
74
75
76
77
78 อยู่ในระหว่างสรรหาตำแหน่งรองผู้อำนวยการรองผู้อำนวยการสถาบัยวิจัยสภาวะแวดล้อมฝ่ายบริหารบริหาร88112
79
80 นักเทคนิคการแพทย์ศูนย์บริการสุขภาพแห่งจุฬาฯฝ่ายบริการห้องปฎิบัติการทางการแพทย์(LAB)80566
81 เบอร์กลางศูนย์การจัดการทรัพยากรมหาวิทยาลัย80099
82
83 อยู่ในระหว่างสรรหาตำแหน่งรองผู้อำนวยการรองผู้อำนวยการสถาบันวิจัยสภาวะแวดล้อมฝ่ายบริหารบริหาร88111
84 --สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารงานบุคคลสายงานสวัสดิการ80159 (FAX)
85 --สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารงานบุคคลสายงานบริหารบุคคล 280191 (FAX)
86 อยู่ในระหว่างสรรหาตำแหน่งผู้อำนวยการผู้อำนวยการสถาบันวิจัยสภาวะแวดล้อมฝ่ายบริหารบริหาร88120
87 --สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารจัดการกลางสายงานการประชุม80197 (FAX)
88 --สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารจัดการกลางสายงานพัฒนาบุคลากร80166 (FAX)
89 --สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์-กิจกรรมธุรการเบอร์ FAX 80177
90 --สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารจัดการกลางสายงานนิติการ80175 (FAX)
91
92
93
94
95
96
97
98
99
100
101
102
103
104
105
106
107สุนทร สุวรรณนักวิทยาศาสตร์ (ชำนาญการ)ศูนย์เครื่องมือวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีฝ่ายวิเคราะห์ด้วยเครื่องมือ-88104
108
109
110
111
112
113
114
115
116
117
118
119 - -สหสาขาวิชา
120 - อยู่ในระหว่างสรรหารองผู้อำนวยการ 2ศูนย์บริการวิชาการแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย--82894
121 - ศูนย์บริการวิชาการแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย--เบอร์กลางเข้าเทป 02 - 2182850 - 58
122Mr. Alan Jems connollyอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา-อาจารย์ชาวต่างชาติ86098
123ดร. Alessio Panzaอาจารย์วิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุข--88192
124Mr. Andrew Rossอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา--86072
125 Ann Meechaiอาจารย์สถาบันภาษา-86078
126Mr. Barbara Bestผู้เชี่ยวชาญด้านภาษาอังกฤษวิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีวิชาการบริหาร(2)84110
127Dr. Carl -คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชาการปกครอง87221
128Mr. Ccott Gannonอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา--86060
129ดร. Chantal Herberholz-คณะเศรษฐศาสตร์--86238, 41 กด 4
130 Chares Bennittอาจารย์สถาบันภาษา-86062
131Ms. Christine -อาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา--86051
132Mr. Christoforos Loannidisอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา--86051
133Mr. Christopher James Kennedyอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา-อาจารย์ชาวต่างชาติ86052
134Mr. Christopher Wilianm Chapmanอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา-อาจารย์ชาวต่างชาติ86059
135 Daniel Ray Lewis-คณะเศรษฐศาสตร์ศศ.บ.เศรษฐศาสตร์-86277-8 กด 4
136อ. DAVED EARL FORDEอาจารย์ชาวต่างชาติคณะนิเทศศาสตร์นิเทศศาสตร์ หลักสูตร INTER-82215-6
137Mr. David Dueslerอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา--86066
138 Dr. Robert Dauglas Butcherผู้เชี่ยวชาญหน่วย PCUคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายวิชาการงานวิจัยและบริการวิชาการ85040, 85041
139Dr. E.B. Doberstynผู้เชี่ยวชาญวิทยาลัยการสาธารณสุข-88181
140 Fax --สำนักงานเครือข่ายจุฬาฯนานาชาติ83934
141 FOCUS --สถาบันวิจัยสังคม--87363-4
142Mr. Frank Turnbull simpsonอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา-อาจารย์ชาวต่างชาติ86070
143 gg gfsดเฟเดฟเเเหกเหเ800000
144Mr. Graham Byrneอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา--86070
145Mr. Hendrik Johannes Wessclsอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา-อาจารย์ชาวต่างชาติ86048
146 Hirary Isaacsอาจารย์สถาบันภาษา-86048
147ศ. Ian Fenwickที่ปรึกษาหัวหน้าสายวิชาการตลาดและหัวหน้าโครงการฯสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ-วิชาการตลาดและโครงการบริหารธุรกิจ83881
148 Isaac Aiamoอาจารย์สถาบันภาษา-86062
149 J. Thomas Connellyอาจารย์คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการธนาคารฯ85713
150 James Huttonอาจารย์สถาบันภาษา-86043
151Mr. James Murphyอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา--86065
152อ. JAMES ROBERT HAFTอาจารย์ชาวต่างชาติคณะนิเทศศาสตร์นิเทศศาสตร์ หลักสูตร INTER-82215-6
153Mr. James Haftอาจารย์สถาบันภาษา-86092
154Mr. John Condonอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา-อาจารย์ชาวต่างชาติ86048
155Mrs. Karen Chavanichผู้อำนวยการศูนย์ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารทางธุรกิจสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--84054
156Dr. Karl J. Neeserอาจารย์พิเศษสำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา-81017, 81027
157Mr. Karl Victor Petersอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา-อาจารย์ชาวต่างชาติ86050
158Mr. Kenneth Pasคณาจารย์ MCEสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--84070
159Ms. Khristine Custodioเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา(ประสานงานวิจัย)ศูนย์เครือข่ายงานวิเคราะห์ วิจัย และฝึกอบรมการเปลี่ยนแปลงของโลก แห่งภูมิภาคเอเชียตะวันออกเฉียงใต้IW:LEARNUNEP/IW:LEARN89469
160Mr. Michael John Alroeอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา-อาจารย์ชาวต่างชาติ86086
161 Mr.Gcoffrey Michacl BlateClimate Change Coordinatiorศูนย์เครือข่ายงานวิเคราะห์ วิจัยและฝึกอบรมการเปลี่ยนแปลงของโลกฯโครงการ WWF Greater Mekong Thailand-89463
162 Mr.Nicolas Jean Jordaanผู้เชี่ยวชาญทางเทคนิคศูนย์เครือข่ายงานวิเคราะห์ วิจัยและฝึกอบรมการเปลี่ยนแปลงของโลกฯRegional Leauning Center (SEA-RLCIW)-89469
163อ. Mr.Peter vincent Brennanอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา-อาจารย์ชาวต่างชาติ86050
164 Ms.michiko yoshidaผู้ประสานงานโครงการ A P Iสถาบันเอเชียศึกษาโครงการปัญญาชนสาธารณะเอเชีย (A P I)-87422
165อ. PAOLO PIAZZRDI-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันตก84787
166Mr. Paul Vogelอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา--86050
167Mr. Philip Andrew Stokesอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา-อาจารย์ชาวต่างชาติ86089
168 Professor Ian Fenwickที่ปรึกษาหัวหน้าสายวิชาการตลาดและหัวหน้าโครงการบริสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ-83881
169 Professor Philip BraunConsultant and visiting Professorสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ-84056
170Dr. Ralf Baumgerten-คณะนิติศาสตร์งานหลักสูตรนิติศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชากฎหมายธุรกิจ-82017 ต่อ 515
171 REIKO ISHIBASHIอาจารย์คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันออก84820
172Mr. Richard Lemarieอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา-อาจารย์ชาวต่างชาติ86094
173Mr. Richard Trevor Cooperเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา(ประสานงานวิจัย)ศูนย์เครือข่ายงานวิเคราะห์ วิจัย และฝึกอบรมการเปลี่ยนแปลงของโลก แห่งภูมิภาคเอเชียตะวันออกเฉียงใต้วิจัยIRIACC89469
174Mr. Robert Nicholas Shaun Tayl-คณะนิติศาสตร์งานหลักสูตรนิติศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชากฎหมายธุรกิจ-82017 ต่อ 514
175Dr. Robert Chapmanอาจารย์วิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุข--88042
176 Robert J. Wrightอาจารย์วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีฝ่ายวิชาการ-84111
177Mrs. Rochelle M. Powtongคณาจารย์ MCEสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--84075
178Mr. SASUKI MATSUMURAนักวิจัยคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล85394-5
179Mr. Scan Balmeอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา-อาจารย์ชาวต่างชาติ86088
180 Stephen McGheeอาจารย์สถาบันภาษา-86051
181Mr. Stephen Mark Lorrimanอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา-อาจารย์ชาวต่างชาติ86082
182 Steven Maidensอาจารย์สถาบันภาษา-86088
183ดร. Takamasa Fujiokaคณาจารย์สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--84056
184Mr. William Crainอาจารย์สถาบันภาษา-86070
185Mrs. Zenaida Diego Ehrlichอาจารย์ชาวต่างชาติสถาบันภาษา-อาจารย์ชาวต่างชาติ86071
186 กชกร เฉลิมกาญจนาผู้ช่วยศาสตราจารย์คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการบัญชี85816
187 กชกร กาวิชัยเจ้าหน้าที่แผนกขายศูนย์การศึกษาต่อเนื่องสำนักงาน83945
188 กชกร อุดมชัยเสถียร -คณะเภสัชศาสตร์ - -88286-8
189นางสาว กชพร อิ่มวิทยาเจ้าหน้าที่ธุรการโรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์จิตเวชศาสตร์-02-2565183,5176
190 กชพรรณ ภาตะนันท์เจ้าหน้าที่ธุรการ 3โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยห้องสมุด82761
191 กณภัทร รื่นภิรมย์อาจารย์สาธิตจุฬาฯ (มัธยม)-หมวดวิชาภาษาต่างประเทศ82388
192 กนก เหวียนระวีอาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาภูมิสภาปัตยกรรม84415
193ผศ.ทพ. กนก สรเทศน์รองคณบดีฝ่ายวางแผนพัฒนาและเทคโนโลยีและการสื่อสารคณะทันตแพทยศาสตร์ศูนย์ทันตสารสนเทศภาควิชาทันตกรรมจัดฟัน88646, 88818, 88947
194 กนกกร ป้อมปลั่ง-คณะนิติศาสตร์-82017 ต่อ 508, 82022
195 กนกกร กมลเพ็ชรบรรณารักษ์ศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์บริการสารสนเทศเพื่อการเรียนรู้และวิจัย82918
196 กนกกาญจน์ พลอยงาม-คณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยจัดหาพัสดุงานพัสดุ88606
197 กนกชัย โรจนเวทินเจ้าหน้าที่บริการทั่วไปศูนย์วิทยทรัพยากรฝ่ายบริหาร-82933
198 กนกดล สิริวัฒนชัยเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์คณะสัตวแพทยศาสตร์-ศูนย์ติดตามการดื้อยาของเชื้อโรคอาหารเป็นพิษฯ89586-7
199ผศ.ดร. กนกทิพย์ ภักดีบำรุง-คณะวิทยาศาตร์-ภาควิชาชีวเคมี85433
200อ.ดร. กนกทิพย์ บุญเกิด-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวัสดุศาสตร์85541
201 กนกนภัส สินเสนาะหัวหน้างานคณะสหเวชศาสตร์ฝ่ายบริหารงานนโยบายและแผน81070
202 กนกพร เลิศฤทธิ์เรืองสินทำใบส่งตัวสำนักบริหารแผนและการคลัง-กิจกรรมธุรการ80053
203อ. กนกพร วิบูลย์พัฒนะวงศ์-คณะครุศาสตร์หมวดเงินอุดหนุนภาควิชาวิจัย และจิตวิทยาการศึกษา82592
204 กนกพร นิคงรัมย์-คณะนิติศาสตร์บริการยืมคืนหนังสืองานห้องสมุด82017, 310
205ผศ.ดร. กนกพร บุญส่ง-คณะวิทยาศาตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม85192
206อ.ทญ.ดร. กนกพร พะลังอาจารย์ระดับ 4คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาเวชศาสตร์ช่องปาก88934
207 กนกพรรณ เหลวกุลผู้ช่วยทันตแพทย์2 ระดับ2ึคณะทันตแพทยศาสตร์โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ -88706-8
208 กนกพรรณ กรธนเกียรติ์-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ห้องตรวจศัลยกรรม-88706-8
209 กนกพรรณ ทรัพย์เกิดเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ) P8สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารงานบุคคลสายงานบริหารบุคคล 180149
210 กนกพรรณ อยู่ชานักวิจัยชำนาญการสถาบันอเชียศึกษาส่วนกลางงานวิจัย87466
211 กนกพรรณ ช่วงฤทธิ์คนงานโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยโภชนาการ82761
212 กนกมน พุ่มสวัสดิ์ผู้ช่วยทันตแพทย์5 ระดับ5คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก88915-7
213อ. กนกรัตน์ เลิศชูสกุลคณะรัฐศาสตร์-ภาควิชาการปกครอง87232
214 กนกวรรณ ยิ้มจูจสน. (ประชาสัมพันธ์) p7สำนักงานสารนิเทศ--83367
215ผศ.ดร.(พม.) กนกวรรณ เลาหบูรณะกิจ-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันออก84750
216 กนกวรรณ ศรีนิธิคนงานห้องทดลองคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา85097
217ผศ.ดร. กนกวรรณ เสรีภาพ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาพฤกษศาสตร์85490
218 กนกวรรณ อินทรารักษ์สกุลพยาบาล 6 ระดับ 6คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาศัลยศาสตร์88586
219 กนกวรรณ เทียนตระกุลเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะสัตวแพทยศาสตร์ฝ่ายบริหารวิชาการกิจการนิสิต89766
220 กนกวรรณ แสงเกียรติยุทธนักวิจัยชำนาญการพิเศษสถาบันวิจัยโลหะและวัสดุกลุ่มงานวิจัย-84233
221อ.ทญ. กนกวรรณ นิสภกุลธร-คณะทันตแพทยศาสตร์ ฝ่ายบริหารภาควิชาปริทันตวิทยา88852
222 กนกวรรณ กรธนเกียรติ์-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ห้องตรวจศัลยกรรม-88706-8
223นางสาว กนกวรรณ เกียรติเสรีเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป) P 7สถาบันวิจัยทรัพยากรทางน้ำQa (แทนเจ้าหน้าที่หลักสูตรการบริหารกิจการทางทะเล)หลักศูตรการบริหารกิจการทางทะเล88168
224อ. กนกวลี สุธีธรอาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาภูมิสถาปัตยกรรม84419
225รศ.ดร. กนกศักดิ์ แก้วเทพ-คณะเศรษฐศาสตร์--86273-4 กด 2
226ผศ. กนิช บุณยัษฐิติ-คณะนิติศาสตร์-82017 ต่อ 175
227 กนิษฐกา คงคะชาเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา P7บัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายวิชาการกลุ่มภารกิจคุณภาพการศึกษา/หลักสูตร83529
228 กนิษฐา กิตติคุณเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานหนังสือ)สำนักพิมพ์-83267
229 กนิษฐา พวงไพบูลย์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-ภาษาอังกฤษ82797
230 กนิษฐา สุขเกษร-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยโสตทัศน์ฯ-85706
231อ. กนิษฐ์ กิตติธรกุล (พ)เลขานุการภาคสถาบันภาษาภาคภาษาอังกฤษสำหรับวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี86058
232อ.ดร. (พม.) กนิษฐ์ ศิริจันทร์-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาปรัชญา84760
233รศ. กมล เผ่าสวัสดิ์-คณะศิลปกรรมศาสตร์-ภาควิชาทัศนศิลป์84597
234 กมล ชุมชน-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยโสตทัศน์ฯ-85709
235 กมล นาคชุ่มเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง (ระบบสารสนเทศ)สำนักเทคโนโลยีสารสนเทศระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์83251
236 กมล ไชยฮาดเจ้าหน้าที่สำนักงาน(การเงิน)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานการเงินและบัญชี82418
237ผศ.น.สพ. กมล สกุลวิระ-คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชากายวิภาคศาสตร์89698
238อ. กมลกานต์ จีนช้างผู้ช่่วยคณบดี(วิชาการ)คณะจิตวิทยา--89916
239ศ.ดร. กมลชนก สุทธิวาทนฤพุฒิรองคณบดีฝ่ายวิชาการคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาพาณิชยศาสตร์85783
240 กมลชัย มังกรฤทธิ์วิศวกรสถาบันเทคโนโลยีชีวภาพฯสำนักงานเลขา-88068
241 กมลทิพย์ เมฆวงศาโรจน์อาจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายมัธยม)-82345
242 กมลทิพย์ คล้ายบ้านใหม่เจ้าหน้าที่สำนักงานศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์เอกสารประเทศไทย82958
243 กมลทิพย์ พลอยกระจ่างจนท.บริการวิทยาศาสตร์ (วิทยาศาสตร์) (ระดับ 3)คณะวิศวกรรมศาสตร์นิวเคลียร์เทคโนโลยี86772
244 กมลพร สุขสมปรารถนา-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยการเงิน-83869
245อ.ทญ. กมลพร วัฒนเสริมกิจ-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตกรรมประดิษฐ์88557
246 กมลพร ศิระมาดบุคคลสำนักบริหารแผนและการคลัง-กิจกรรมธุรการ80052
247ผศ.ดร. กมลพร บัณฑิตยานนท์-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาการสอนภาษาไทยภาควิชาหลักสูตรและการสอน82604-10 ต่อ 113
248 กมลพร พึ่งวันเจ้าหน้าที่สำนักงาน (การเงิน)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานคลัง85005
249ผศ.ดร. กมลมนัสชท์ บัณฑิตยานนท์ประธานสาขาวิชาการการสอนภาษาไทยคณะครุศาสตร์--82604-10กด110
250นางสาว กมลรัญชน์ กุคำใสบริหารงานทั่วไปศูนย์พัฒนกิจและนิสิตเก่าสัมพันธ์--83370
251 กมลรัตน์ ราทิกุลกรลักษณ์เลขานุการสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหลักสูตรบริหารธุรกิจ สำหรับผู้บริหาร-83855
252 กมลรัตน์ แดงสว่างอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-วิทยาศาสตร์82392
253 กมลรัศมิ์ สิริปัญญะกุลหัวหน้าแผนกทำสิ่งพิมพ์สำเร็จโรงพิมพ์แห่งจุฬาฯแผนกทำสิ่งพิมพ์สำเร็จ-83552
254อ.ดร. กมลลักษณ์ ลีเจริญเกียรติอาจารย์คณะสหเวชศาตร์-ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก81086 ต่อ 336
255 กมลวรรณ ศรีประสงค์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะสัตวแพทยศาสตร์ห้องสมุดงานธุรการ89557
256นาง กมลวรรณ ตุ้มอยู่ผู้ปฏิบัติงานอาชีวบำบัด3ศูนย์บริการสุขภาพแห่งจุฬาฝ่ายบริการหน่วยเวชศาสตร์ฟื้นฟู80573
257 กมลวรรณ เชี่ยววานิชเจ้าหน้าทีสำนักงาน(ธุรการ)คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์84370
258ผศ.ดร. กมลวรรณ ตังธนกานนท์-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาการวัดและประเมินผลการศึกษาภาควิชาวิจัย และจิตวิทยาการศึกษา82581-97 ต่อ 810
259 กมลวรรณ อโณทัยนักวิชาการชำนาญการสำนักบริหารงานวิจัยฝ่ายพัฒนาและบูรณาการงานวิจัย-80219
260 กมลวรรณ เชนะโยธินเจ้าหน้าที่การเงินและบัญชี ระดับ 3สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์การแพทย์-88149, 88151
261 กมลวรรณ ไหลงาม-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีศูนย์บริการวิชาการและฝึกอบรม-85759-60, 85708
262 กมลวรรณ อักษรเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป (พม)คณะอักษรศาสตร์ศูนย์การแปลและการล่ามเฉลิมพระเกียรติหน่วยบริการงานแปลและล่าม84635-6
263 กมลวรรณ จันทร์ปลั่งพยาบาล 5 ระดับ 5โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หออภิบาลผู้ป่วยใน -88750-1
264 กมลวรรณ ดิษยะกมลเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บัญชี)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานคลัง85004, 85025
265 กมลเวช นิตยสุทธิ์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-ศิลปะ081-5534445
266 กมลา ศรีพรหมนักการภารโรงคณะวิศวกรรมศาสตร์สำนักคณบดี-86309-10
267ผศ.ดร. กมเลศน์ สันติเวชชกุลรักษาราชการแทนผู้อำนวยการสถาบันวิทยบริการสถาบันวิทยบริการ, คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการธนาคารและการเงิน82903, 85672
268 กร รัชไชยบุญผู้จัดการ Blue Spiceสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯศูนย์ส่งเสริมสุขภาพศศพล-84001-9 ต่อ 216
269 กร รัตนโกสุมเจ้าหน้าที่บริหารโครงการสำนักงานเลขานุการเครือข่ายมหาวิทยาลัยอาเซียน--02-2153640 ต่อ103
270 กรกฎ วิเศษศิริเลขานุการสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--84001-9 ต่อ 212
271 กรกนก อภิรักษ์เดชาชัยเลขานุการหัวหน้าหลักสูตรบริหารธุรกิจและหัวหน้าสายวสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหลักสูตรบริหารธุรกิจ, สายวิชาการเงิน-84058
272 กรกนก เพ็งแจ่มศรีจ.สำนักงาน (บริการทั่วไป) P9สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารงานบุคคลสายงานบริหารบุคคล 280188
273 กรกนก วิโรจศรีสกุลนักประชาสัมพันธ์4 ระดับ4ึคณะทันตแพทยศาสตร์โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ -88635
274 กรกนก ชุติมาโชติ-คณะจิตวิทยาฝ่ายวิชาการทะเบียนและตารางสอนตารางสอบ81197
275 กรกมล มะโนวัง-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯศูนย์พัฒนานักบริหาร-84001-9 ต่อ 166
276 กรกมล บูรณะคุปต์งานการเงินสถาบันวิจัยสภาวะแวดล้อมสำนักงานเลขานุการ-88119
277อ.ดร. กรกรัณย์ ชีวะตระกุลพงษ์-คณะเศรษฐศาสตร์--86186-7 กด 2
278 กรชนก แสนเหนือเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมีเทคนิค87523-5
279ผศ.ดร. กรณ์รวี เอี่ยมสมบูรณ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล85388
280 กรณิศ นันทบุตรเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (นโยบายและแผน)สำนักบริหารแผนและการคลัง-สายงานติดตามและประเมินผล80062
281 กรณิศ พัฒนชัยนักวิทยาศาสตร์คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาเภสัชวิทยา89727
282 กรณี ทิพย์วิมลสรรเจ้าหน้าที่สำนักงาน(บริหารงานทั่วไป)คณะวิทยาศาสตร์งานบริการการศึกษา-85006-7
283ผศ. ทญ. กรพินท์ มหาทุมะรัตน์อาจารย์ระดับ 6คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตกรรมจัดฟัน88951
284 กรเพชร วิบูลชัยเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปคณะสหเวชศาสตร์งานบริหารและธุรการ-81076
285 กรรชิต จิตระทานผู้อำนวยการสำนักฯสำนักบริหารงานศิลปวัฒนธรรม--83634 - 5
286 กรรณรส ศรีสุทธิวงศ์ทะเบียน/ประชาสัมพันธ์และตลาดนัดสโมสรอาจารย์จุฬาฯ-87027
287 กรรณะ กองศักดาผู้จัดการทั่วไปสำนักพิมพ์-83265
288อ.สพ.ญ.ดร. กรรณาภรณ์ สุริยผลอาจารย์คณะสัตวแพทยศาสตร์หน่วยชีวเคมีภาควิชาสรีรวิทยา89546
289ผศ.สพ.ญ.ดร. กรรณาภรณี สุริยผล-คณะสัตวแพทยศาสตร์หน่วยชีวเคมีภาควิชาสรีรวิทยา89546
290 กรรณิกา คณานิตย์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตร IT-85715-6
291รศ. กรรณิกา บันสิทธิ์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการธนาคารและการเงิน85670
292 กรรณิกา ไตรภาดา-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีฝ่ายบริหาร-85777
293ผศ. กรรณิกา วงศ์สารเสริฐอาจารย์พิเศษสถาบันภาษา--86047
294รศ. กรรณิกา กวักเพฑูรย์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์85152
295 กรรณิกา จิตตรงผู้ช่วยทันตแพทย์( ระดับ1 )โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยบูรณะช่องปากและใบหน้า -88730-31
296 กรรณิการ อริยเดชเจ้าหน้าที่สำนักงาน (พัสดุ)สำนักเทคโนโลยีสารสนเทศธุรการ-83422
297 กรรณิการ์ ศรีแจ้หัวหน้าหน่วยส่งเสริมและพัฒนาทางวิชาการคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์งานบริการการศึกษา-84348
298ผศ. กรรณิการ์ วุฒิโฆสิต-คณะครุศาสตร์ภาควิชาสารัตถศึกษา82573
299 กรรณิการ์ สังวรวงษ์พนาพยาบาล 6 ระดับ 6ึคณะทันตแพทยศาสตร์โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ -88740
300 กรรณิการ์ เข็มทองเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (นโยบายและแผน)สถาบันภาษาฝ่ายบริหารและวางแผนหน่วยประกันคุณภาพ86022
301รศ.ดร. กรรณิการ์ สัจกุล-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาพัฒนศึกษาภาควิชานโยบาย การจัดการและความเป็นผู้นำทางการศึกษา82560-76 ต่อ 740
302รศ. กรรณิการ์ อัศวดรเดชาอาจารย์คณะนิเทศศาสตร์-ภาควิชาการประชาสัมพันธ์82195
303ผศ.ดร. กรรณิการ์ นลราชสุวัจน์รองผู้อำนวยการฝ่ายวิจัยสถาบันไทยศึกษา-87491
304 กรรณิการ์ อิศรางกูร ณ อยุธยา-สำนักบริหารวิชาการ-80206
305 กรรณิการ์ สุวรรณนิตย์เจ้าหน้าที่บริการสารสนเทศศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์บริการสารสนเทศเพื่อการเรียนรู้และวิจัย82927
306 กรรณิการ์ ทายะ-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคบัณฑิตศึกษาเวชศาสตร์ช่องปาก-88771-2
307 กรรณิการ์ โต๊ะมีนาผู้จัดการฝ่ายบริหารงานรายการและข่าวสถานีวิทยุแห่งจุฬาลงกรณ์ฯ-83970-7 ต่อ 117
308 กรรณิการ์ สงวนนวนอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-ภาษาไทย82776
309ผศ.ดร. กรรณิการ์ นลราชสุวัจน์รองคณบดี(กิจการนิสิตและกิจการพิเศษ)คณะจิตวิทยา--81174
310 กรรณิการ์ พูลสมบัติเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)สถาบันภาษาฝ่ายบริการวิชาการศูนย์ทดสอบและประเมินผล86026
311 กรรณิการ์ น้อยวงศ์เจ้าหน้าทีสำนักงาน (ธุรการ)สถาบันภาษาฝ่ายบริการวิชาการศูนย์บริการวิชาการ86018
312 กรรัตน์ เมธะวัฒน์ -คณะเภสัชศาสตร์บรรณารักษ์ -88298
313 กรวรรณ ทัตตานนท์-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคทันตกรรมบริการพิเศษ-88903-4
314 กรวรรณ แสงไชยอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-คณิตศาสตร์82383-5
315 กรวิกา เก่งเกรียงไกรนักวิทยาศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ -โครงการจัดตั้งภาควิชาเภสัชกรรมคลีนิก88403
316 กรองแก้ว สรนันท์นักวิชาการโภชนาการ 6โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-หน่วยโภชนาการ82334
317ผศ. กรองแก้ว กรรณสูต-สถาบันภาษาภาคภาษาอังกฤษสำหรับธุรกิจ86088
318 กรองทอง เหมะทัพพะผู้ปฎิบัติงานบริหารปฎิบัติงานสถาบันภาษาฝ่ายบริหารและวางแผนหน่วยสารบรรณ86011
319 กรองทอง ซีบังเกิดเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์(วิทยาศาสตร์)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาพฤกษศาสตร์85481
320ผศ.ดร. กระบวน วัฒนปรีชานนท์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาพฤกษศาสตร์85499
321 กระเษียร ปัญญาคำเลิศผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ 6คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาสูติศาสตร์-นรีเวชวิทยา 02-2564241
322อ. กระสินธุ์ อินสว่าง-คณะศิลปกรรมศาสตร์-ภาควิชาทัศนศิลป์84604
323 กรินทร์ วิลาวรณ์ผู้จัดการหลักสูตรวิทยาศาสตร์บัณฑิตฯคณะจิตวิทยา-หลักสูตรวิทยาศาสตร์บัณฑิต สาขาวิชาวิทยาศาสตร์จิตวิทยา(นานาชาติ)81189
324ผศ.ดร. กรุง สินอภิรมย์สราญ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85156
325 กรุณา ยังผ่องนักรังสีการแพทย์ ระดับ 4คณะแพทยศาสตร์ภาควิชารังสีวิทยา3572 (ตึก อปร.)
326 กรุณา นุตรดิษฐ์อาจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายประถม)-82776
327 กรุณา ดาโอะเจ้าหน้าที่ธุรการ 3สำนักงานนิสิตสัมพันธ์งานธุรการ-87052
328 กฤชกร เลิศบุญปัญญานักการภารโรงโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยอาคารสถานที่ และสิ่งแวดล้อม82731
329 กฤชพล ไกรวรรณ์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยครุภัณฑ์-85771
330 กฤชรัตน์ วิทยเวชอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-วิทยาศาสตร์82795
331 กฤตพัฒน์ อัคคภูริวงศ์เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)สำนักบริหารยุทธศาสตร์ฝ่ายบริหารคุณภาพองค์กร-80230
332 กฤตภาส สิงคิบุตรช่างเทคนิคสถาบันวิจัยพลังงาน-กลุ่มงานวิจัย88087
333 กฤตยา สุทธิโกเศศเจ้าหน้าที่สำนักงาน (พัสดุ)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานพัสดุ85011, 85050
334 กฤตยา สุธีโสภณผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ 7คณะแพทยศาสตร์ -เวชศาสตร์ชันสูตร0-2252-7788,0-2256-4136
335 กฤตรัตน์ กฤตวัฒนวงศ์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-ภาษาต่างประเทศ82388-90
336 กฤตลักษณ์ วงศ์นุ่นพนักงานพัศดุ4 ระดับ4คณะศิลปกรรมศาสตร์-84571
337 กฤตาภัค ชูสืบสายเจ้าหน้าที่บริการการศึกษาคณะวิทยาศาสตร์-งานเทคโนโลยีสารสนเทศและสื่อการศึกษา85017
338 กฤติกา จารุทะวัยนักวิจัยคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมีเทคนิค87527
339ผศ.ดร. กฤตินี ณัฏฐวุฒิสิทธิ์คณาจารย์สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--84080
340 กฤติยา รัตนกานตะดิลกเจ้าหน้าที่วิชาการศูนย์ยุโรปศึกษาฝ่ายวิชาการ-83922
341 กฤติยา ทองเพ็ชรเจ้าหน้าที่บุคคล (พม.)คณะอักษรศาสตร์-งานบริหารและธุรการ84869
342 กฤติยา กลีบอินทร์-คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยบัณฑิตศึกษา86329
343 กฤติยากร นวลศรีนักวิชาการศึกษาปฏิบัติการสำนักบริหารงานวิชาการฝ่ายพัฒนาวิชาการ-80201
344รศ.น.สพ.ดร. กฤษ อังคนาพรรองคณบดีฝ่ายนโยบาย แผน และการจัดการคณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาสรีรวิทยา89673, 89747
345อ. กฤษญา เหลืองอานันทกุล-คณะครุศาสตร์หมวดเงินอุดหนุนภาควิชาศิลปะ ดนตรี และนาฎศิลป์ศึกษา82288
346 กฤษฎา ภูมีครู ระดับ 5คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมโยธา86569
347 กฤษฎา สำราญถิ่นอาจารย์สาธิตจุฬาฯ (มัธยม)-หมวดวิชาพลานามัย82344
348 กฤษฎา นครเจ้าหน้าที่บริการงานช่างคณะสหเวชศาตร์ฝ่ายวิชาการงานบริการการศึกษา81090
349 กฤษฎากร ทิพย์เจริญเจ้าหน้าที่โสตทัศนศึกษาสำนักงานจัดการศึกษาทั่วไป-งานโสตทัศนูปกรณ์83915
350อ.ทพ. กฤษณ์ชัย เบศรภิญโญวงศ์อาจารย์ระดับ 5คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชากายวิภาคศาสตร์88876
351 กฤษณภักด์ นวนันทกานต์ช่างยุนิตคณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยซ่อมบำรุง 1งานอาคารสถานที่และซ่อมบำรุง88601
352 กฤษณรรณ ทองเจริญเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (ครูปฎิบัติการ)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานเทคโนโลยีการศึกษา82539-41 ต่อ 12
353ศ.ดร. กฤษณะ เนียมมณีหัวหน้าภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85144-5
354 กฤษณะ จิตตาภิรักษ์พนักงานควบคุมการออกอากาศ 2สถานีวิทยุแห่งจุฬาลงกรณ์ฯ-83970-7 ต่อ 112
355 กฤษณะ พันธุ์จินดาบรรณารักษ์คณะสัตวแพทยศาสตร์ห้องสมุดงานวิเคราะห์ทรัพยากรฯ89556
356 กฤษณา นพสุวรรณ์เจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (คนงาน)คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาอายุรศาสตร์89510
357อ.ดร. กฤษณา ศิรเลิศมุกุลอาจารย์สถาบันวิจัยโลหะและวัสดุกลุ่มงานวิจัย-84218
358 กฤษณา สุนทรสินเจ้าหน้าที่ธุรการสถาบันวิทยบริการศูนย์เอกสารประเทศไทย-82957-9
359 กฤษณา บุญมา-คณะเภสัชศาสตร์หน่วยการเจ้าหน้าที่ -88256
360 กฤษณา วุฒิยาภรณ์ -คณะเภสัชศาสตร์ ภาควิชาเภสัชกรรม88401
361 กฤษณา อิฐรัตน์รองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาเวชศาสตร์ช่องปาก88945
362 กฤษณา นาดีผู้ช่วยทันตแพทย์2 ระดับ2โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคทันตกรรมบริการพิเศษ -88903-4
363 กฤษณา พิรเวชผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ 8คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาเวชศาสตร์ฟื้นฟู02-6155589
364ผศ.ดร. กฤษณา กิติยาดิศัย-คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชารัฐประศาสนศาสตร์87216
365 กฤษณี วันเพ็ญช่างฟันโรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยปฏิบัติการทันตกรรม-88563
366 กฤษณ์ หัสเขตร์นักวิทยาศาสตร์คณะสัตวแพทยศาสตร์-หน่วยชันสูตรโรคสัตว์89795
367 กฤษณ์ คงประสิทธิ์ช่างยุนิตคณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยซ่อมบำรุง 1งานอาคารสถานที่และซ่อมบำรุง88602
368 กฤษดา เอื่ยมลิ้มนักการภารโรงคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานอาคารสถานที่ ยานพาหนะและซ่อมบำรุง85000
369รศ. กฤษดา วิศวธีรานนท์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86496
370 กฤษดา ปาลกวงศ์ ณ อยุธยา-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยกิจการนิสิต-83860
371ผศ.ดร. กฤษดาวรรณ หงศ์ลดารมภ์-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาศาสตร์84690
372ผศ.ดร. กฤษติกา คงสมพงษ์คณาจารย์สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--84071
373ผศ. กฤษรา วริศราภูริชา-คณะอักษรศาสตร์-ภาวิชาศิลปการละคร84800
374ผศ. กล้าหาญ ตันติราษฎร์หัวหน้าภาควิชาฯคณะสหเวชศาสตร์ภาควิชาเวศศาสตร์การธนาคารเลือด81084
375นาย กล้า นัดดาพรหมผู้ช่วยช่างทั่วไปสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง82845
376อ. กวินทิพย์ บรรรยายกิจอ.คณะครุศาสตร์ภาควิชาดนตรีศึกษา-
377ผศ. กวิสรา รัตนากรอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-ภาษาไทย82746
378ผศ. กวีไกร ศรีหิรัญรองคณบดีฝ่ายเทคโนโลยีสารสนเทศคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์84384, 84315
379 กวีไกร แห้วใต้ร.ป.ภ.คณะทันตแพทยศาสตร์ธุรการ-88700
380อ.ดร. กษิดิศ หนูทอง-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมเคมี86864
381 กษิติ คุณวิภูศิวกุลพนักงานคณะฯคณะอักษรศาสตร์ศูนย์ไทยศึกษาและศูนย์เอเซียตะวันออกเฉียงใต้ศึกษา-84862
382อ. กษิร ชีพเป็นสุข-คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ87285
383 กษิรา วรวัฒนะปริญญาเจ้าหน้าที่บริการการศึกษาคณะเศรษฐศาสตร์ฝ่ายวิชาการหลักสูตรเศรษฐศาสตร์มหาบัณฑิต86219
384นาย กสิกร บุญเกิดเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง(ไฟฟ้า)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง85601
385 กสิณา ฤทธิ์เลิศชัย-คณะศิลปกรรมศาสตร์ฝ่ายวิชาการงานทะเบียนและประมวลผล84572
386 ก่อเกียรติ อุดมศิลป์นายช่างเขียนแบบ 4สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายสถาปัตยกรรมและโครงสร้างพื้นฐานงานผังแม่บท80107
387 ก่อเกียรติ เดิมเพ็ชรพนักงานขับรถยนต์คณะรัฐศาสตร์หน่วยอาคารสถานที่ฯ-87258
388ผศ.ดร. ก่อเกียรติ บุญชูกุศลรองคณบดีฝ่ายวางแผนและพัฒนาคณะวิศวกรรมศาสตร์ฝ่ายวางแผนและพัฒนาวิศวกรรมเครื่องกล86352, 86636
389 กอง วัลกิ่งเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (นักการภาควิชา)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานอาคารสถานที่82530
390ผศ.(พม.)ม.ร.ว. กองกาญจน์ ตะเวทีกุลรองคณบดีฝ่ายบริหารอักษรศาสตร์สำนักงานคณบดีภาควิชาวรรณคดีเปรียบเทียบ84872, 84781
391 ก่องกาญจน์ เหล่าจันทร์อันเจ้าหน้าที่บริการการศึกษาศูนย์ภาษาไทยสิรินธร--89480
392ผศ.น.สพ. ก้องเกียรติ ศรีสุวัฒนาสกุล-คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชากายวิภาคศาสตร์89708
393 ก้องฟ้า บุญคุ้มหัวหน้างานออกแบบ (เจ้าหน้าที่วิเคราะห์นโยบายและแผน) P5สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายสถาปัตยกรรมและโครงสร้างพื้นฐานงานออกแบบ80250
394 กองเหรียญ วรรณาพนักงานสถานที่คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานอาคารสถานที่82530
395ศ.ทญ. กอบกาญจน์ ทองประสมหัวหน้าภาคฯคณะทันตแพทยศาสตร์-ภาควิชาเวชศาสตร์ช่องปาก88935
396 กอบกาญจน์ ขำแจ้งเลขานุการคณะฯคณะทันตแพทยศาสตร์สำนักงานเลขานุการ-88636
397ผศ. กอบกุล พฤกษะวัน-คณะครุศาสตร์ภาควิชานโยบาย การจัดการ และความเป็นผู้นำทางการศึกษ82404
398 กอบกุล สมบัติเปี่ยมผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ 8คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาศัลยศาสตร์88590
399 กอบกุล ขำแจ้งเจ้าหน้าที่ธุรการคณะทันตแพทยศาสตร์-ภาควิชาทันตกรรมจัดฟัน88932
400 กอบกุล ไชยวงศ์ผู้ช่วยทันตแพทย์2 ระดับ2โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคทันตกรรมบริการพิเศษ -88903-4
401 กอบกุล เวชกามาเจ้าหน้าที่ทางเทคนิค(GIS)ศูนย์เครือข่ายงานวิเคราะห์ วิจัย และฝึกอบรมการเปลี่ยนแปลงของโลก แห่งภูมิภาคเอเชียตะวันออกเฉียงใต้วิจัยINCA89462
402 กอบแก้ว สิงห์ดีผู้อำนวยการสำนักงานนิสิตสัมพันธ์-87062, 87055
403ผศ.ดร. กอบชัย ภัทรกุลวณิชย์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา85090
404รศ.ดร. กอบบุญ หล่อทองคำรองคณบดีบัณฑิตวิทยาลัย--83510
405รศ.ดร. กอบบุญ หล่อทองคำหัวหน้าภาควิชาวิศวกรรมโลหการคณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมโลหการ86938
406ผศ.ดร. กอบรัตน์ เกรียวสกุล-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87558
407ผศ.ทญ. กอบสุข สมบัติเปี่ยมประธานคณะกรรมการประชาสัมพันธ์ , กิจกรรม-การแสดงสมาคณะทันตแพทยศาสตร์-88590, 88668
408ดร. กอปร กฤตยากีรณอุปนายกสภามหาวิทยาลัย , กรรมการสภามหาวิทยาลัยผู้ทรสภามหาวิทยาลัย--0-2564-7000 ต่อ 1584
409 กอปศักดิ์ จามรมานพนักงานขับรถสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานยานพาหนะ83685
410ผศ. ก่อศักดิ์ ธรรมเจริญกิจ-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันออก84751
411อ. กัญจน์ศักดิ์ เพชรานนท์-คณะนิติศาสตร์-82017 ต่อ 509
412 กัญจนสุภา เมตไตรย์เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป (พม)คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84704
413รศ. กัญจนา บุณยเกียรติที่ปรึกษาผู้อำนวยการวิทยาลัยปิโตรเลียมฯคณะวิทยาศาสตร์, วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี-ภาควิชาเคมีเทคนิค87521, 84108
414 กัญญณัช จุ้ยขาว-คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยส่งเสริมและพัฒนาวิชาการ-86335
415ผศ.ดร. กัญญดา ประจุศิลปผู้ช่วยศาสตราจารย์คณะพยาบาลศาสตร์-89815
416 กัญญนันทน์ ศรีอร่ามมั่นคงหัวหน้าหน่วยทะเบียนและประเมินผลคณะนิติศาสตร์-หน่วยทะเบียนและประเมินผล82016
417 กัญญนิล วิเชียรรัตน์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตรการจัดการมหาบัณฑิต (หลักสูตรนานาชาติ)-85912-3
418 กัญญพร ถาวรทรงธรรม-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคทันตกรรมบริการ-88768, 88777
419 กัญญรัตน์ บุญทองใหญ่เจ้าหน้าที่ระบบงานคอมพิวเตอร์สำนักเทคโนโลยีสารสนเทศฝ่ายระบบสารสนเทศ-83250
420 กัญญลักษณ์ บัวแพนักการภารโรงคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมีเทคนิค85337
421 กัญญ์วรา สวนยา-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคบัณฑิตศึกษาทันตกรรมปริทันตวิทยา-88757, 88764
422 กัญญา อุ่นไทยแท้เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานบริหารทั่วไป82433
423 กัญญา รุ่งแสง-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีสำนักงานประกันคุณภาพ-85732
424 กัญญา พึ่งอุดมนักวิชาการพัสดุ6 ระดับ6สถาบันภาษา-86013
425ผศ. กัญญา คงคานนท์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-คณิตศาสตร์82770
426 กัญญา คงประสิทธิ์คนงานึคณะทันตแพทยศาสตร์-88850
427 กัญญา เพลิดพราวเจ้าหน้าที่บริการสารสนเทศคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85102
428 กัญญาภัค สมช่วงนักการคณะรัฐศาสตร์ห้องสมุด-87332
429 กัญญารัตน์ สนธิทองนักการภารโรงคณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86642
430 กัญญารัตน์ ฉิมลี-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคทันตกรรมบริการพิเศษ-88903-4
431 กัญญารัตน์ บุญทองใหม่นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการสำนักงานจัดการระบบเทคโนโลยีสารสนเทศฝ่ายระบบเทคโนโลยีและบริการสารสนเทศ-83250
432 กัญญารัตน์ มีสุวรรณผู้ปฎิบัติงานบริหารคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายวิชาการงานบริการการศึกษา85038
433 กัญน์วิภา ฤทธิประศาสน์ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ8สถาบันภาษา--
434 กัญยาณี เรืองมานะมงคลอาจารย์ระดับ7สถาบันภาษา-86083
435 กัณฑิมา รักวงษ์วานเจ้าหน้าที่โครงการทุนวิจัยมหาบัณฑิต สกว.สำนักงานกองทุนสนับสนุนการวิจัย--89481
436 กัณณพงศ์ ศรีนิธิผู้ปฎิบัติงานวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87565
437 กัณหา สระแก้วเจ้าหน้าที่สำนักงาน P7บัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายบริหารกลุ่มการกิจคลัง พัสดุ และงบประมาณ/การเงิน83521
438 กัตติกา ตังธนกานนท์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายมัธยม)หมวดวิชาคณิตศาสตร์82383
439ผศ. กันต์ อัญชันภาติ-คณะครุศาสตร์ภาควิชาศิลปศึกษา82567
440 กันตพล วงษ์ภักดีเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (ขับรถยนต์)โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ82357
441ผศ. กันต์ อัญชันภาติ-คณะครุศาสตร์ภาควิชาหลักสูตร การสอนและเทคโนโลยีการศึกษา82567
442 กันทิมา บุญคงทนผู้ช่วยพยาบาล3 ระดับ3โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หออภิบาลผู้ป่วยใน -88750-1
443 กันนิกา รสรื่น-คณะนิติศาสตร์ตำราและสื่อการสอนงานบริการการศึกษา82017 ต่อ 302
444 กันยา คงประสิทธิ์-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาปริทันตวิทยา88850
445 กันยา พิทยาวัฒน์หน่วยกิจการพิเศษคณะพยาบาลศาสตร์--81134
446 กันยารัตน์ อภิรักษ์สกุลพนักงานธุรการ (พ.ข.)คณะอักษรศาสตร์ศูนย์สารนิเทศมนุษยศาสตร์-84851
447 กันยารัตน์ วัฒนพงษ์วานิช-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯศูนย์วิจัยและให้คำปรึกษา-84001-9 ต่อ 151
448 กันรัตน์ อิงคะสุร-คณะรัฐศาสตร์หน่วยส่งเสริมและพัฒนาทางวิชาการ-87244
449 กัมปนาท ประนัดถานัง -คณะเภสัชศาสตร์สำนักงานเลขานุการ -88264
450 กัมพล ก่อสันติมุกฃังเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานเทคโนโลยีการศึกษา82539-41 ต่อ 12
451 กัลยา ฉิมถาวรพนักงานธุรการ 5สถาบันวิจัยสภาวะแวดล้อมงานเผยแพร่วิชาการ-88130
452 กัลยา ครองแก้วรองศาสตราจารย์คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาสถิติ-
453 กัลยา สิทธิภาคย์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีฝ่ายกิจการนิสิต-85789
454ผศ. กัลยา ปริปัญญาพร-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาการสอนภาษาต่างประเทศภาควิชาหลักสูตรและการสอน82633 ต่อ 312
455 กัลยา ศรีเมืองเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป P9ศูนย์เครื่องมือวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสำนักงานเลขานุการวิชาชีพบริการ (คนงาน ภารโรง คนสวนฯลฯ)88101
456 กัลยา อุดมพยาบาล 5 ระดับ 5โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยบูรณะช่องปากและใบหน้า -88730-31
457 กัลยา ภราไดย(รศ.)คณะเภสัชศาสตร์ ภาควิชาเภสัชเวท88358
458 กัลยา เทิดภูวดลพนักงานวิทยาศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ ภาควิชาเภสัชวิทยา88324-5
459รศ.ดร. กัลยา เลาหสงคราม-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85520
460รศ.ดร. กัลยา วัฒยากร-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล88176
461 กัลยา ทองศรีนักการภารโรงึคณะทันตแพทยศาสตร์--
462 กัลยา ทองส้มเจ้าหน้าที่ธุรการ4 ระดับ4คณะทันตแพทยศาสตร์งานวิเคราะห์นโยบายและแผนงานนโยบายและแผน88643
463 กัลยา อรวิเชียรเจ้าหน้าที่วิเทศสัมพันธ์ 5คณะครุศาสตร์ฝ่ายวิเทศสัมพันธ์82710
464 กัลยา ซาพวงเจ้าหน้าที่วิจัย ระดับ5สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์การแพทย์ฝ่ายศูนย์วิจัยยาเสพติด-88205
465 กัลยา ชุ่มเกษรเจ้าหน้าที่ธุรการ4 ระดับ4คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์-84441
466อ. กัลยา เจริญยิ่ง-คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ87283
467ผศ.ดร.(พม.)มรว. กัลยา ติงศภัทิย์รองอธิการบดีด้านวิชาการคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาศาสตร์83346, 84697
468รศ.ดร. กัลยา วานิชย์บัญชารองผู้อำนวยการสถาบันฯสถาบันวิจัยวิทยาศาสต์การแพทย์ , คณะพาณิชยศาสตร์และภาควิชาสถิติ88206, 85654
469อ. กัลยา เชิดหิรัญกร-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางภาพถ่ายฯ85576
470 กัลยา รัตนนรเศรษฐหัวหน้าแผนกขายโรงพิมพ์แห่งจุฬาฯแผนกขาย งานประเมินราคา งานการตลาด-83557, 83563, 83549, 83550
471 กัลยาณี ตันนุกูลเจ้าหน้าที่สำนักงาน P6บัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายบริหาร-83527
472 กัลยาณี ศศิธรผู้ปฎิบัติงานบริหารปฎิบัติงานศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์จัดการทรัพยากรสารสนเทศ82920
473ผศ.ดร. กัลยาณี สีตสุวรรณ-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันออก84749
474 กัลยารัตน์ สาครเจ้าหน้าที่สำนักงาน(การเงิน)คณะวิทยาศาสตร์งานคลัง-85004
475รศ.ดร. กาญจณา จันทองจีน-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา85489
476 กาญจน์พิมล ฤทธิเดช(รศ.ดร.)คณะเภสัชศาสตร์ -ภาควิชาเภสัชอุตสาหกรรม88276
477รศ.ดร. กาญจนา ชาญสง่าเวช-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา85077
478 กาญจนา ลีรัตนชัย -คณะเภสัชศาสตร์สำนักงานเลขานุการ -88256
479 กาญจนา โชติเลอศักดิ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ 7คณะแพทยศาสตร์ภาควิชารังสีวิทยา41004334
480 กาญจนา อุดมการหัวหน้าพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาศัลยศาสตร์88583
481 กาญจนา เคาวสุตเจ้าหน้าทีบริหารงานทั่วไป ระดับ 6 คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาชีวเคมี0-2252-4986,0-2256-4482
482 กาญจนา พรมพิมลเจ้าหน้าที่่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายวิชาการงานบริการการศึกษา85006
483อ.(พม.) กาญจนา บุนนาค-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันตก84777
484ผศ. กาญจนา ประสพเนตร-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันออก84738
485 กาญจนา กาญจนทวีวัฒน์ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ 7คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาทันตกรรมประดิษฐ์88558
486 กาญจนา สิทธิจรรยาวัลย์นักวิชาการเงินและบัญชีคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานคลัง85003-5
487 กาญจนา แย้มยี่สุ่น-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีฝ่ายกิจการนิสิต-85863
488 กาญจนา ศุภวิริยกุลเลขานุการคณะคณะวิศวกรรมศาสตร์สำนักงานเลขานุการ-86304
489 กาญจนา พันธุมิตรธุรการคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีฝ่ายวิจัย-85890
490 กาญจนา วรรณศรี-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยประชาสัมพันธ์-85758
491 กาญจนา กิมตระกูล-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยทะเบียนและประเมินผล-85766
492 กาญจนา มาจุฬาเจ้าหน้าที่สำนักงานคณะสหเวชศาสตร์ฝ่ายบริหารงานคลังและพัสดุ81062
493 กาญจนา รังษีหิรัญรัตน์นักวิจัย สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์การแพทย์ฝ่ายศูนย์วิจัยมาลาเรีย85269
494 กาญจนา คลังเพ็ชรเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87596-8
495 กาญจนา ผังรักษ์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)สำนักงานตรวจสอบภายใน-83343
496 กาญจนา ศรีแจ้เจ้าหน้าทีบริหารงานทั่วไป5 ระดับ5คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์84371
497 กาญจนา มาฆะสุขเจ้าหน้าที่สำนักงาน(ธุรการ)คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์84370
498 กาญจนา ตันจอนักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการวิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีบริหารการเงินและบัญชี(2)84106
499 กาญจนา อายุเกษมหัวหน้างานบริหารและธุรการคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์งานบริหารและธุรการ-84320
500รศ.ดร. กาญจนา แก้วเทพอาจารย์คณะนิเทศศาสตร์-ภาควิชาการสื่อสารมวลชน82172
501 กาญจนา แก้วไทรคุ้มเจ้าหน้าทีบริการทั่วไป(นักการภารโรง)P9สถาบันภาษา-86020
502 กาญจนา จัทรวิวัฒน์นักวิทยาศาสตร์ 3 ระดับ 3สัตวแพทยศาสตร์สัตวบาล89624
503 กาญจนา นิยมบัตรเจริญหัวหน้ากลุ่มงานบริหารทั่วไป, หัวหน้าหน่วยงานอาคารฯคณะรัฐศาสตร์บริหารงานทั่วไป, หน่วยอาคารสถานที่ฯ-87258
504 กาญจนา ลิมป์กิตติกุลเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์ (วิทยาศาตร์)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์87539
505 กาญจนา มั่นจิตต์-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยรับนิสิตและทะเบียน-83857
506ศ.ดร. กาญจนา ปราบพาลอาจารย์ A 3สถาบันภาษา-ภาคฯวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี86053
507 กาญจนา ดำนิลเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)คณะนิเทศศาสตร์นิเทศศาสตร์ หลักสูตร INTER-82215-6
508 กาญจนา เบ้าทองอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-วิทยาศาสตร์82795
509 กาญจนา ประจุลฬาเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (นักการภารโรง)คณะสัตวแพทยศาสตร์ห้องสมุดงานบ้าน89557
510นาง กาญจนา จงใจผู้ปฎิบัติงานบริหาร ชำนาญงานสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง83000
511 กาญจนา ทับบุรี-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีฝ่ายวางแผนฯ-85780
512อ.(พม.) กาญจนี ดุละลัมพะ-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84700
513ดร. กาญจพรรษ กอศรีพรนักวิจัยสถาบันวิจัยสังคมฝ่ายวิจัย-87387
514 กาญดา วนิชดำรงค์ศักดิ์เจ้าหน้าที่สำนักงานศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์จัดการทรัพยากรสารสนเทศ82920
515 กานดา ยอดประเสริฐนักวิชาการศึกษาคณะวิทยาศาสตร์งานบริการการศึกษา-85044, 85053
516 กานดา อ้อนอุบลเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปศูนย์ความเป็นเลิศแห่งชาติด้านการจัดการสิ่งแวดล้อมและของเสียอันตรายสำนักบริหาร-83953
517อ.ดร. กานดาพร เจริญกิตบวรอาจารย์ A5สถาบันภาษา-ภาคฯธุรกิจ86051
518 กานต์นิธิ โกวิทพิทยาพงศ์พัสดุคณะจิตวิทยา-พัสดุ81185
519 กานต์พิชา รุ่งโรจน์วุฒิกุลเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์ (วิทยาศาตร์)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมีเทคนิค85337
520นางสาว กานต์พิชา ศรีแก้วเลขานุการหลักสูตรนิติศาสตร์มหาบัณฑิตคณะนิติศาสตร์-สาขาวิชากฎหมายการเงิน82072
521 กานต์มณี แก้วศรี-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคบัณฑิตศึกษาทันตกรรมปริทันตวิทยา-88757, 88764
522 กานต์รวี ถาวรพันธุ์-คณะศิลปกรรมศาสตร์-หน่วยวิจัยวัฒนธรรมดนตรีไทย84582
523 กานติภา สิทธิ์เหล่าถาวรนักวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ห้องปฎิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร87648
524 กานต์ พฤกษาประทานพรเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ระบบคอมพิวเตอร์)ศูนย์การจัดการทรัพยากรมหาวิทยาลัย--80048
525 กานต์ เหตระกูล-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯศูนย์วิจัยและให้คำปรึกษา-84001-9 ต่อ 153
526นาย กานต์ สอนศรีช่างไฟฟ้า ชำนาญงานสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารและสถานที่งานซ่อมบำรุง82849
527อ.ดร. กานต์ เสรีวัลย์สถิตย์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวัสดุศาสตร์85542
528 กานนท์ ม่วงจันทึกสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่เรือนเพาะชัำงานจัดการภูมิทัศน์83638
529 การ สัมฤทธิ์กุลชัยเจ้าหน้าที่บริการการศึกษาสำนักงานนิสิตสัมพันธ์งานบริการและสวัสดิการ-87048
530 การุณ เสนชูบรรณารักษ์คณะสัตวแพทยศาสตร์ห้องสมุดงานวิเคราะห์ทรัพยากรฯ89555
531รศ.ดร. กาวี ศรีกูลกิจรองผู้อำนวยการสถาบันวิจัยโลหะและวัสดุสถาบันวิจัยโลหะและวัสดุ , คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวัสดุศาสตร์84203,85543
532 กำชัย มนัสเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป(นักการภารโรง)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85533
533 กำธร พฤกษานานนท์รองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาสูติศาสตร์-นรีเวชวิทยา 02-2564829
534รศ.ดร. กำธร ธีรคุปต์หัวหน้าภาควิชาชีววิทยาคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85259,85260
535 กำธร คล้ายสงครามครู ระดับ 5คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมสำรวจ86650-64 ต่อ 103
536 กำธร จิรวาณิชชัยกุลเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์(วิทยาศาสตร์)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีวเคมี85427
537 กำพร ภิภักกิจคนสวนคณะรัฐศาสตร์หน่วยอาคารสถานที่ฯ-87316
538 กำพล ศรีมหาโพธิ์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บัญชี)สถาบันวิจัยทรัพยากรทางน้ำ--88160
539 กำพล ครุสาตะรักษาการหัวหน้าแผนกเทคนิคสถานีวิทยุแห่งจุฬาลงกรณ์ฯเทคนิค-83975-7
540 กำพล พิชยานนท์เจ้าหน้าที่บริการการศึกษาคณะสหเวชศาตร์ฝ่ายวิชาการงานบริการการศึกษา81066
541 กำไร พูลเพิ่มสุขเจ้าหน้าที่ธุรการ ระดับ 3วิทยบริการหอสมุดกลางฝ่ายบริการผู้อ่าน82934
542 กิ่งกมน ทวิชชาติวิทยากุลนักวิชาการศักษา6 ระดับ6สถาบันภาษา-86022
543อ. กิ่งกมล สินมาผู้เชี่ยวชาญคณะนิติศาสตร์ศูนย์คลินิกกฎหมาย82071,82073
544 กิ่งกาญจน์ จงสุขไกลนักวิจัยสถาบันวิจัยสังคมฝ่ายวิจัย-87374
545อ.ดร. กิ่งกาญจน์ สุขคณาภิบาล-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางภาพถ่ายฯ85581-2
546รศ.ดร. กิ่งกาญจน์ เทพกาญจนารองคณบดีฝ่ายวิจัยคณะอักษรศาสตร์, โครงการศูนย์ความเป็นเลิศด้านภาษา, โครงการพัฒนาข้อมูลภาษาไทย-ภาควิชาภาษาศาสตร์84884, 84918, 84690
547รศ.ดร. กิ่งแก้ว วัฒนเสริมกิจ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85251, 85253
548 กิ่งแก้ว อุยามโฆษผู้ปฎิบัติงานบริหาร 4บัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายวิชาการกลุ่มภารกิจสนับสนุนบัณฑิตศึกษา/ทุนการศึกษา83502
549 กิ่งทอง คงคาน้อยเจ้าหน้าที่บริการการศึกษาคณะเศรษฐศาสตร์ฝ่ายวิชาการหลักสูตรเศรษฐศาสตร์สาธารณสุข86298
550 กิจจา หุตายนนักวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์งานพัฒนาฯ-85015
551 กิจจา สุวรรณาผู้ช่วยนักวิจัยศูนย์ความเป็นเลิศแห่งชาติด้านการจัดการสิ่งแวดล้อมและของเสียอันตรายฝ่ายวิจัยและบริการวิชาการหน่วยข้อสนเทศวัตถุอันตรายและความปลอดภัย83962
552มล. กิจจาริณี บำรุงตระกูลนักวิชาการโสตทัศนศึกษาปฎิบัติการศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์พัฒนาสื่อนวัตกรรมและเทคโนโลยี82942
553 กิจชัย กาญจนประภากุลนายช่างอิเล็คทรอนิกส์ ระดับ 4คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเคมี86741
554 กิจประมุข ตันตยาภรณ์รองศาสตราจารย์ ระดับ9 (เกษียณ)คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาสูติศาสตร์-นรีเวชวิทยา 02-2564701
555รศ.ดร. กิดานันท์ มลิทอง-คณะครุศาสตร์ภาควิชาโสตทัศนศึกษา82645
556รศ.ดร. กิดานันท์ มลิทอง-คณะครุศาสตร์ภาควิชาหลักสูตร การสอนและเทคโนโลยีการศึกษา82645
557อ.ดร. กิตณา แมคึเน็นอาจารย์คณะสหเวชศาสตร์-วิชาโภชนาการและการกำหนดอาหาร81099ต่อ106
558 กิตติ ประเสริฐศิลป์ผู้ปฏิบัติงานวิทยาศาสตร์ชำนาญงานศูนย์เครื่องมือวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสนับสนุนการวิจัยวิชาชีพเฉพาะวิศวกร สถาปนิก88034
559 กิตติ ใจอ่อนน้อมหัวหน้าสายงานจัดหาพัสดุสำนักบริหารแผนและการคลัง-สายงานจัดหาพัสดุ80075
560อ.ทพ.ดร. กิตติ ต.รุ่งเรืองอาจารย์ระดับ 5คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาปริทันตวิทยา88844
561ผศ.ดร. กิตติ กันภัยอาจารย์คณะนิเทศศาสตร์-ภาควิชาการสื่อสารมวลชน82169
562นาย กิตติ สอนศรีช่างไฟฟ้า ปฎิบัติงานสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง83707
563ผศ. กิตติ อมตชีวิน-คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา87290
564รศ.ดร. กิตติ ลิ่มสกุลผู้อำนวยการโครงการฯคณะเศรษฐศาสตร์โครงการพัฒนาศาสตร์ด้านแบบจำลองและการพยากรณ์-86268
565 กิตติโชติ บัวใจบุญหัวหน้างานคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ศูนย์บริการวิชาการ84336
566 กิตติญา แก้วศรีจันทร์เลขานุการอธิการบดีสำนักงานมหาวิทยาลัย--83302
567ดร. กิตตินันท์ โกมลภิสเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิจัย)สถาบันเทคโนโลยีชีวภาพฯวิจัยและพัฒนา-88078
568 กิตตินาฏ ม่วงน้อยเจริญหัวหน้าหน่วยพิพิธภัณฑ์ พระตำหนักดาราภิรมย์ เชียงใหม่สำนักบริหารงานศิลปวัฒนธรรม--053 - 299175
569 กิตติพงศ์ คำเคนเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง(คอมพิวเตอร์) P8ทะเบียนและประมวลผล-80018
570 กิตติพงศ์ โพธิ์ประทีปเจ้าหน้าที่สำนักงาน (พัสดุ)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา85070-1
571ผศ.ทพ. กิตติพงษ์ ดนุไทยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ 6 คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตพยาธิวิทยา88801
572 กิตติพงษ์ คุ้มทองพนักงานวิทยาศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ ภาควิชาสรีรวิทยา88339
573 กิตติพงษ์ ธรรมชาลีนักการภารโรงคณะวิทยาศาสตร์งานบริหารและธุรการ-85000-1
574 กิตติพงษ์ ไตรโภคเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา85070-1
575อาจารย์ น.สพ. กิตติพงษ์ ทาจำปาอาจารย์คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาสรีรวิทยา89744
576 กิตติพร พินิชการธุรการคณะทันตแพทยศาสตร์-ภาควิชาทันตกรรมประดิษฐ์88532
577อ.ดร. กิตติพัฒน์ วอง-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85154
578นาย กิตติพัฒน์ พรมศรีเจ้าหน้าที่สำนักงาน(บริหารทั่วไป)ศูนย์บริการสุขภาพแห่งจุฬาฝ่ายบริหารหน่วยบริหารและธุรการ80574
579 กิตติภัต กลั่นเรืองแสงพนักงานรักษาความปลอดภัยคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี--85752
580ทญ. กิตติมา ศิริพานิช-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยบูรณะช่องปากและใบหน้า-88730-31
581 กิตติยา อับดุลสลามเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ระบบคอมพิวเตอร์)ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาลจุฬาลงกรณ์ฯบริหารงานบริหารและธุรการ81053-4ต่อ150
582อ. กิตติรัตน์ ณ ระนองรองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--83891
583 กิตติวัฒน์ การศาสตร์นักกการภารโรงคณะนิเทศศาสตร์สำนักงานเลขานุการ-82182
584 กิตติศักดิ์ ร่มเกษเจ้าหน้าที่สำนักงาน (วิทยาสตร์การกีฬา) p7สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา จุฬาฯวิชาการ/ห้องปฎิบัติการฯ-81025
585 กิตติศักดิ์ ตันฤดี-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตร บธ.ม.-85718-9
586รศ.ดร. กิตติศักดิ์ อัจฉริยะขจร-คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาอายุรศาสตร์89410
587รศ.ภก.ดร. กิตติศักดิ์ ลิขิตวิทยาวุฒิ-คณะเภสัชศาสตร์ห้องปฎิบัติการกลาง 88253 , 88411ภาควิชาเภสัชเวทและเภสัชพฤกษศาสตร์88357-8
588 กิตติศักดิ์ มุขกระโทกเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)สถาบันภาษา-ศูนย์เทคโนโลยีและสารสนเทศ86101
589 กิตติศักดิ์ อินทรสันติ์-คณะศิลปกรรมศาสตร์-สาขาวิชาดุริยางคศิลป์ไทย84610
590 กิตติอร ศิริสุขอาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาสถาปัตยกรรมภายใน84424
591 กิติพงษ์ เทียนตระกูลรองศาสตราจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายประถม)--
592ผศ.ดร. กิติพัฒน์ สีมานันท์ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี--84136
593 กิติยา ศรีศักดิ์วัฒนะนักวิจัยคณะสัตวแพทยศาสตร์-ศูนย์วิจัยและพัฒนาเทคโนโลยี89739
594 กิติรัช สิทธิเวคินเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง (เทคนิค)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมีเทคนิค85331
595 กิติศักดิ์ มุขกระโทกเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)สถาบันภาษาฝ่ายวิชาการศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศ86101
596 กิติศักดิ์ คุ้มใจดีพนักงานรักษาความปลอดภัยคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี---
597ผศ. กิรณันต์ รัตนธรรมพันธ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์85120-1
598 กีฏะ เพิ่มพูลอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-ดนตรี-นาฏศิลป์82762
599 กีรติยา สุระโคตร-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคบัณฑิตศึกษาทันตกรรมประดิษฐ์-88775, 88522
600 กีรนันท์ ภูษีเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา) P7สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬาหน่วยบัณฑิตศึกษา-81016
601ผศ.ดร. กุณฑลทิพย พานิชภักดิ์หัวหน้าภาคฯคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์-ภาควิชาเคหการ84358
602 กุณฑลี แก้วจินดาหัวหน้าหน่วยนิสิตเก่าสัมพันธ์สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยนิสิตเก่าสัมพันธ์-83877
603รศ.ดร. กุณฑลี รื่นรมย์หัวหน้าภาควิชาการตลาดคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี-ภาควิชาการตลาด85794
604ผศ.ดร. กุณฑินี มณีรัตน์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86639
605 กุณฤดี ดิศผดุง-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีศูนย์คอมพิวเตอร์-85853
606นาย กุลชาติ ตันลืองามเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง(ไฟฟ้า)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง80501
607อ.ดร. กุลทินี สุวรรณกิจ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางภาพถ่ายฯ85568
608 กุลธิดา อรุณรัตน์เจ้าหน้าที่ธุรการ (พม.)อักษรศาสตร์ศูนย์สารนิเทศมนุษยศาสตร์-84853
609อ.ดร.(พม.) กุลธิดา มณีรัตน์-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาศิลปการละคร84797
610 กุลธิดา พักประไพพนักงานธุรการ 4 ระดับ 4ทะเบียนและประมวลผลฝ่ายระเบียนประวัติ80014
611นางสาว กุลธิดา ราชสมบัติเจ้าหน้าทีสำนักงานคณะแพทยศาสตร์-จิตเวชศาสตร์02-2564298 ต่อ15
612 กุลธิดา บุญจันทร์เจ้าหน้าที่สำนักงานคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายวิชาการงานวิจัยและบริการวิชาการ85031
613 กุลธิดา โคกแพเจ้าหน้าที่สำนักงานศูนย์เครื่องมือวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสำนักงานเลขานุการวิชาชีพบัญชี88234
614อ. กุลธิดา สมอดิศรอาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์84399
615อ. กุลธิดา เตชวรสินสกุลอาจารย์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาการออกแบบอุตสาหกรรม84496
616 กุลนิดา วรสารนันท์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-คณิตศาสตร์82383
617 กุลนิษฐ์ นาคเลขาธุรการคณะนิเทศศาสตร์หลักสูตรภาษาอังกฤษสาขาวิชาการจัดการการสื่อสาร82215-6
618ผศ.ดร. กุลพร หิรัญบูรณะอาจารย์ A 4สถาบันภาษา-ภาคฯธุรกิจ86055
619 กุลพิธาน์ พฤกษวัลต์ผู้ช่วยวิจัยศูนย์เครือข่ายงานวิเคราะห์ วิจัย และฝึกอบรมการเปลี่ยนแปลงของโลก แห่งภูมิภาคเอเชียตะวันออกเฉียงใต้วิจัยINCA89465
620อ.ดร. กุลยศ อุดมวงศ์เสรี-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86526
621ผศ.ดร. กุลยา สมบูรณ์วิวัฒน์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีวเคมี85433
622 กุลยา ชุ่มเกษรเจ้าหน้าที่ธุรการ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาการวางแผนภาคและเมือง84441
623อ.ดร. กุลยา พิสิษฐ์สังฆการรองคณบดี ,หัวหน้าศูนย์ฯคณะจิตวิทยา-ศูนย์จิตวิทยาตะวันออก - ตะวันตก81175
624 กุลฤดี อุณหเลขกะ-คณะทันตแพทยศาสตร์งานคลัง-88640
625ผศ.ภญ. กุลวรา เมฆสุวรรณผู้ช่วยคณบดีฝ่ายวิชาการคณะเภสัชศาสตร์--88266,88295
626 กุลวัลย์ พึ่งป่าเจ้าหน้าที่บริการงานแพทย์(ผู้ช่วยทันตแพทย์) P8คณะทันตแพทยศาสตร์-88504
627 กุลินี วัชโรบล-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีศูนย์เรียนรู้ด้วยตนเอง-85821
628 กุศริน เชียงน้อยลูกจ้างชั่วคราวเหมาจ่ายคณะอักษรศาสตร์-ภาวิชาศิลปการละคร84802
629 กุสลี ทองปุสสะทันตแพทย์4 ระดับ4ึคณะทันตแพทยศาสตร์โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ -88728-31
630รศ. กุสุมาลย์ รชตะนันทน์-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84714
631 กุหลาบ เสริมศักดิ์เจ้าหน้าทีบริหารงานทั่วไป 6 ระดับ6คณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยการเจ้าหน้าที่-88637
632 กุหลาบ พิมพ์สุวรรณ์เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์87551
633 กุหลาบ เข็มทองพนักงานห้องสมุด สถาบันวิทยบริการฝ่ายบริการผู้อ่าน-82931
634 กู้เกียรติ อัตตะวิริยะสุขนักวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์ห้องปฎิบัติการวิจัยและทดสอบ-87653
635อ.ดร. เก่ง วิบูลย์ธัญญ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85158
636รศ.ดร. เก็จวลี พฤกษาทรหัวหน้าภาควิชาเคมีเทคนิคคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมีเทคนิค87519
637 เกมกีฬา โชคเหมาะนักการภารโรงโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยอาคารสถานที่ และสิ่งแวดล้อม82780
638อ. เกริก ภิรมย์โสภา-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ลาศึกษาต่อ
639 เกริกเกียรติ พันธุ์พิพัฒน์ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ8คณะนิเทศศาสตร์ภาควิชาการประชาสัมพันธ์82167
640ผศ. เกริกเกียรติ พันธุ์พิพัฒน์-คณะนิเทศศาสตร์ภาควิชาการสื่อสารมวลชน82167
641รศ.ดร. เกรียงไกร เจริญธนาวัฒน์รองผู้อำนวยการศูนย์ฯคณะนิติศาสตร์ศูนย์ข้อมูลอาชญากรรมทางธุรกิจและการฟอกเงิน-82017 ต่อ 134
642ผศ.ดร. เกรียงไกร บุญเลิศอุทัยประธานคณะกรรมการดำเนินงานหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี-ภาควิชาการบัญชี85738 ต่อ 113
643 เกรียงไกร ภูเต้าเงินนักการภารโรงคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ศูนย์เทคโนโลยีและสารสนเทศ-84315
644 เกรียงไกร ปิยะเมธางอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-คณิตศาสตร์82781
645 เกรียงไกร อ่อนน้อมพนักงานมหาวิทยาลัย (เงินรายได้)สถาบันวิจัยสังคม-87328
646 เกรียงไกร โอฐธนูครู ระดับ 5คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า86548
647 เกรียงไกร บุญจรัสวงศ์นายช่างไฟฟ้าคณะวิทยาศาสตร์อาคารมหามกุฎ-87529
648รศ.ทพ. เกรียงไกร คุ้มไพโรจน์รองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาชีวเคมี88673
649 เกรียงไกร อินทรชัยอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-สุขศึกษาและพลศึกษา82730
650 เกรียงไกร ตั้งคุณสมบัติ-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีสำนักการรับรองมาตรฐานระดับนานาชาติ-85870
651 เกรียงเดช สวนดีช่างเทคนิคปฎิบัติงานสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายสถาปัตยกรรมและโครงสร้างพื้นฐานงานออกแบบ80109
652รศ.น.สพ.ดร. เกรียงยศ สัจจเจริญพงศ์หัวหน้าภาควิชาฯคณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชากายวิภาคศาสตร์89702
653 เกรียงศักดิ์ บูรณะปัทมะผู้ช่วยอธิการบดีด้านบริหารบุคลากร83381
654 เกรียงศักดิ์ หรรษาเวกผู้ช่วยผู้จัดการศูนย์หนังสือสารสนเทศ83995
655 เกรียงศักดิ์ บุญอ่อนเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารหน่วยสารบรรณ85001
656 เกวลิน ศรีภิรมย์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตร BBA-85840 ต่อ 101
657รศ.สพ.ญ.ดร. เกวลี ฉัตรดรงค์-คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาสูติศาสตร์ฯ89651
658 เกวลี หงษ์ประสงค์-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์สำนักงานบัณฑิตศึกษา-88826
659 เกศกร กาฬแก้วอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน82336
660อ.ทญ. เกศกัญญา สัพพะเลข-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาศัลยศาสตร์88592
661อ.ทญ.ดร. เกศกาญจน์ เกศวยุธอาจารย์ระดับ 4คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาชีวเคมี88672
662 เกศญา มีศิริ-คณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยจัดหาพัสดุงานพัสดุ88612
663 เกศณี ศิระสานต์จ.สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป) P7สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารจัดการกลาง8017680176
664 เกศนี พินิจนิยมเลขานุการผู้ช่วยอธิการบดีด้านวิชาการสำนักงานมหาวิทยาลัย--83238
665 เกศนี ยงประยูรเจ้าหน้าที่สำนักงานคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์เลขานุการคณบดี84301
666 เกศนี พินิจนิยมเรขานุการรองอธิการบดีด้านวิชาการสำนักงานมหาวิทยาลัย--83238
667 เกศมณี ใหม่ตา-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์โครงการทันตกรรมปากเกร็ด-88830
668 เกศรา บุญประเสริฐเจ้าหน้าที่บริการการศึกษาเครือข่ายจุฬานานาชาติChula Glabal Network-83932
669 เกศราภรณ์ สงโสดเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์ (วิทยาศาตร์)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม85198 กด 11
670 เกศรินทร์ โรจนสมสิทธิ์อาจารย์(ระดับ4)คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาปริทันตวิทยา88852
671ทญ. เกศสุดา โทวนิชทันตแพทย์5 ระดับ5โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยทันตกรรมรากเทียม -88765
672 เกศสุดา พรหมมา-คณะทันตแพทยศาสตร์องค์กรบริหารคณะฯ แห่งประเทศไทย-88568
673 เกศิณี เครือแก้วเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป) P7สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์-กิจกรรมธุรการ80153
674 เกศินี สารแดงน.พัสดุ 6อักษรศาสตร์-งานคลังและพัสดุ84894
675 เกษม ทิมจ้อยผู้ช่วยทันตแพทย์( ระดับ1 )โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิกรวม 3 -88521
676ศ. (เกียรติคุณ) นพ. เกษม วัฒนชัยกรรมการสภามหาวิทยาลัยผู้ทรงคุณวุฒิสภามหาวิทยาลัย--0-2220-7400 ต่อ 4015
677 เกษม เชยชมอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม82370-2
678 เกษม จันทร์สุเทพช่างประปาสำนักบริหารระบบกายภาพส่วนอาคารและสถานที่สายงานซ่อมบำรุง82845
679นาย เกษม ใจการณ์ผู้ช่วยช่างทั่งไปสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง82849
680 เกษม วัฒนวิเศษพนักงานขับรถสำนักบริหารระบบกายภาพส่วนอาคารและสถานที่สายงานยานพาหนะ83355
681อ.ดร. เกษม ชูจารุกุล-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมโยธา86695
682 เกษมชะภัค ไกรภักดีนายช่างไฟฟ้า ระดับ 4คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยอาคารสถานที่ฯ-86690, 86314
683 เกษร เอี่ยมประภาศนักวิทยาศาสตร์คณะสัตวแพทยศาสตร์-หน่วยชันสูตรโรคสัตว์89795
684 เกษร สุนทองห้าวผู้ช่วยทันตแพทย์3 ระดับ3คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก88918-9
685 เกษร เอี่ยมสุวรรณผู้ช่วยทันตแพทย์3 ระดับ3โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคบัณฑิตศึกษาทันตกรรมหัตถการ -88756
686 เกษร บุตรดีพนักงานห้องสมุด ระดับ 4วิทยบริการหอสมุดกลางฝ่ายบริการผู้อ่าน82918
687 เกษร พันธ์โณภาศเจ้าหน้าที่คณะรัฐศาสตร์กลุ่มงานบริการวิชาการและวิจัย-87263
688 เกษรา ศรีสุขเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (นโยบายและแผน)คณะนิเทศศาสตร์ฝ่ายวางแผนและพัฒนา-82153
689 เกษรา วามานนท์ผู้ช่วยทันตแพทย์2 ระดับ2โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคทันตกรรมบริการพิเศษ -88903-4
690ผศ.ดร. เกษรา ธัญลักษณ์ภาคย์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการธนาคารและการเงิน85683
691 เกสร จันทิมากร-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก88918-9
692 เกสร มโนภักดีนักวิทยาศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ ภาควิชาเภสัชกรรม88400
693 เกสร สะสมนักกการภารโรงคณะรัฐศาสตร์-87246
694รศ.นพ. เกียรติ รักษ์รุ่งธรรมรองผู้อำนวยการสถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์การแพทย์-777-4152
695 เกียรติขร โสภณภรณ์-คณะรัฐศาสตร์-ศูนย์คอมพิวเตอร์87274
696 เกียรติชัย จรัญศิริไพศาลช่างทันตกรรม 3 ระดับ 3โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยปฏิบัติการทันตกรรม -88563
697รศ.ดร. เกียรติวรรณ อมาตยกุล-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาการศึกษานอกระบบโรงเรียนภาควิชาการศึกษาตลอดชีวิต82560-76 ต่อ 713
698ผศ. เกียรติวิบูลย์ ชมแขเลขานุการหลักสูตรคณะเศรษฐศาสตร์หลักสูตรเศรษฐศาสตร์ธุรกิจและการจัดการ-86244, 86215
699ผศ.ดร. เกียรติศักดิ์ ดวงมาลย์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85530
700 เกียรติศักดิ์ ตรงดีเจ้าหน้าที่บริการงานช่างคณะวิทยาศาสตร์-งานเทคโนโลยีสารสนเทศและสื่อการศึกษา85352
701 เกียรติศักดิ์ ทองประสิทธิ์ช่างเทคนิค (ชำนาญงาน)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายสถาปัตยกรรมและโครงสร้างพื้นฐานกลุ่มภารกิจโครงสร้างพื้นฐาน83003
702 เกียว สีพลกรังนักการภารโรงึคณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาศัลยศาสตร์88587
703อ.ดร. เกื้อการุณย์ ครูส่ง-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีวเคมี85413
704 เกื้อกูล พรหมเมืองหัวหน้างานห้องสมุดคณะนิติศาสตร์งานห้องสมุด -82080, 307
705ศ.ดร. เกื้อ วงศ์บุญสินรองอธิการบดีด้านวิจัย, กรรมการสภามหาวิทยาลัยสำนักงานมหาวิทยาลัย, วิทยาลัยประชาการศาสตร์--83395, 83342, 87358,83348
706ผศ.ดร. แกมทอง อินทรัตน์ผู้อำนวยการศูนย์ฯคณะเศรษฐศาสตร์ศูนย์เศรษฐกิจระหว่างประเทศ-86295, 86188-9 กด 4
707ผศ.ดร. แก้วคำ ไกรสรพงษ์-คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชาการปกครอง87227
708 แก้วทิพย์ ประจักษ์จิตร์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ) P8สำนักบริหารงานวิจัยฝ่ายวิเคราะห์และเผยแพร่ผลงานวิจัย-80240
709 แก้วนา สุวรรณาคนงานห้องทดลองสถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์การแพทย์-88159, 88200
710 แก้วประกาย จันทร์เจริญผู้ปฎิบัติงานบริหารชำนาญงานสำนักบริหารงานวิจัยฝ่ายพัฒนาและบูรณาการงานวิจัย-80219
711 แก้ว ปุณทริกโกทกผู้อำนวยการส่วนบริหารจัดการกลางสำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารจัดการกลาง-80164
712 โกมล เหมาะงานเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85375 กด 17
713 โกลี้ ชวลิตพนักงานสถานที่สถาบันวิจัยโลหะและวัสดุฝ่ายบริหารหน่วยสารบรรณและการเจ้าหน้าที่84212
714 โกวิท โกพลนายช่างเทคนิค ระดับ 4คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86613
715ว่าที่ร้อยเอก โกแวลน์ ตะกรุดโฉมผู้ปฎิบัติงานวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87566
716 โกศล แดงเผ่านักการภารโรงคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ-84303
717 โกศล หาญนุสสรณ์เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป 5สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายสถาปัตยกรรมและโครงสร้างพื้นฐานงานโครงสร้างพื้นฐาน80126
718 โกศล สังขดิษฐ์-คณะจิตวิทยา-งานอาคารสถานที่81194
719อ. โกสิต อิสริยวงศ์อาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาภูมิสถาปัตยกรรม84414
720 โกสุม มาเปลี่ยนคนงานคณะรัฐศาสตร์-87250
721 โกสุม ระวิพานิชพนักงานการเงินและบัญชี วิทยาลัยประชากรศาสตร์สำนักงานเลขานุการ-87352
722 ใกล้รุ่ง เหล่าเล่งเจ้าหน้าที่สำนักงาน(ธุรการ)P8คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ศูนย์บริการวิชาการ-84336
723อ.ดร. ใกล้รุ่ง อามระดิษ-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาไทย84677
724 ไกรครรชิต ดวงดี-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีศูนย์คอมพิวเตอร์และระบบสารสนเทศ-85844
725 ไกรทอง ง่วนหอมพนักงานขับรถคณะสัตวแพทยศาสตร์-ศูนย์วิจัยและพัฒนาเทคโนโลยี89739
726 ไกรฤกษ์ รัตนสาขานายช่างเทคนิคสำนักงานจัดการอาคาร อาคารบรมราชกุมารี-งานซ่อมบำรุง84840
727 ไกรวัล วัดตูมนักวิทยาศาสตร์6 ระดับ6 คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาเภสัชวิทยา88883
728 ไกรสีห์ อัมพรายน์(รศ.ดร.)คณะเภสัชศาสตร์ -ภาควิชาเภสัชอุตสาหกรรม88277
729 ขจร คำแก้วพนักงานรักษาศพคณะสหเวชศาสตร์งานบริการการศึกษา-83771
730อ.ทพ. ขจร กังสดาลพิภพ-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาปริทันตวิทยา88852
731 ขจร คำแก้วเจ้าหน้าทีบริการทั่วไปคณะสหเวชศาสตร์ฝ่ายวิชาการงานบริการการศึกษา81057
732ผศ.ดร. ขจรยศ อยู่ดี-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์85110, 85108
733อ.ดร. ขจรวุฒิ นำศิริกุล-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาพาณิชยศาสตร์85736
734 ขจรศักดิ์ อิ่มเอมพนักงานสถานที่คณะเศรษฐศาสตร์บริหารหน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ86249
735 ขจรศักดิ์ ฤโณปการเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง (คอมพิวเตอร์)สาธิตจุฬาฯ (มัธยม)ศูนย์คอมพิวเตอร์-82349
736 ขจรศักดิ์ อิ่มเอมนักการภารโรงเศรษฐศาสตร์งานบริหารและธุรการ หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ-86214
737 ขจรศักดิ์ ชุดทอง-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยอาคารสถานที่--
738รศ.ดร.(พม.) ขจิตรา ภังคานนท์-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันตก84779
739นางสาว ขจีพรรธณ์ รัตนศรีสมภพพยาบาลศูนย์บริการสุขภาพแห่งจุฬาฝ่ายบริการหน่วยบริการพยาบาล80572
740ผศ. ขณิษฐ คำทอนอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-คณิตศาสตร์82383-5
741อ.ดร. ขนบพร วัฒนสุขชัย-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาศิลปศึกษาภาควิชาศิลปะ ดนตรี และนาฎศิลป์ศึกษา82291
742 ขนิษฐา จำปากะนันท์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บันทึกข้อมูล)สถาบันภาษาฝ่ายบริหารและวางแผนหน่วยแผนงาน86029
743 ขนิษฐา ดีโชติช่วงเจ้าหน้าที่ธุรการคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์หน่วยพัสดุ-84344
744 ขนิษฐา ศิลาอ่อนเจ้าหน้าที่สำนักงาน (พัสดุ)สถาบันการขนส่งงานพัสดุ-87444
745 ขนิษฐา คล้ายแย้มเจ้าหน้าที่สำนักงานคณะสหเวชศาสตร์-หน่วยปฎิบัติการฯ81102
746 ขนิษฐา หนูมั่นนักวิจัยผู้ช่วยสถาบันวิจัยโลหะและวัสดุกลุ่มงานโครงสร้างสนับสนุนการวิจัย-84219
747 ขนิษฐา คันธะวิชัยนักวิจัยผู้ช่วย P7สถาบันเอเชียศึกษาศูนย์แม่โขงศึกษางานวิจัย87461
748 ขนิษฐา ขาวสะอาด-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีงานคลังและพัสดุ-85778
749ผศ. ขนิษฐา รัตนศักดิ์อาจารย์พิเศษสถาบันภาษา--86045
750 ขนิษฐา สุวัณนะสิริเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป (พม.)คณะอักษรศาสตร์ศูนย์บริการวิชาการ-84640
751 ขนิษฐา หาญรัตนประเสริฐเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (คอมพิวเตอร์) ระดับ 3สถาบันภาษาศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศ-86102
752อ.ดร. ขนิษฐา ธนานุวงศ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85246
753 ขนิษฐา จันโทกุลหน่วยพัสดุคณะพยาบาลศาสตร์--89816
754ผศ.ดร. ขนิษฐา พุดหอม-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87641
755 ขนิษฐา สุขธรรมผู้ช่วยทันตแพทย์3 ระดับ3โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิกรวม 2-88506
756 ขนิษฐา สุภะพนักงานธุรการโครงการศูนย์การศึกษาต่อเนื่องแผนกโครงการฝึกอบรม89927
757 ขนิษฐา จันทร์เจริญนักประชาสัมพันธ์ (ชำนาญการ)สำนักงานสารสนเทศ--83365
758 ขนิษฐา วงศ์วิเศษเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา) P7-ศุนย์นวัตกรรมการเรียนรู้-80242
759 ขรรค์ชัย อ่องหร่ายช่างอิเล็คทรอนิคส์ (ชำนาญงาน)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายสถาปัตยกรรมและโครงสร้างพื้นฐานกลุ่มภารกิจโครงสร้างพื้นฐาน82222
760 ขวัญจิต ฉิมแป้น-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาเวชศาสตร์ช่องปาก88942
761 ขวัญใจ คงราศรีผู้ช่วยพยาบาล3 ระดับ3โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยบริการอุปกรณ์ทางการแพทย์ -88703
762 ขวัญใจ อรุณสมิทธิรองศาสตราจารย์ ระดับ 9คณะเศรษฐศาสตร์--
763 ขวัญใจ อาดำเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปคณะสัตวแพทยศาสตร์-ศูนย์วิจัยและพัฒนาเทคโนโลยี89739
764 ขวัญใจ แสงแก้วผู้อำนวยการส่วนการพัสดุสำนักบริหารแผนและการคลังส่วนการพัสดุ-80074
765 ขวัญใจ สินสุวรรณ-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยอาคารสถานที่--
766 ขวัญใจ นาสำราญเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)สถาบันภาษาฝ่ายวิชาการศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง86016
767รศ.ดร. ขวัญชัย ลีเผ่าพันธุ์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเหมืองแร่ฯ86922
768 ขวัญชัย เลิศศิลป์นักกิจการนักศึกษา 6 ระดับ 6ทะเบียนและประมวลผล-ฝ่ายสารนิเทศ80016
769 ขวัญชัย แก้วมณีพนักงานขับรถยนต์คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานอาคารสถานที่82530
770 ขวัญชัย สุนทรศิริเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายวิชาการงานวิจัยและบริการวิชาการ85041
771รศ.ทญ. ขวัญตา จารุอำพรพรรณหัวหน้าภาควิชาทันตกรรมหัตถการคณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ88794
772 ขวัญตา บัวเนตร์ผู้ปฎิบัติงานบริหารคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์87549
773 ขวัญธน ศรีมงคลนักการภารโรงคณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานบรรณสารสนเทศทางการศึกษา82429
774 ขวัญนภัส สรโชตินักวิจัยศูนย์ความเป็นเลิศแห่งชาติด้านการจัดการสิ่งแวดล้อมและของเสียอันตรายฝ่ายวิจัยและบริการวิชาการหน่วยข้อสนเทศวัตถุอันตรายและความปลอดภัย84251
775 ขวัญพร จันปัญญาเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ) P8สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์-กิจกรรมธุรการ80152
776 ขวัญพัฒน์ นาคำเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (ประสานงานวิจัย) P7สำนักบริหารงานวิจัยฝ่ายวิเคราะห์และเผยแพร่ผลงานวิจัย-80238
777 ขวัญเมือง โชตินาเสียวคนงานโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยอาคารสถานที่ และสิ่งแวดล้อม82740
778 ขวัญเมือง นุ่มพันธุ์พนักงานธุรการ4 ระดับ4ึคณะทันตแพทยศาสตร์โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ -88760
779 ขวัญเรือน บัวสุขพนักงานธุรการ 4สำนักบริหารระบบกายภาพ-กิจกรรมธุรการ80102
780ผศ. ขวัญเรือน กิติวัฒน์-คณะนิเทศศาสตร์ภาควิชาการสื่อสารมวลชน82170
781 ขวัญฤทัย กมลรัตน์-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ-84001-9 ต่อ 210
782 ขวัญสรวง อติโพธิอาจารย์ระดับ7คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาการวางแผนภาคและเมือง84438
783 ขัตติยะ งามลีผู้ช่วยพยาบาล2 ระดับ2โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หออภิบาลผู้ป่วยใน -88750-1
784รศ.ดร. ขันทอง สุนทราภา-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมีเทคนิค87678
785 ขันทอง ปรีกมลนักการภารโรงคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาสถาปัตยกรรมภายใน84425
786 ขาบ ทรัพย์พันธ์-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า86501
787 ขาว ขอเจริญ-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยอาคารสถานที่--
788 ขำ ขาวบริสุทธิ์นักการภารโรงคณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86486
789รศ.ดร. ขำคม พรประสิทธิ์ประธานสาขาวิชาฯคณะศิลปกรรมศาสตร์-ภาควิชาดุริยางคศิลป์84610, 84614
790 เข็มจิรา ฉัตราภรณ์-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯศูนย์วิจัยและให้คำปรึกษา-84001-9 ต่อ 151
791รศ.ดร. เข็มชัย เหมะจันทร-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวัสดุศาสตร์85542
792อาจารย์ เขมชาติ อภิปาลกุล-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาเภสัชวิทยา88879
793 เข็มทอง ขุนวิทยาผู้ช่วยทันตแพทย์5 ระดับ5ึคณะทันตแพทยศาสตร์โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ -88775
794อ.ดร. เขมรัฐ เถลิงศรีรองคณบดี (การศึกษา)คณะเศรษฐศาสตร์สำนักคณบดี-86254, 86244 ,46 กด 2
795ผศ.ดร. เขมรัฐ โถสถาพันธุ์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม86680
796อ. เขมาภรณ์ บุญบำรุงอาจารย์คณะสหเวชศาสตร์-ภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือดและจุลชีววิทยาคลินิก81084ต่อ322
797 เขมิกา ยามะรัตผู้ช่วยคณบดีวิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุข--88437
798 เขมิกา เข็มไทยพนักงานธุรการการตลาดสถานีวิทยุแห่งจุฬาลงกรณ์ฯ-83970-7 ต่อ 104
799 ไขนพา บุญญะบุญเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์(วิทยาศาสตร์)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87596-7
800 ไข่มุกข์ พบถาวรช่างเครื่องคอมพิวเตอร์ชำนาญงานศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์เครีอข่ายห้องสมุดดิจิทัล จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย82924
801ผศ.ดร. ไขศรี ภักดิ์สุขเจริญหัวหน้าภาคฯคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์-ภาควิชาการวางแผนภาคและเมือง84444
802รศ. ไขสิริ ปราโมช ณ อยุธยา-คณะครุศาสตร์ภาควิชาสารัตถศึกษา82567
803รศ. ไขสิริ ปราโมช ปราโมช ณ อ-คณะครุศาสตร์ภาควิชาหลักสูตร การสอนและเทคโนโลยีการศึกษา82567
804 ฃวัญธน ศรีมงคลนักการภารโรงคณะครุศาสตร์ศูนย์บรรณสารสนเทศทางการศึกษา82434
805 คงคารัตน์ กิจจานนท์เจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (นโยบายและแผน)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานแผนและงบประมาณ82420
806 คงเดช ไชยสลีผู้ปฎิบัติงานวิทยาศาสตร์ 4โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถมฝ่ายวิชาการ หลักสูตร และการสอน-82741
807รศ. คงศักดิ์ สันติพฤกษวงศ์-คณะเศรษฐศาสตร์--86180-1 กด 1
808อ. คณพล จันทน์หอม-คณะนิติศาสตร์-82017 ต่อ 134
809 คณสม อุดมกิจวัฒนาจนท.บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา) (ระดับ 3)คณะวิศวกรรมศาสตร์สำนักบริหารหลักสูตรวิศวกรรมนานาชาติ-86422-4
810 คณัสพิสิษฐ์ เตียสกุลหัวหน้าสายงานพัฒนาบุคลากรสำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารจัดการกลางสายงานพัฒนาบุคลากร80165
811 คณัสวรรณ ทองเปลื้องเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานบริหารทั่วไป82432
812อ.ภก.ดร. คณิต สุวรรณบริรักษ์-คณะเภสัชศาสตร์ศูนย์เครื่องมือวิจัยทางเภสัชศาสตร์ภาควิชาเภสัชเวท88363
813ผศ.ดร. คณิต วัฒนวิเชียร-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86627
814 คณิตา ทรัพย์พลับเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ P 7ศูนย์เครื่องมือวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสำนักงานเลขานุการวิชาชีพเทคโนโลยีสารสนเทศ88023
815รศ.น.สพ. คณิศักดิ์ อรวีระกุลผู้ช่วยอธิการบดีด้านนโยบายและยุทธศาสตร์สำนักงานมหาวิทยาลัย-83353
816รศ.น.สพ.ดร. คณิศักดิ์ อรวีระกุล-คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา89655
817อ.ดร. คเณศ วงษ์ระวี-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87589
818นายแพทย์ คเณศร์ แวววิจิตรองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาโสต บาสิก ลาริงซ์วิทยา0-2252-7787,0-2256-4103
819 คธาพันธ์ ศรีวัชรินทร์นักวิชาการเกษตร p7สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานบริหารจัดการภูมิทัศน์82830 83638
820อ.ดร. คนึงนิจ ศรีบัวเอี่ยม-คณะนิติศาสตร์-82017 ต่อ 204
821 คนึงนิจ เครือนาคเจ้าหน้าที่สำนักงาน (การเงิน)โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-หน่วยการเงิน82310
822 คมกรณ์ ชนะชาญมงคลเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปคณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา89582
823อ. คมกฤช วงศ์อกนิษฐ์อาจารย์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาเคหการ84361
824 คมกฤช สุดใจเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (ลูกมือช่าง)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานอาคารสถานที่ ยานพาหนะและซ่อมบำรุง85512
825ผศ.น.สพ.ดร. คมกฤช เทียนคำอาจารย์ประจำคณะสัตวแพทยศาสตร์หน่วยพยาธิวิทยาภาควิชาพยาธิวิทยา89619
826 คมกฤช ศรีสรรพศิริกุลอาจารย์ระดับ 7คณะแพทยศาสตร์ -เวชศาสตร์ชันสูตร0-2252-7788,0-2256-4136
827 คมกฤธิ์ วงศ์โรจน์อารีเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง (คอมพิวเตอร์)สำนักเทคโนโลยีสารสนเทศฝ่ายระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์-ศูนย์เรียนรู้ (หมุนเวียนทุกเดือน)
828 คมกฤษ สุดใจลูกมือช่างคณะวิทยาศาสตร์งานอาคารและสถานที่-85512
829 คมกฤษ กันหานนท์เจ้าหน้าทีบริการวิทยาศาสตร์(วิทยาศาสตร์) คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาเภสัชวิทยา88696
830 คมคาย เกิดวาระเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป(แม่บ้าน)ศูนย์ทดสอบทางวิชาการแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยฝ่ายบริหาร-83704
831 คมคาย สนิทวงศ์ ณ อยุธยานักกการภารโรงคณะนิเทศศาสตร์สำนักงานเลขานุการ-82225
832 คมชนัญ โวหารเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (นโยบายและแผน)ศูนย์กีฬาแห่งจุฬาฯ-แผนกวางแผนและพัฒนา82877
833 คมชาญ ศรีเจริญพนักงานโสตทัศนศึกษา ระดับ 4สถาบันวิทยบริการศูนย์โสตทัศนศึกษากลาง-82946
834 คมสัน นิลไพโรจน์-คณะเศรษฐศาสตร์ศูนย์คอมพิวเตอร์(นิสิต)-86196
835อ.ดร. คมสัน เพ็ชรรักษ์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86548, 86559
836 คมสัน เอี่ยมจำรัสเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (คอมพิวเตอร์)สถาบันภาษาฝ่ายบริหารและวางแผนศูนย์เทคโนโลยีและสารสนเทศ86034
837 คมสัน นิลไพโรจน์นักการภารโรงเศรษฐศาสตร์-86206
838 คมสัน จันทิมากรช่างยูนิตึคณะทันตแพทยศาสตร์หัวหน้าหน่วยซ่อมบำรุง 1งานอาคารสถานที่และซ่อมบำรุง88601
839 คมสัน เลาห์กมลเจ้าหน้าที่บริหารบุคคลสำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารจัดการกลางสายงานพัฒนาบุคลากร80187
840 คมสันต์ บัวแก้วอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-สุขศึกษาและพลศึกษา82730
841 ครรชิต รอดรักษ์-คณะวิศวกรรมศาสตร์ศูนย์เชี่ยวชาญไฟฟ้ากำลัง86557
842อ.ดร. ครรชิต ลิขิตเดชาโรจน์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมแหล่งน้ำ86425
843อ. ครัสตีน จีรเธียรนาถ-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84713
844 คริสโตเฟอร์ ปีเตอร์ เวอรูกอาจารย์สถาบันภาษา-86070
845 คริสมาส ศุภทนต์-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯศูนย์วิจัยและให้คำปรึกษา-84001-9 ต่อ 146
846 ควง บุญจันทร์ยามสาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายมัธยม)งานอาคารสถานที่-82357
847 คอรีเยาะ เจะเตะเจ้าหน้าที่สำนักงาน (การเงิน)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานคลัง85005
848ผศ.ดร. คัคนางค์ มณีศรีคณบดี, ผู้อำนวยการหลักสูตรฯคณะจิตวิทยา-หลักสูตรศิลปศาสตร์ดุษฎีบัณฑิต / มหาบัณฑิต สาขาวิชาจิตวิทยา81191
849 คัทรียา เกาจารี-คณะรัฐศาสตร์หน่วยทะเบียนและประเมินผล-87254
850 คาร์ล ปีเตอร์อาจารย์สถาบันภาษา-86050
851 คาร์โล อัลแบร์โต เซ็นญีนีผู้เชี่ยวชาญชาวต่างประเทศคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันตก84787
852ผศ.ดร.(พม.) คารินา โชติรวี-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84725
853 คำตา นามวรรคนักการภารโรงคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ-84351
854 คำนวณ สุขโขเจ้าหน้าที่บริการทั่วไปคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานอาคารสถานที่ ยานพาหนะและซ่อมบำรุง85022
855 คำนึง ทองหยอด-คณะรัฐศาสตร์-ห้องสมุดคณะฯ87336
856 คำพลอย ทุมเชียงเข้ม-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชารังสีวิทยา88714-5
857อ.ดร. คำรณ เมฆฉาย-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85154
858 คำวง ศรีไคเจ้าหน้าที่สำนักงาน (พัสดุ)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานพัสดุ85011, 85055
859 คำห่วง ฤกษ์นอกเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (นักการภาควิชา)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานอาคารสถานที่82530
860 คิโยมิ อิเกะตะนิลูกจ้างชาวต่างประเทศคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันออก84746
861 คีรีภาค เวชภูตินิติกรสำนักงานมหาวิทยาลัยศูนย์กฎหมายและนิติการ-80149, 80199
862 คึกเดช กันตามระรองศาสตราจารย์ ระดับ9ศิลปกรรมศาสตร์ภาควิชาทัศนศิลป์84601
863 คุณราสี ปานทองพนักงานธุรการ5 ระดับ5สถาบันภาษา-86010
864ศ.กิตติคุณ ดร. คุณหญิงสุชาดา กีระนันทน์นายกสภามหาวิทยาลัยคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี. สำนักงานสภาฯ-วิชาสถิติ85663, 83310
865 คุณากร ดวงแก้วนักการภารโรงคณะศิลปกรรมศาสตร์-84575
866อ.ดร. คุณากร ภู่จินดา-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมีเทคนิค87523,87682
867 คุณาสิน ปริญานุภาพเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (ผู้ช่วยธุรการ)คณะครุศาสตร์-82539-40
868 คุนัญญา ทัดเทียมเพชรเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์ (วิทยาศาตร์)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมีเทคนิค85337
869 คุลิกา แซ่โกว-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตร MM-85912-3
870 เครือวัลย์ เอกรักษาศิลป์ชัย(รศ.)คณะเภสัชศาสตร์ ภาควิชาชีวเคมี88373
871 เครือวัลย์ จริงจิตรพนักงานสถานที่คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม85198 กด 15
872 เครือวัลย์ พรมงามบรรณารักษ์คณะสัตวแพทยศาสตร์ห้องสมุดงานบริการผู้อ่าน89556
873อ.ดร. เครือวัลย์ จันทร์แก้ว-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาธรณีวิทยา85449
874 เคลาดิโอ คัสเพิร์ลลูกจ้างชาวต่างประเทศคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันตก84783
875 เควิน เดมซีย์อาจารย์สถาบันภาษา-86050
876สพ.ญ. แคทรียา ฉันทน์ขาวสัตวแพทย์ P7คณะสัตวแพทยศาสตร์หน่วยพยาธิวิทยาภาควิชาพยาธิวิทยา89620, 89611
877 แคทลียา ศรีแปลกอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-ภาษาอังกฤษ82797
878 โครงการความร่วมมือวิชาการkansa&ppc(ตึกจุฬาฯวิจัย) --วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีวิจัยชั้น6(จุฬาฯวิจัย)84160
879 ฆรณี ชูศิลป์ทองเจ้าหน้าทีบริหารงานทั่วไป 6 ระดับ6วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีสำนักงานเลขานุการ-84109
880 โฆษิต ปักษิณนักวิทยาศาสตร์6 ระดับ6คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาจุลชีววิทยา88689
881 งาม ทอนรัมย์รักษาความปลอดภัยคณะสัตวแพทยศาสตร์ฝ่ายบริหารคณะฯหน่วยรักษาความปลอดภัย89749
882 งาม ภาสาลีนักการภารโรงคณะครุศาสตร์งานอาคารสถานที่82547
883 งามขำ เกิดโพธิ์ทองคนงานสาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายประถม)-82761
884 งามตา จุฬากาญจน์พนักงานการเงินและบัญชี 4คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยการเงินและบัญชี-86325
885 งามตา ชัยยะหัวหน้างานบริการวิชาการและวิจัยคณะวิศวกรรมศาสตร์งานบริการวิชาการและวิจัย-86373
886 งามตา ตันนุกูลเลขานุการฯบัณฑิตวิทยาลัย-83500
887 งามพิศ สัตย์สงวนรองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะรัฐศาสตร์ภาควิชาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา87298
888 เง็ก ช้างนากนักการภารโรงวิทยบริการสำนักงานเลขานุการ-82933
889 จงกล แสงวิรุณเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชากายวิภาคศาสตร์89696
890นาง จงกล กล้วยแดงหัวหน้ากลุ่มงานวิทยบริการสารสนเทศคณะนิติศาสตร์-กลุ่มงานบริการวิทยบริการและสารสนเทศ82080
891อ.ดร. จงกล ทำสวน-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาการศึกษาคณิตศาสตร์ภาควิชาหลักสูตรและการสอน82620-23 ต่อ 214
892 จงกล ตั้งอุสาหะนักวิจัย ชำนาญการ สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์การแพทย์ฝ่ายเวชศาสตร์ประชากร88146
893 จงกลกนก กมลฉ่ำเจ้าหน้าที่สำนักงาน(บริหารงานทั่วไป)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาธรณีวิทยา85447
894 จงกลณี รัตนสรณะพนักงานธุรการ3 ระดับ3คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตพยาธิวิทยา88798
895 จงกลนี หอมนานพนักงานการเงินและบัญชี 3 ระดับ3คณะทันตแพทยศาสตร์โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์-88641
896 จงจิต การงานดีนักวิชาการพัสดุคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์หน่วยพัสดุ-84340
897 จงจิตฎรี กาลงานดีนักวิชาการพัสดุคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์งานคลังและพัสดุหน่วยพัสดุ84344
898 จงจิตต์ หลีกภัยอาจารย์คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการบัญชี85805
899 จงจิตร ลมสูงเนินเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์ P8ศูนย์เครื่องมือวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีวิเคราะห์ด้วยเครื่องมือวิชาชีพเฉพาะบริการงานแพทย์ บริการวิทยาศาสตร์88108
900รศ. จงจิตร อังคทะวานิชรองศาสตราจารย์คณะสหเวชศาสตร์-วิชาโภชนาการและการกำหนดอาหาร81099ต่อ103
901 จงจินต์ นิลคำแหงลูกจ้างฯคณะอักษรศาสตร์หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิตสาขาวิชาภาษาจีนเป็นภาษาต-84650
902 จงเพียร จิรโชคโสภณพยาบาล 6 ระดับ 6คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาศัลยศาสตร์88586
903 จงลักษณ์ ปานะรัตน์ธุรการคณะทันตแพทยศาสตร์งานบริหารและธุรการสารบรรณ88630
904อ. จเด็จ เย็นใจ-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชานิวเคลียร์เทคโนโลยี86785
905นาย จเด็จ เนียมสำราญเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง(ไฟฟ้า)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง83392
906 จตุพงษ์ ดาวประสงค์หัวหน้าส่วนงานสนามเทนนิสศูนย์กีฬาแห่งจุฬาฯฝ่ายปฎิบัติการ-82839
907 จตุพร ชาญช่างอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-คณิตศาสตร์82776
908 จตุรงค์ ตันนุกุล-คณะจิตวิทยา-ประกันคุณภาพ81196
909 จตุรงค์ เทียมศิริเจ้าหน้าที่บริการงานช่างp8วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีศูนย์บริหารทรัพยากรพัฒนาเครื่องมือและบริการงานช่าง84118
910 จตุรงศ์ ตันนุกูล-คณะจิตวิทยาสำนักงานประกันคุณภาพ-89911
911 จตุรนต์ แก้วบุตรสถาปนิก P7สำนักบริหารระบบกายภาพส่วนสถาปัตยกรรมและโครงสร้างพื้นฐานสายงานออกแบบและบริหารงานก่อสร้าง80109
912 จตุรวัฒน์ ปวีณวงศ์ชัยเจ้าหน้าทีบริการงานแพทย์(เทคนิคการแพทย์)คณะสหเวชศาสตร์ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก-
913 จตุรวัฒน์ ปวีณวงศ์ชัยพนักงานเทคนิคการแพทย์คณะสหเวชศาสตร์ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก83771
914 จตุรัตน์ ปานทับทิม-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯศูนย์ส่งเสริมสุขภาพศศพล-84051
915อ. จนัญญา เสถียรโชค-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการธนาคารและการเงิน85678
916อ. จรรมนง แสงวิเชียร-คณะศิลปกรรมศาสตร์-ภาควิชาทัศนศิลป์84599
917 จรรยา อัคโกศลเจ้าหน้าที่การเงินและบัญชี ระดับ 5คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยการเงินและบัญชี-86321
918 จรรยา ยามาลีเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป (พม.)คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาปรัชญา84754
919 จรรยา คชแสงผู้ช่วยพยาบาล3 ระดับ3คณะทันตแพทยศาสตร์โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์-88745-6
920 จรรยา เพ็ชรคงทองเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บัญชี)คณะสัตวแพทยศาสตร์ห้องสมุดงานบริการผู้อ่าน89555
921ดร. จรรยา ชัยเจริญพงศ์นักวิจัยสถาบันเทคโนโลยีชีวภาพฯวิจัยและพัฒนา-88073
922 จรรยา นวลประดิษฐ์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะเศรษฐศาสตร์ศ.ม.หลักสูตรเศรษฐศาสตรมหาบัณฑิต-86219
923 จรรยาภรณ์ พานิชเจริญนามอ.ดร.สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายมัธยม)-82324
924 จรรยารักษ์ โกศลกิจจาพยาบาล 6 ระดับ 6คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก88906
925 จระพล เสียงสังฃ์เจ้าหน้าที่วิจัย ระดับ 5วิทยาลัยประชากรศาสตร์-87471
926 จรัญ บิลกาซันพนักงานบริการทั่วไปคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางภาพถ่ายฯ85581-2
927 จรัญ สมศักดืพนักงานขับรถสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานยานพาหนะ83355
928 จรัญ เพิ่มสาพนักงานขับรถสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานยานพาหนะ83200
929 จรัญ สุขเกษมจนท.บริการทั่วไป (ขับรถยนต์) P9คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ-86314, 86339
930 จรัญญา สว่างกิจเลขานุการผู้ช่วยอธิการบดีด้านบริหารบุคลากรสำนักงานมหาวิทยาลัย--83326
931 จรัญญา วัชัยประเสริฐศรี-คณะอักษรศาสตร์-สถาบันขงจื่อ84915
932 จรัญญา สว่างกิจเลขานุการผู้ช่วยอธิการบดีด้านกฏหมายสำนักงานมหาวิทยาลัย--83326
933 จรัญญา ยิ้มรักญาติเจ้าหน้าที่บริหารงานการเงินและบัญชี7 ระดับ7 คณะทันตแพทยศาสตร์สำนักงานเลขานุการ-88627
934 จรัญญา ชาติศิริ-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลีนิกบัณทิตศึกษาเวชศาสตร์ช่องปาก, ห้องปฏิบัติการคภาควิชาเวชศาสตร์ช่องปาก88771-2, 88768
935 จรัลธร ยังวัฒนา-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีศูนย์บ่มเพาะธุรกิจ SME (NEC)-85724
936ศ.นพ. จรัส สุวรรณเวลานายกสภามหาวิทยาลัยสภามหาวิทยาลัย-83305
937ศ.ดร. จรัส สุวรรณมาลา-คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชารัฐประศาสนศาสตร์87209
938 จรัสเดช เกียรติเดชปัญญา-คณะจิตวิทยา-ศูนย์สุขภาวะทางจิต81171
939 จรัสศรี ศิระสานต์หัวหน้ากิจกรรมธุรการสำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์-กิจกรรมธุรการ80151
940 จรัสศรี โพธิวัตถุธรรมเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)สถาบันภาษาฝ่ายวิชาการฝ่ายวิชาการ86028
941ผศ. จรัสศรี พัวจินดาเนตรอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-การงานอาชีพและเทคโนโลยี82786 ต่อ 116
942 จรัสแสง จิวะมิตร-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีศูนย์บ่มเพาะธุรกิจ-85724
943อ. จรินทร วินทะไชย์-คณะครุศาสตร์สาชาวิชาจิตวิทยาการศึกษาภาควิชาวิจัย และจิตวิทยาการศึกษา82581-97 ต่อ 825
944 จรินทร์ นาคศรีอาภรณ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายประถม)-82730
945 จรินทร์ ศรีมากผู้ปฎิบัติงานบริหารคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานคลัง85005
946 จรินทร์ ขจนบุญพนักงานสถานที่สถาบันภาษาฝ่ายบริหารและวางแผนหน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ86020
947 จรินทร์ เหมือนจำนงค์เลขานุการคณบดีคณะอักษรศาสตร์สำนักคณบดี-84885
948รศ.ดร. จริยา บุญญวัฒน์ที่ปรึกษากลุ่มวิชาการด้านบรรยากาศวิทยาศูนย์เครือข่ายฯคณะวิทยาศาสตร์, ศูนย์เครือข่ายงานวิเคราะห์ วิจัย และฝึกอบรมการเปลี่ยนแปลงของโลกวิจัยภาควิชาชีวเคมี85422, 89466
949 จริยา บุญหงษ์อาจารย์คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาเวชศาสตร์ฟื้นฟู02-5876310
950รศ. จริยา เล็กประยูร-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85266
951 จริยา ลาภวรกิจชัยรองผู้อำนวยการสำนักงานตรวจสอบภายใน-83351
952อ. จริยา ประภพรัตนกุลอาจารย์ A 5สถาบันภาษา--86051
953 จริยา บุญเจริญพนักงานห้องสมุด 5คณะครุศาสตร์ศูนย์บรรณสารสนเทศทางการศึกษา82427
954 จริยา ฐิติเวศน์ผู้ช่วยผู้อำนวยการ(ฝ่ายวิจัย)ศูนย์เครือข่ายงานวิเคราะห์ วิจัย และฝึกอบรมการเปลี่ยนแปลงของโลกแห่งภูมิภาคเอเชียตะวันออกเฉียงใต้วิจัย-89465
955 จริยา สรรพโชตินักการภารโรงสำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารงานบุคคลสายงานบริหารบุคคล 180159
956 จริยา ศรีอรรคพรหมเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา(วิชาการศึกษา)P7สำนักบริหารงานวิชาการฝ่ายบริหารทุนวิชาการ-80211
957 จริยา ใยอิ้มหน่วยกิจการนิสิตและศิษย์เก่าสัมพันธ์คณะพยาบาลศาสตร์--81131
958ผศ.ดร. จริยา อุ่ยยะเสถียร-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85159
959 จรีรัตน์ ปั้นทับ-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ศูนย์ทันตสารสนเทศ-88813-5
960อ. จรุงกุล บูรพวงศ์ผู้อำนวยการหลักสูตรฯคณะจิตวิทยา-หลักสูตรวิทยาศาสตร์บัณฑิต สาขาวิชาจิตวิทยา81187
961 จรุงศรี ตั้งโต๊ะกังผู้อำนวยการสำนักงานตรวจสอบภายใน-83340
962 จรุณี หลักทองหัวหน้างานบริการวิชาการและวิจัยสถาบันอเชียศึกษาส่วนกลางงานบริการวิชาการและวิจัย87463
963ผศ. ดร. จรูญ มีสินรองคณบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์และกิจการพิเศษสำนักวิทยาศาสตร์ การกีฬา--81004
964 จรูญ เรืองฤกษ์นักการภารโรงสำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารจัดการกลางสายงานการประชุม80176
965 จรูญ ทรัพย์เจริญศรีพนักงานการเงินและบัญชีส่วนบริหารจัดการกลางสายงานบรรณสารและพิธีการ83200
966รศ. จรูญ มหิทธาฟองกุล-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ86851, 86808
967อ.ดร. จรูญ รุ่งอมรรัตน์-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมโยธา86546 กด 2
968รศ. จรูญ มหิทธาฟองกุล-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ86851, 86808
969อ. จรูญ เกนี่อาจารย์ A 5สถาบันภาษา-ภาคฯวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี86076
970 จรูญ ไทยเจริญ-คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ-86969
971รศ.ดร. จรูญศรี มาดิลกโกวิท-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาพัฒนศึกษาภาควิชานโยบาย การจัดการและความเป็นผู้นำทางการศึกษา82560-76 ต่อ 738
972รศ. จลีพร โกลากุลกรรมการผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาต่อเนื่องแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย--02-2160840
973 จอง หลายชั้นเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (นักการภาควิชา)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานอาคารสถานที่82530
974 จอห์น คอนดอนอาจารย์สถาบันภาษา-86048
975อ.ดร. จักรกริช สังขมณี-คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชาสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์87298
976ผศ.น.สพ.ดร. จักรกริศน์ เนื่องจำนงค์อาจารย์ประจำคณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาสัตวบาล89684
977 จักรพงษ์ สุเมธานนท์พนักงานฯ ประจำโครงการคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาศาสตร์84692
978 จักรพล มาเพชร-คณะเศรษฐศาสตร์-86202
979อ. จักรพันธ์ แซ่ลี่-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86906
980 จักรพันธ์ เมืองวัฒน์ช่างเหล็ก ชั้น 3คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ86835
981ผศ.ดร. จักรพันธ์ สุทธิรัตน์หัวหน้าภาควิชาธณีวิทยาคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาธรณีวิทยา85441,85454
982อ. จักรภพ ศิริภากรกาญจน์-คณะนิติศาสตร์-82017 ต่อ 141
983 จักรสิน พิเศษสาทรหัวหน้าหน่วยบัณฑิตวิทยาลัยหน่วยมาตรฐานวิทยานิพนธ์และเผยแพร่-83529
984 จักริน วิภาสวัชรโยธินเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)สถาบันภาษาฝ่ายวิชาการเลขานุการภาค86041
985 จักรินทร์ พันธุโชตินักวิชาการโสตทัศนศึกษา 6โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-หน่วยเทคโนโลยี82380
986 จักรี สุขโขเจ้าหน้าที่บริการทั่วไปคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานอาคารสถานที่ ยานพาหนะและซ่อมบำรุง85022
987อ.ดร. จักษณี วิรุฬห์ศรี-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86586
988รศ.ดร. จักษ์ อัศวานันท์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์85223
989 จันตรา ฤทธิมหันต์นักการภารโรงศูนย์เครื่องมือวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสำนักงานเลขานุการวิชาชีพบริการ (คนงาน ภารโรง คนสวนฯลฯ)88101
990รศ. จันตรี สินศุภฤกษ์-คณะนิติศาสตร์-82017 ต่อ 136
991รศ. จันทนา จันทโร-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ86841, 86808
992 จันทนา เกิดศิริบุตรเจ้าหน้าที่สำนักงาน (พัสดุ)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์87549
993 จันทนา พึ่งโพธิ์สภผู้ปฎิบัติงานบริหาร ปฎิบัติงานสำนักบริหารงานวิจัยธุรการ-80203
994 จันทร ห้วยกัญจน์พนักงานขับรถยนต์คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานอาคารสถานที่ ยานพาหนะและซ่อมบำรุง85510
995อ.ทพ. จันทรกร แจ่มไพบูลย์-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาปริทันตวิทยา88852
996 จันทร์งาม ชูตระกูลบรรณารักษ์ศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์พัฒนาและวิเคราะห์ทรัพยากรสารสนเทศ82921
997 จันทร์จรัส เรี่ยวเดชะรองศาสตราจาร์ ระดับ 9สัตวแพทยศาสตร์สัตวบาล89723
998 จันทร์จิรา บุญประเสริฐเจ้าหน้าที่ประสานงานสถาบันวิจัยสังคมเครือข่ายผู้หญิงกับรัฐธรรมนูญ-88164
999 จันทร์จิรา ขันพันธ์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บัญชี)สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์การแพทย์สำนักงานเลขานุการ-88186
1000 จันทร์จิรา ทองเจริญ-คณะรัฐศาสตร์หน่วยกิจการนิสิต-87248
1001 จันทร์จิรา แสงทองหัวหน้าหน่วยการเงินสถาบันวิจัยโลหะและวัสดุฝ่ายบริหารหน่วยการเงิน84208
1002อ.ดร. จันทร์เจ้า มงคลวินรองคณบดีฝ่ายวิจัยคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี-ภาควิชาสถิติ85887
1003ผศ.ดร. จันทร์ทรงกลด คชเสนี-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาการสอนภาษาต่างประเทศภาควิชาหลักสูตรและการสอน82633 ต่อ 303
1004อ.ดร. จันทร์ทิพย์ บุญประกายแก้ว-คณะเศรษฐศาสตร์--86184-5 กด 3
1005ว่าที่ ร.ต. จันทร์นภัส ทัพกรุงจนท.สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป) P7คณะวิศวกรรมศาสตร์งานบริการวิชาการและวิจัย-86347
1006 จันทร์นรา ศรีสุขเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานบริหารทั่วไป82423
1007ผศ.ดร. จันทร์ประภา อิ่มจงใจรัก-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85535
1008 จันทร์พนิต สุระศิลป์ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ8สถาบันภาษา-86073
1009ผศ.ดร. จันทร์พนิต สุระศิลป์-สถาบันภาษาภาคภาษาอังกฤษสำหรับวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี86073
1010ผศ.ดร. จันทร์พนิต สุระศิลป์รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการสถาบันภาษา-86030
1011 จันทร์เพชร ขันตีเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมีเทคนิค87525
1012รศ.ดร. จันทร์เพ็ญ เชื้อพานิช-คณะครุศาสตร์ภาควิชามัธยมศึกษา82620
1013 จันทร์เพ็ญ อิทธิพเจริญอาจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายประถม)--
1014 จันทร์เพ็ญ ทิวาวงษ์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)สำนักงานจัดการระบบเทคโนโลยีสารสนเทศสำนักงาน-83422
1015 จันทร์เพ็ญ ฉันทอภิชัยบรรณารักษ์ (ระดับ 4)คณะวิศวกรรมศาสตร์งานวิทยบริการทางวิศวกรรมศาสตร์-86363
1016 จันทร์เพ็ญ สุวิมลธีระบุตรนักวิทยาศาสตร์คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาสูติศาสตร์ฯ89650
1017 จันทร์เพ็ญ ถึงพุ่มหัวหน้าหน่วยประชาสัมพันธ์คณะสัตวแพทยศาสตร์ฝ่ายบริหารคณะฯหน่วยประชาสัมพันธ์89719
1018รศ.ดร. จันทร์เพ็ญ จันทร์เจ้า-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85380
1019 จันทร์แรม อุดาการพนักงานธุรการ 4สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายมัธยม)-82311
1020 จันทรวรรณ ตันเจริญนักวิทยาศาสตร์ ระดับ 6คณะวิศวกรรมศาสตร์วิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม86687
1021 จันทรา แสงสว่าง-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคทันตกรรมบริการ-88768, 88777
1022ผศ.ดร. จันทรา ทองคำเภาผู้ช่วยศาสตราจารย์ , ผอ.หลักสูตรการจัดการสิ่งแวดล้อมฯสถาบันวิจัยสภาวะแวดล้อม,ศูนย์ความเป็นเลิศแห่งชาติด้านการจัดการสิ่งแวดล้อมและของเสียอันตรายกลุ่มงานวิจัย , สำนักงานหลักสูตรฯกลุ่มงานวิจัย88138
1023 จันทรา อ่อนเปรี้ยว-คณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยทะเบียนและประเมินผลงานบริการการศึกษา88653
1024อ. จันทรา ประมูลทรัพย์-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันตก84777
1025 จันทรา เทพทองเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา P7สถาบันวิจัยทรัพยากรทางน้ำ--88160
1026 จันทราพร กิตติรัตนวศินเลขานุการสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--84027
1027 จันทร์ แย้มสีเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (นักการภารโรง)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์85141-2
1028 จันทร์ ศรีบุญชู -คณะเภสัชศาสตร์สำนักงานเลขานุการ -88257
1029 จันทา มหามิตรมงคลเจ้าหน้าที่ธุรการคณะวิทยาศาสตร์-ห้องปฎิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร87653-56
1030 จันทิพย์ จำปาทิพย์งามเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)สถาบันไทยศึกษา--87495
1031 จันทิภา อมาตยกุลเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะนิเทศศาสตร์ศูนย์คอมพิวเตอร์-82201
1032 จันทิมา ขันธ์วงศ์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยอาคารสถานที่--
1033 จันทิมา ศรีกิจโรจน์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีMs.Finance-85674
1034 จันทิมา ทองเงินจนท.บริหารงานทั่วไป 3คณะวิศวกรรมศาสตร์ศูนย์บริการวิชาการ-86344
1035 จันทิมา อินทรปัญญาเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชากายวิภาคศาสตร์89696
1036 จันทิมา บุญพุฒนักการภารโรงโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-หน่วยโภชนาการ82334
1037 จันทิมา หนองบัวดีผู้ช่วยทันตแพทย์( ระดับ1 )คณะทันตแพทยศาสตร์โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์-88511-5
1038 จันทิมา คำสัตย์ผู้ช่วยทันตแพทย์3 ระดับ3คณะทันตแพทยศาสตร์โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์-88775
1039 จันทิมา กองตุ้ย-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคบัณฑิตศึกษาทันตกรรมประดิษฐ์-88775, 88522
1040 จันทิมา กาญจนพันธ์-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์One Stop Service Clinic-88712, 88720, 88729
1041 จันทิรา ชัยสุข-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยทะเบียนและประเมินผล-85766
1042 จันที สมศรีนักการภารโรงคณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมแหล่งน้ำ86455
1043 จันอัมพร ศิลาเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)สถาบันวิทยบริการฝ่ายระบบสารสนเทศ-82924
1044 จาง จงเจิ้งผู้เชี่ยวชาญชาวต่างประเทศคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันออก84745
1045 จาตุพร ญาณสุคนธ์ผู้อำนวยการสำนักบริหารวิชาการส่วนส่งเสริมและพัฒนาวิจัย-80233
1046ผศ. จาตุรนต์ วัฒนผาสุกอาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์84397
1047ผศ.ดร.(พม.) จาตุรี ติงศภัทิย์หัวหน้าภาคฯคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาวรรณคดีเปรียบเทียบ84793
1048 จามจุรี ทวีวัตน์หน่วยการเงินคณะพยาบาลศาสตร์--81126
1049รศ. จามรี อาระยานิมิตสกุลอาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาภูมิสภาปัตยกรรม84419
1050 จามิกร รามอินทราเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ระบบงานคอมพิวเตอร์) ชำนาญการสำนักงานจัดการระบบเทคโนโลยีสารสนเทศฝ่ายระบบเทคโนโลยีและบริการสารสนเทศ-83261
1051รศ.ดร. จ่ายฮก แซ่เอียบ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87590
1052 จาระไน แกลโกศลรองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะนิเทศศาสตร์ภาควิชาการประชาสัมพันธ์82162
1053 จาริณี คุ้มภัยเจ้าหน้าที่ธุรการคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี84955
1054ผศ.ดร. จาริต ติงศภัทิย์ผู้อำนวยการศูนย์ยุโรป, ผู้อำนวยการศูนย์ฯคณะเศรษฐศาสตร์,ศูนย์ยุโรปศึกษาศูนย์เศรษฐศาสตร์นิเวศ-83923, 86293, 86270-1 กด 1
1055 จารึก ภิภักกิจรปภ.คณะรัฐศาสตร์หน่วยอาคารสถานที่ฯ-87317
1056 จารุณี ศิระสานต์เจ้าหน้าที่สำนักงาน(ธุรการ)P8ทะเบียนและประมวลผล-80012
1057รศ. จารุณี หงส์จารุ-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาศิลปการละคร84806
1058 จารุณี ศรีโสภณางกูรเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาไทย84687
1059 จารุณี พรสรรค์ศิริกุล-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยบัญชี-83872
1060 จารุณี ชัยมีเขียว-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ คลินิกบัณฑิตศึกษาทันตกรรมประดิษฐ์-88775, 88522
1061 จารุณี ตาทองเจ้าหน้าที่สำนักงานสำนักงานสภามหาวิทยาลัยงานบริหารงานทั่วไป-83356
1062 จารุณีย์ แช่มช้อยพนักงานธุรการ ระดับ 5คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า86491
1063 จารุนันท์ แสงศรีจิราภัทรหัวหน้างานบริการวิชาการและวิจัยคณะนิเทศศาสตร์-งานบริการวิชาการและวิจัย, โครงการตำราและวิรัชกิจ82208
1064อ.ทญ. จารุพรรณ อุ่นสมบัติอาจารย์ระดับ 5คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ88791
1065 จารุภัทร สุจิณโณอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-ภาษาต่างประเทศ82386-7, 82300
1066 จารุภา ม่วงสวยเจ้าหน้าที่สำนักงาน(พัสดุ) P8วิจัยโลหะและวัสดุ-84210
1067รศ.ดร. จารุมา อัชกุล-คณะเศรษฐศาสตร์--86180-1 กด 2
1068อ. จารุมาตร ปิ่นทอง-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์86998
1069อ. จารุรัช ตันตราภรณ์-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84723
1070 จารุรัตน์ เทศลำใยพนักงานฯ ประจำโครงการคณะอักษรศาสตร์หลักสูตรปริญญาอักษรศาสตรดุษฎีบัณฑิตสาขาวิชาวรรณคดี-84631
1071 จารุลักธิ์ กลิ่นเกษรอาจารย์สาธิตจุฬาฯ (ฝ่ายมัธยม)หมวดวิชาวิทยาศาสตร์82375
1072 จารุลัทธิ์ กลิ่นเกษรอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-วิทยาศาสตร์82375
1073ผศ.ดร. จารุโลจน์ จงสถิตย์วัฒนา-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85219
1074 จารุวรรณ ธาระเวชเจ้าหน้าที่สำนักงาน(บริหารงานทั่วไป)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์85172
1075 จารุวรรณ เมืองเจริญพนักงานธุรการ (พม.)คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันออก84739
1076 จารุวรรณ รมเยศหน่วยการเงินและบัญชีคณะรัฐศาสตร์กลุ่มงานบริหารการคลังและพัสดุ-87243
1077 จารุวรรณ แก้ววงศ์หาญเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะสัตวแพทยศาสตร์ฝ่ายบริหารคณะฯฝ่ายบุคคล89773-5
1078ร.ศ. จารุวรรณ ลิมปเสนีย์อาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาการวางแผนภาคและเมือง84437
1079 จารุวรรณ ตันจันทร์พงศ์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-สุขศึกษาและพลศึกษา82342
1080 จารุวรรณ สุวรรณเกิดเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ฝ่ายวิเทศสัมพันธ์84345
1081 จารุวรรณ เจนวณิชย์วิบูลย์-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯศูนย์พัฒนานักบริหาร-84001-9 ต่อ 160
1082 จารุวรรณ สังฆรักษ์ผู้ปฎิบัติงานบริหาร 4บัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายวิชาการกลุ่มภารกิจคุณภาพการศึกษา/หลักสูตร83529
1083 จารุวัฒน์ ขอเจริญ-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตรบัญชีมหาบัณฑิต-85740-2
1084 จำนงค์ แก้วสานักการภารโรงคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ-84303
1085 จำนงค์ สโมสรนักการภารโรงคณะอักษรศาสตร์สำนักงานคณบดี-84885
1086 จำนอง สุขเย็นนักการภารโรงคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87566
1087 จำเนียร อนุตรอำไพพยาบาล 6 ระดับ 6คณะทันตแพทยศาสตร์โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ -88762
1088 จำเนียร ดีน้อยพนักงานทั่วไปคณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานอาคารสถานที่82530
1089 จำเนียร ปลื้มจิตรยามคณะรัฐศาสตร์-หน่วยงานอาคารสถานที่ฯ87250
1090นาง จำเนียร สุขเกษมพนักงานสถานที่(บ1)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานบริหารจัดการอาคาร80102
1091 จำรัส อินทร์จันทร์นักการภารโรงคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85257
1092 จำรัส จงมีสุขเจ้าหน้าที่บริการงานช่างคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์87538
1093 จำรัส จูสิงห์พนักงานห้องทดลองคณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาสรีรวิทยา88697
1094 จำรัส ดวงเพชรแสงนักการภารโรงโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยโภชนาการ82761
1095 จำเริญ ฮวดศรีกำกับกิจกรรมธุรการสำนักบริหารแผนและการคลัง-กิจกรรมธุรการ80053
1096 จำเริญ ยอดระฆังนักการภารโรงคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์85141
1097 จำเรียง เฮงเจริญผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร (เจ้าหน้าที่สำนักงาน P5)บัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายบริหาร-83522
1098 จำเรียง วิชิตชาญเจ้าหน้าที่ธุรการ คณะสหเวชศาสตร์ศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาล-81053
1099 จำลอง ฝอยโคกสูงนักการภารโรงโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ82357
1100นาย จำลอง ฟักสุขเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง(ไฟฟ้า)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง82828
1101อ.ดร. จิณดิษฐ์ ละออปักษิณ-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาการศึกษาคณิตศาสตร์ภาควิชาหลักสูตรและการสอน82620-23 ต่อ 213
1102 จิดาภัส ตั้งจิรโชติเจ้าหน้าที่การเงินศูนย์ทดสอบทางวิชาการแห่งจุฬาฯ-83705
1103 จิตต์เกษม ศกุนตาภัยพนักงานธุรการคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป85181-2
1104 จิตต์นิภา ศรีไสยรองศาสตราจาร์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายมัธยม)หมวดวิชาภาษาไทย82360
1105รศ.ดร. จิตตภัทร เครือวรรณ์ผู้อำนวยการศูนย์ฯคณะเศรษฐศาสตร์ศูนย์เศรษฐศาสตร์ธุรกิจและการจัดการ-86296, 86270-1 กด 3
1106ผศ.ดร. จิตติน แตงเที่ยง-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86590
1107 จิตติพงษ์ สมรรถนาวินเจ้าหน้าที่ธุรการ 4โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-หน่วยห้องสมุด82302
1108 จิตติมา ดำแดงเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (นักวิชาการศึกษา) วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีงานบริการการศึกษา-84113
1109อ.(พม.) จิตติมา พฤฒิพฤกษ์-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84718
1110 จิตติมา เดียงไธสงเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)คณะเศรษฐศาสตร์งานบริหารและธุรการ หน่วยสารบรรณ-86202
1111 จิตติมา อัศวพิภพจนท.วิเคราะห์ (นโยบายและแผน) P7คณะวิศวกรรมศาสตร์งานนโยบายและแผน-86353
1112 จิตติมา คิ้มสุขศรีนักวิจัยผู้ช่วย P7สถาบันเอเชียศึกษาศูนย์มุสลิมศึกษางานวิจัย87412
1113 จิตติมา ดุสดีผู้ช่วยพยาบาล3 ระดับ3โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ห้องผ่าตัด อาคารสมเด็จย่า -88742
1114 จิตติยา คำสัตย์-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์เวชศาสตร์ชัณสูตร-88711
1115 จิตติยา ปราบกรีเลขานุการ Sasin Institute for Global Affairsสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--84001-9 ต่อ 172
1116 จิตติยา ยศศรียาเจ้าหน้าที่บริการงานแพทย์คณะสหเวชศาตร์ฝ่ายวิชาการภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก83771
1117 จิตติวรรณ ยืนยงศ์นาน-คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยวัดผลและประมวลผลข้อมูล-86301
1118อ. จิตติศักดิ์ ธรรมาภรณ์พิลาสอาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์สาขาวิชาการออกแบบชุมชนเมือง84429
1119 จิตนา สายวรรณ์รองศาสตราจารย์ ระดับ 8วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี--84137
1120ศ.นพ. จิตร สิทธีอมรคณบดี , ผู้อำนวยการวิทยาลัยการสาธารณสุข , สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์การแพ-88189, 88141
1121 จิตร นามกระโทก-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคทันตกรรมบริการพิเศษ-88903-4
1122รศ. จิตรจวบ เปาอินทร์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85150
1123 จิตรดิกร หอมรื่นเริงเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป(รปภ.)คณะวิทยาศาสตร์งานอาคารสถานที่ฯ-85022
1124ผศ.ดร. จิตรตรา เพียภูเขียว-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาพฤกศาสตร์85492
1125 จิตรติกร หอมรื่นเริงเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (รักษาความปลอดภัย)คณะวิทยาศาสตร์งานอาคาร-85022
1126 จิตรลดา อารีย์สันติชัยเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิจัย)สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์การแพทย์ฝ่ายศูนย์วิจัยยาเสพติด88200
1127 จิตรสิต อัศวจินดาอาจารย์ระดับ 4คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาการออกแบบอุตสาหกรรม84496
1128 จิตรสุดา ภิญโญเลขานุการสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--84001-9 ต่อ 210
1129รศ.ดร. จิตรา รู้กิจการพานิช-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ86849
1130 จิตรา นกทอง-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคบัณฑิตศึกษาทันตกรรมประดิษฐ์-88522
1131 จิตรา เกาะแก้วเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (คนงานโภชนาการ)โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-หน่วยโภชนาการ82334
1132 จิตราภรณ์ สุทธิวรเศรษฐ์รองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะนิเทศศาสตร์ภาควิชาการประชาสัมพันธ์82161
1133ดร. จิตริยา ปิ่นทองที่ปรึกษาเครือข่ายจุฬานานาชาติChula Global Network-83933
1134 จิตลัดดา ครึ้มค้างพูลคนงานสาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายประถม)-82783
1135ผศ. จิตอนงค์ ก้าวกสิกรรมผู้ช่วยศาสตราจารย์คณะสหเวชศาสตร์-ภาควิชากายภาพบำบัด83765 ต่อ 109
1136 จิติศักดิ์ ธรรมาภรณ์พิลาศอาจารย์ A5คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์-84428
1137 จินดา ดีประเสริฐเจ้าหน้าที่บริการทั่วไปคณะเศรษฐศาสตร์บริหารหน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ86252
1138 จินดา ทั่งทองผู้ช่วยศาสตราจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายประถม)-82797
1139 จินดา สวนสุวรรณเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป 7 ระดับ 7เศรษฐศาสตร์-86200
1140 จินดา วัชรากรผู้ปฎิบัติงานวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์87544
1141 จินดา กระแสร์ลม -คณะเภสัชศาสตร์สำนักงานเลขานุการ -88251
1142 จินดา จินดาวงษ์ -คณะเภสัชศาสตร์สำนักงานเลขานุการ -88280
1143 จินดา ปลื้มจิตรนักการภารโรงคณะเศรษฐศาสตร์งานบริหารและธุรการ หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ-86252
1144 จินดา สวนสุวรรณหัวหน้างานบริหารและธุรการปฏิบัติหน้าที่ผู้ช่วยเลขาคณะเศรษฐศาสตร์-86224
1145ผศ. จินดารัตน์ เบอรพันธุ์หัวหน้าภาคฯคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาบรรณารักษศาสตร์84812
1146 จินดาวรรณ ตุ้มฉาย-สำนักบริหารงานศิลปวัฒนธรรมฝ่ายธุรการและพัสดุ-83635
1147รศ.ทพ. จินตกร คูวัฒนสุชาติหัวหน้าภาควิชาจุลชีววิทยาคณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาจุลชีววิทยา88684
1148รศ.ทญ. จินตนา ศิริชุมพันธ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ 8คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตกรรมจัดฟัน88948
1149 จินตนา ทูคำมี-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก88918-9
1150ผศ.ดร. จินตนา ธันวานิวัฒน์-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันออก84734
1151รศ.ดร. จินตนา ยูนิพันธุ์รองศาสตราจารย์คณะพยาบาลศาสตร์-89828
1152 จินตนา คงวิชัย-คณะนิติศาสตร์-82017 ต่อ 324
1153นาง จินตนา แสงทองพนักงานพิมพ์สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง82832
1154รศ.ดร. จินตนา สายวรรณ์รองศาสตราจารย์วิทยาลัยปิโตเลียมและปิโตเคมี-กายภาพ (6)84137
1155 จินตนา ชูเศียรเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์(วิทยาศาสตร์)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์87538
1156 จินตนา ชำนัญมนูญธรรมนักวิจัยชำนาญการ(วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีวิชาการส่งเสริมและพัฒนาวิจัย(4)84127
1157 จินตนา ศรีสุทธิวงศ์ครู 5โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-ระดับชั้นอนุบาล82780
1158 จินตนา บรรลือศักดิ์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-สุขศึกษาและพลศึกษา82797
1159 จินตนา ตามวงศ์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยสารบรรณ-85772
1160 จินตนา บรมบรรจง-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยวัสดุ-85713
1161 จินตนา ฤทธิเสนเจ้าหน้าที่สำนักงาน P8สถาบันอเชียศึกษาส่วนกลางงานบริหารและธุรการ87465
1162 จินตนา ชื่นสมบัติหัวหน้าหน่วยทะเบียนพัสดุ คณะทันตแพทยศาสตร์สำนักงานเลขานุการพัสดุ88614
1163 จินตนา ธีรวรางกูรเลขานุการสถาบัน สถาบันวิจัยสังคม-87385
1164 จินตนา วีระไวทยะผู้ช่วยศาสตราจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายมัธยม)-82386
1165 จินตนา ชำนัญมนูญธรรมนักวิจัย วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีงานบริหารวิจัยและงานบริการวิจัย-84127
1166รศ. จินตนา บุญบงการผู้อำนวยการศูนย์บ่มเพาะธุรกิจคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีศูนย์บ่มเพาะธุรกิจ85858
1167 จินตนา พัฒนไธสงนักวิชาการเงินและบัญชี 6สำนักบริหารแผนและการคลัง-สายงานบัญชี80073
1168 จินตนา อ่วมเปี่ยม-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคทันตกรรมบริการพิเศษ-88903-4
1169 จินตนา เสริมพณิชกุลนักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการสำนักงานจัดการระบบเทคโนโลยีสารสนเทศฝ่ายระบบเทคโนโลยีและบริการสารสนเทศ-83261
1170 จินตนา หัตถโกศลผู้อำนวยการฝ่ายสำนักบริหารยุทธศาสตร์ฝ่ายยุทธศาสตร์และนวัตกรรมองค์กร-80237
1171 จินตนา ชมเกิดเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บัญชี) P7คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยการเงินและบัญชี-86328
1172 จินตนา สุวรรณเทศเจ้าหน้าที่สำนักงานวิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุข-สายงานจัดประชุม/อบรม/บริการวิชาการ88198
1173รศ. จินตนา สรายุทธพิทักษ์-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาสุขศึกษาและพลศึกษาภาควิชาหลักสูตรและการสอน82632-38 ต่อ 321
1174 จินตนา แต่งโต๊ะ-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคบัณฑิตศึกษาทันตกรรมสำหรับเด็ก-88770
1175 จินตนา นนทะนาครจนท.บริหารงานทั่วไป ระดับ 6คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหกรรม86814
1176 จินต์ฤดี ทักษินธรรม-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตร บธ.ม.-85718-9
1177ผศ.ดร. จินตวีร์ คล้ายสังข์-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาเทคโนโลยีการศึกษาภาควิชาเทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา82650
1178 จินวาลา นีสันเทียะเจ้าหน้าที่งานกิจกรรมสำนักงานนิสิตสัมพันธ์งานกิจกรรมนิสิต-87045
1179รศ.ดร. จิรกานต์ เมืองนาโพธิ์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเคมี86874
1180อ. จิรดา วุฒฑยากร์อาจารย์ A 5สถาบันภาษา--86060
1181 จิรดา วิไลวานิชนักวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์85117
1182 จิรเดช มหาวรรณกิจเจ้าหน้าที่บริหารการศึกษา ศูนย์ยุโรปศึกษา-83923
1183 จิรทีปต์ สีบัวพนักงานธุรการ 3 ระดับ 3ทะเบียนและประมวลผล-80007
1184 จิรนันท์ ชอบธรรมเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บัญชี) P7คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยการเงินและบัญชี-86325
1185 จิรนุช แพงศรีเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บัญชี)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานคลัง85025 , 85004
1186ผศ.ดร. จิรพงศ์ กสิวิทย์อำนวย-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86604
1187 จิรพงศ์ แต่งโต๊ะ-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์One Stop Service Clinic-88712, 88720, 88729
1188นาย จิรพงษ์ ศรีสนองเกียรติวิศวกร P7สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายสถาปัตยกรรมและโครงสร้างพื้นฐานกลุ่มภารกิจโครงสร้างพื้นฐาน82003,0894762695
1189 จิรพร ตรีธนกิตติเจ้าหน้าที่สำนักงานสถาบันวิจัยสภาวะแวดล้อมงานพัสดุ-88115
1190 จิรพรรณ ไตรพิทยากุลนักการภารโรงคณะวิทยาศาสตร์งานบริการการศึกษา-85044
1191 จิรพัฒน์ รอดรักษาเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยบริหารทั่วไป82783
1192รศ. จิรพัฒน์ เงาประเสริฐวงศ์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ86838
1193 จิรภัทร์ กำแพงทองหน.กลุ่มภารกิจหลักสูตรสหสาขาวิชา(เจ้าหน้าที่สำนักงานP8)บัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายวิชาการกลุ่มภารกิจหลักสูตรสหสาขาวิชา83528
1194 จิรภา เลิกนอก-คณะทันตแพทยศาสตร์งานประกันคุณภาพ-88648
1195 จิรภา ไพรสันนักการภารโรงโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-หน่วยโภชนาการ82334
1196อ.ดร. จิรยุทธ์ สินธุพันธุ์หัวหน้าภาคฯคณะนิเทศศาสตร์-ภาควิชาวาทวิทยาและสื่อสารการแสดง82182
1197 จิรวรรณ อินทรพงษ์พยาบาล 5 ระดับ 5โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ห้องผ่าตัด อาคารสมเด็จย่า -88740
1198 จิรวรรณ กาญจนจูฑะพันธุ์เลขานุการบริหารคณะสหเวชศาตร์ฝ่ายบริหารงานนโยบายและแผน81076 , 81071
1199 จิรวรรณ อยู่สำแดงกิจ-คณะเภสัชศาสตร์สำนักประกันคุณภาพ-88260
1200อ.ดร. จิรวัฒน์ ชีวรุ่งโรจน์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเหมืองแร่ฯ86917
1201 จิรวัตร บุญมากเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง (ไฟฟ้า)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานพัฒนาและบริการเครื่องมือวิทยาศาสตร์85511
1202 จิรศักดิ์ บุตรดีพนักงานขับรถยนต์วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี-84101
1203 จิรศักดิ์ บุตดีพนักงานขับรถยนต์วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี--84101
1204อ.ดร. จิรศักดิ์ สุจริต-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85266,85273
1205 จิรศักดิ์ ตั้งตรงไพโรจน์รองศาสตราจารย์ ระดับ 9สัตวแพทยศาสตร์-อายุรศาสตร์89590
1206 จิระประภา เนียมปานเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์ (วิทยาศาตร์)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาธรณีวิทยา85453
1207นาย จิระพล เสียงสังข์เจ้าหน้าที่วิจัยวิทยาลัยประชากรศาสตร์วิชาการ-87474,87413
1208รศ. จิระพัฒน์ พิตรปรีชา-คณะศิลปกรรมศาสตร์-ภาควิชาทัศนศิลป์84598
1209 จิระพันธ์ กรึงไกรรองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาชีวเคมี0-2252-4986,0-2256-4482
1210 จิระภา สุขเรือนสุวรรณผู้ปฏิบัติงานบริหารสถาบันเอเชียศึกษาส่วนกลางงานบริหารและธุรการ87464
1211นาย จิระศักดิ์ ชูช่อเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง(ไฟฟ้า)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง83763
1212 จิรัชชัย ศุภวิรัชบัญชา-สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์-80190
1213 จิรัชญา รุ่งโรจน์เจ้าหน้าที่บริการการศึกษาคณะเศรษฐศาสตร์ฝ่ายวิชาการศูนย์เศรษฐศาสตร์สาธารณสุข86281
1214 จิรัชยา ปิณฑานนท์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-การงานอาชีพและเทคโนโลยี82348
1215ผศ.ดร. จิรันธรา ศรีอุทัย-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84718
1216 จิรานี กุลวรรณวิจิตรเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์87544
1217 จิราพร ลิ้มปานานนท์(รศ.ดร.)คณะเภสัชศาสตร์ ภาควิชาชีวเคมี88374
1218 จิราพร พันสถานักวิทยาศาสตร์ การแพทย์ (ระดับ 4 )คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาสูติศาสตร์-นรีเวชวิทยา02-2564828
1219อ. จิราพร เหล่าเจริญวงศ์-คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชาสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์87295
1220 จิราพร เพิ่มผล-คณะรัฐศาสตร์กลุ่มงานนโยบายและแผน-87245
1221 จิราพร เจียมจิตเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บัญชี)สถาบันวิจัยสังคมงานบริหารและธุรการ-87393
1222 จิราพร โฮมวงศ์-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ88795
1223ผศ.ดร. จิราพร เกศพิชญวัฒนาผู้ช่วยศาสตราจารย์คณะพยาบาลศาสตร์-81158
1224 จิราพร ปาลกวงศ์เจ้าหน้าที่เขียนแบบสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายสถาปัตยกรรมและโครงสร้างพื้นฐานงานออกแบบ80110
1225อ. จิราพรรณ สุนทรโชติ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85141
1226 จิราภรณ์ จันทร์ศิริเจ้าหน้าที่สำนักงาน P7บัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายบริหารกลุ่มการกิจคลัง พัสดุ และงบประมาณ/การเงิน83521
1227 จิราภรณ์ พิลึกนักวิจัยผู้ช่วยสถาบันเทคโนโลยีชีวภาพฯวิจัยและพัฒนา-88064
1228 จิราภรณ์ ชูรัตน์เจ้าหน้าที่หลักสูตรบัณฑิตวิทยาลัย-สหสาขาวิชายุโรปศึกษา (ป.โท หลักสูตรยุโรปศึกษา)83924
1229 จิราภรณ์ หิรัญวงศ์นักการภารโรงคณะสัตวแพทยศาสตร์ห้องสมุดงานบ้าน89557
1230อ. จิราภรณ์ ภัทราภานุภัทร-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาไทย84681
1231 จิราภรณ์ ยินดีนุชเจ้าหน้าที่ธุรการสำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์-กิจกรรมธุรการ80153
1232 จิราภรณ์ กองรักษเวชเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ตรวจสอบภายใน)สำนักงานตรวจสอบภายใน-83351
1233 จิราภา ดวงดีเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา p7วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีวิชาการกิจการนิสิต (2)84111
1234 จิราภา เติมเพ็ชร-คณะนิติศาสตร์-82066, 517, 520
1235 จิรายุ ไพรินทร์ครู(ชำนาญการ) ระดับ 6คณะวิศวกรรมศาสตร์วิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม86682
1236อ.ดร. จิรารัช กิตนะ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85251
1237ผศ.ดร. จิรารัตน์ ทัตติยกุล-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85536
1238 จิราวรรณ อุส่าห์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล)สถาบันภาษาฝ่ายบริหารและวางแผนหน่วยการเจ้าหน้าที่86009
1239 จิรีรัตน์ สิทธิวงศ์-คณะจิตวิทยา-วิจัยและบริการวิชาการ81190
1240รศ.นพ.ดร. จิรุตม์ ศรีรัตนบัลล์ผู้ช่วยอธิการบดีด้านนโยบายและยุทธศาสตร์83328
1241ศ.น.สพ.ดร. จิโรจ ศศิปรียจันทร์รองคณบดีปฏิบัติหน้าที่ ผอ.ศูนย์ฝึกนิสิตคณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาอายุรศาสตร์89412, 89409
1242 จิโรจ พรนิเพทเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)สถาบันภาษาฝ่ายวิชาการศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง86016
1243นาย จีรเดช ราชวังเมืองเจ้าหน้าที่สำนักงาน(บริหารงานทั่วไป) p7สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานบริหารจัดการอาคาร85600
1244 จีรนันท์ วงศ์สุปไทยเจ้าหน้าทีสำนักงาน(ธุรการ)P8สถาบันภาษา-86016
1245 จีรนันท์ ชอบธรรม-คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยการาเงินและบัญชีงานคลังและบัญชี86325
1246อ.ดร. จีรบุณย์ ทัศนบรรจงอาจารย์คณะนิเทศศาสตร์-ภาควิชาการภาพยนตร์และภาพนิ่ง82157
1247 จีรพา ตันเจริญผลพนักงานธุรการ4 ระดับ4โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์สำนักงานโรงพยาบาลคณะฯ-88840
1248 จีรภรณ์ สูขชูศรีคนงานห้องทดลองคณะสัตวแพทยศาสตร์-หน่วยชันสูตรโรคสัตว์89606
1249อ.พ.ต.อ.พญ. จีรวรรณ จิระกิจจาผู้ช่วยคณบดีฝ่ายโรงพยาบาล, ประธานหน่วยศัลยกรรมผู้ปคณะทันตแพทยศาสตร์ฝ่ายบริหาร-88587, 88591
1250รศ.ทพ.ดร. จีรศักดิ์ นพคุณรองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาสรีรวิทยา88694
1251รศ.ดร. จีระพันธ์ พูลพัฒน์-คณะครุศาสตร์ภาควิชาประถมศึกษา82601
1252รศ.ดร. จีระพันธุ์ พูลพัฒน์-คณะครุศาสตร์ภาควิชาหลักสูตร การสอนและเทคโนโลยีการศึกษา82601
1253 จีระภา โหมฮึกผู้ช่วยนักวิจัยคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาธรณีวิทยา85442-3
1254 จีระวรรณ ยังพบการเงินและบัญชีคณะจิตวิทยา-การเงินและบัญชี81193
1255ผศ. จีระศักดิ์ เมฆอัมพรพงศ์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86626
1256 จีระศักดิ์ จิตรโรจนรัตน์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-วิทยาศาสตร์82774
1257อ.ทพ.ดร. จีรัสย์ สุจริตกุลอาจารย์ระดับ 5คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาชีวเคมี88674
1258 จีราภา โรจนจินดาคนงานคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางภาพถ่ายฯ85579
1259ผศ.ดร. จีราวรรณ แสงเพ๊ชร์หัวหน้าภาควิชาฯคณะศิลปกรรมศาสตร์-ภาควิชาทัศนศิลป์84604, 84597
1260 จีราวรรณ วงษ์จูบรรณารักษ์ p7สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา จุฬาฯวิชาการ/ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง-81121
1261 จีราวรรณ์ จันทร์เพ็ชรเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บัญชี)สถาบันภาษา-หน่วยบัญชี86108
1262 จี้ หงฟางผู้เชี่ยวชาญชาวต่างประเทศคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันออก84648
1263อ.ดร. จุฑา ติงศภัทิย์-สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา จุฬาฯ--82840
1264ดร. จุฑา มนัสไพบูลย์ประธานหลักสูตรเศรษฐศาสตร์แรงงานและการจัดการทรัพยากคณะเศรษฐศาสตร์-86277, 86227
1265 จุฑา มนัสไพบูลย์รองศาสตราจาร์ ระดับ 9เศรษฐศาสตร์--
1266 จุฑาทิพย์ มุขศิริเจ้าหน้าที่สำนักงาน(ธุรการ)P8ทะเบียนและประมวลผล--80015
1267อ. จุฑาทิพย์ อัสสะบำรุงรัตน์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการบัญชี-
1268อ.สพ.ญ.ดร. จุฑาทิพย์ เขียวเจริญอาจารย์คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา89655
1269 จุฑาทิพย์ หมื่นทิพย์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87601
1270 จุฑาทิพย์ ชื่นอารมย์นักวิเคราะห์นโยบายและแผนสำนักบริหารแผนและการคลัง-สายงานวิเคราะห์โครงการ80059
1271 จุฑาทิพย์ อาจเอี่ยม-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคบัณฑิตศึกษาทันตกรรมปริทันตวิทยา-88757, 88764
1272 จุฑาพร กฤษทวีเจ้าหน้าที่สำนักงาน(การเงิน)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์87546
1273 จุฑาพร ลัดกระทุ่มนักวิชาการศึกษาคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายวิชาการงานบริการการศึกษา85009
1274อ.ดร. จุฑาพันธ์ พิณสวัสดิ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85265
1275อ.ดร. จุฑาพันธุ์ พิณสวัสดิ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85265
1276 จุฑาภร อังสุภานิชหัวหน้าแผนกพิมพ์โรงพิมพ์แห่งจุฬาฯแผนกพิมพ์ งานอัดสำเนาดิจิทัล-83553, 83551
1277ผศ. จุฑาภรณ์ สุวรรณเปี่ยมอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-วิทยาศาสตร์82776
1278 จุฑามาศ ดอนทองเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาตร์(วิทยาศาสตร์) P7สัตวแพทยศาสตร์-89670
1279 จุฑามาศ เบ็ญจนิรัตน์อาจารย์ ระดับ 5สัตวแพทยศาสตร์สรีรวิทยา-
1280 จุฑามาศ ศีลดำรงชัยจนท.สำนักงาน (บริหารทั่วไป) P7คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ86817
1281อ.ดร. จุฑามาศ ตั้งสันติกุลอาจารย์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาการออกแบบอุตสาหกรรม84484
1282 จุฑามาศ จันทร์แก้วพนักงานการเงินและบัญชีคณะอักษรศาสตร์-งานคลังและพัสดุ84873
1283 จุฑามาศ ตั้งจิตทวีชัย-สำนักบริหารวิชาการ-80238
1284 จุฑามาศ ปัญญพรสุขผู้จัดการเครือข่ายจุฬาฯนานาชาติChula Global Network-83933
1285 จุฑามาศ ปัญญาพรสุขเจ้าหน้าที่สำนักงานศูนย์อาเซี่ยนศึกษาแห่งจุฬาฯ--83929
1286อ.สพ.ญ.ดร. จุฑามาส เบ็ญจนีรัตน์อาจารย์คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาสรีรวิทยา89746
1287 จุฑามาส เลกากาญจน์-คณะนิติศาสตร์-82016 ต่อ 502
1288อ. จุฑามาส ทองสองสีอาจารย์ ระดับ 7สถาบันภาษา-ภาคฯวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี86088
1289 จุฑารัตน์ จิระศุภโชคนักวิทยาศาสตร์ 4 ระดับ 4สัตวแพทยศาสตร์สัตวบาล89600
1290 จุฑารัตน์ วิทยาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายมัธยม)-82394
1291รศ.ดร. จุฑารัตน์ เอื้ออำนวย-คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา87240
1292 จุฑารัตน์ สินเสริมเมืองพนักงานโทรศัพท์คณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยประชุมและประชาสัมพันธ์88635
1293อ. จุฑารัตน์ คัมภีรภาพอาจารย์ ระดับ 7สถาบันภาษา-ภาคฯสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์86097
1294 จุฑารัตน์ เสริมกุลเชื้อ-สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารงานบุคคลสายงานทะเบียนและบริการ80162,80183
1295 จุฑารัตน์ ยากลิ่นเจ้าหน้าที่สำนักงานหน่วยจุฬาฯ-ชนบท--83245
1296อ.ดร. จุฑารัตน์ วิบูลผล-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาการสอนภาษาต่างประเทศภาควิชาหลักสูตรและการสอน82682 ต่อ 603
1297 จุฑารัตน์ ตาปนานนท์เจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (นโยบายและแผน)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานแผนและงบประมาณ82421
1298นางสาว จุติมา แสนชมชื่นเจ้าหน้าที่เวชระเบียนศูนย์บริการสุขภาพแห่งจุฬาฝ่ายบริการหน่วยเวชระเบียน80563
1299 จุน กันนิกาคนสวนสัตวแพทยศาสตร์-89500
1300 จุมพฎ วานิชสัมพันธ์เจ้าหน้าที่วิจัยชำนาญการสถาบันวิจัยโลหะและวัสดุกลุ่มงานโครงสร้างสนับสนุนการวิจัย-84219
1301ผศ.ดร. จุมพล พูลภัทรชีวิน-สถาบันวิจัยพลังงานภาควิชาดนตรีศึกษา82565
1302รศ. จุมพล รอดคำดีกรรมการผู้อำนวยการสถานีวิทยุแห่งจุฬาลงกรณ์ฯ, คณะนิเทศศาสตร์ภาควิชาการสื่อสารมวลชน83970-7 ต่อ 109, 82169
1303 จุมพล บุตรสุนทรครู ระดับ 5คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86614
1304ผศ.ดร. จุมพล พูลภัทรชีวิน-คณะครุศาสตร์ภาควิชานโยบาย การจัดการ และความเป็นผู้นำทางการศึกษ82566
1305อ.ทพ.นพ. จุมภฎ อิทธิชัยศรีอาจารย์ระดับ 4คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาศัลยศาสตร์88585
1306อ.ทพ.นพ. จุมภฏ อิทธิชัยศรี-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาศัลยศาสตร์88585
1307 จุรีพร เพชรเล็ก-คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยวัดผลและประมวลผลข้อมูล-86301
1308 จุรีพร หลักสุวรรณจบศ. (ช่างศิลป์ ) P7สำนักงานสารนิเทศ--83368
1309 จุรีย์ คชไกรพนักงานสถานที่ศูนย์วิทยทรัพยากรฝ่ายบริหาร-82913
1310 จุรีรัตน์ นิยมเจ้าหน้าที่วิเคราะห์นโยบายและแผน p5สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่หัวหน้างานยานพาหนะ83688
1311ผศ.ดร. จุไรรัตน์ สุดรุ่ง-คณะครุศาสตร์สาขาวิชานิเทศการศึกษาภาควิชานโยบาย การจัดการและความเป็นผู้นำทางการศึกษา82560-76 ต่อ 753
1312 จุไรรัตน์ ดาบสันเทียะเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยพัสดุ82750
1313 จุไรรัตน์ ตั้งตน-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต (หลักสูตรนานาชาติ)-85738, 85840
1314 จุไรรัตน์ สินจินา-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี-ภาควิชาสถิติ85650-1
1315 จุไรวรรณ เนติธนากูลอาจารย์พนักงานมหาวิทยาลัย P7สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายประถม)-82751
1316รศ.ดร. จุลนี เทียนไทยรองคณบดีคณะรัฐศาสตร์ฝ่ายวิจัยภาควิชาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา87292
1317 จุลินทิพย์ อินเทียม-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีศูนย์บริการวิชาการและฝึกอบรม-85759-60, 85708
1318อ. จุฬพงษ์ พานิชเกรียงไกร-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางภาพถ่ายฯ85581
1319 จุฬาพา แพทย์รัตน์ผู้ช่วยทันตแพทย์5 ระดับ5โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคบัณฑิตศึกษาทันตกรรมบดเคี้ยว -88766-7
1320อ.ดร. จุฬาภรณ์ กองแก้วอาจารย์ A 5สถาบันภาษา-ภาคฯธุรกิจ86093
1321 จุฬารัตน์ มีเพียร-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยทรัพยากรบุคคล-84001-9 ต่อ 215
1322 จุฬารัตน์ หล้าจางวางจนท.บริการทั่วไป (ขับรถยนต์) P9คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยอาคารสถานที่ฯ-86314, 86339
1323 จุฬาลักษณ์ สุทธินิยมผู้ช่วยพยาบาล2 ระดับ2โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หออภิบาลผู้ป่วยใน -88750-1
1324อ.ดร.(พม.) จุฬิศพงศ์ จุฬารัตน์-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาประวัติศาสตร์84669
1325ผศ.ดร. จูงใจ ปั้นประณต-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเคมี86869
1326ผศ.ดร. จูน เจริญเสียงรองคณบดีฝ่ายวิชาการและการศึกษาคณะเศรษฐศาสตร์--86254
1327 จูลี รัชตรณชัย ปงโปนีลูกจ้างชาวต่างประเทศคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันตก84769
1328ผศ.พิเศษ เจ. โทมัส คอนเนลลี-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการธนาคารและการเงิน85682
1329 เจตต์ พุ่มทองนักการภารโรงคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์หน่วยอาคารสถานที่84303
1330 เจตนา หนูสนั่นเจ้าหน้าที่บริการทั่วไปสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานยานพาหนะ83685
1331 เจติยา รักษาสุวรรณ-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยบัญชี-83872
1332ผศ.ทญ. เจนจิรา ถิระวัฒน์ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายปริญญาบัณฑิตและทันตแพทยศาตร์ศึกษาคณะทันตแพทยศาสตร์ฝ่ายบริหารภาควิชาทันตกรรมหัตถการ88792, 88652
1333 เจนจิรา รัตนเดชาพิทักษ์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-การงานอาชีพและเทคโนโลยี82351-3
1334 เจนนิช ว่องธวัชชัยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ 8 สัตวแพทยศาสตร์-อายุรศาสตร์89510
1335รศ.สพ.ญ.ดร. เจนนุช ว่องธวัชชัยหัวหน้าภาควิชาฯคณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาอายุรศาสตร์89411, 89591
1336 เจนวิทย์ อภิชัยนันท์ผู้จัดการทั่วไปร้านสหกรณ์จุฬาฯสาขาศาลาพระเกี้ยว-87032-4
1337นาย เจนศักดิ์ เจริญศิลป์ช่างไฟฟ้า ชำนาญงานสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง82828
1338 เจม ฮาฟท์อาจารย์สถาบันภาษา-86092
1339 เจมส์ เลสลีย์ เทเลอร์อาจารย์คณะรัฐศาสตร์-87264
1340อ. เจมส์ โรเบิร์ต โบก-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84719
1341รศ.ดร. เจริญ นิติธรรมยง-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล85398
1342 เจริญ บุญจัตุรัสเจ้าหน้าที่วิทยาศาสตร์การแพทย์5 ระดับ5คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาเวชศาสตร์ช่องปาก88768
1343 เจริญ นนทศรีพนักงานขับรถยนต์สัตวแพทยศาสตร์-89792
1344 เจริญ จันทรานักการภารโรงคณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมคอมพิวเตอร์86953
1345 เจริญ ทองสุข-คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ-86690, 86434
1346อ.ดร. เจริญขวัญ ไกรยา-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87580
1347 เจริญพร ไทยเจริญคนงานโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยโภชนาการ82761
1348 เจริญพร แก้วอำไพผู้ปฎิบัติงานห้องสมุูดคณะวิทยาศาสตร์-ห้องสมุด85046
1349 เจริญพร เสริญสุขสกุลผู้ปฎิบัติงานสำนักงานจัดการศึกษาทั่วไป-83916
1350 เจริศา จำปาผู้ช่วยนักวิจัยศูนย์ความเป็นเลิศแห่งชาติด้านการจัดการสิ่งแวดล้อมและของเสียอันตรายฝ่ายวิจัยและบริการวิชาการ-83956
1351 เจษฎา หิรัญยบัตรประชาสัมพันธ์/ รับสมัครศูนย์การศึกษาต่อเนื่องแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย-ประชาสัมพันธ์ / รับสมัคร02-2160773-5,02-2160850-1
1352ผศ.ดร. เจษฎา ชินรุ่งเรือง-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86906
1353รศ.นพ. เจษฎา แสงสุพรรณรองอธิการบดีด้านบริหาร, เลขานุการสภาฯสำนักงานมหาวิทยาลัย, สภาคณาจารย์--83320
1354ผศ.ดร. เจษฎา เด่นดวงบริพันธ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85378
1355 เจษฎา สาททองช่างอิเล็กทรอนิกส์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์85130
1356อ.ดร. เจษฎา สุขพิทักษ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์85109
1357อ. เจษฎา จิราภรณ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล85401
1358นาย เจษฎา หงษ์ทองเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง (ไฟฟ้า)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง82272
1359 เจษฏา อุดมสัตยานุกิจวิศวกรไฟฟ้า p7สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายสถาปัตยกรรมและโครงสร้างพื้นฐานกลุ่มภารกิจโครงสร้างพื้นฐาน83001
1360 เจษฏา หงส์ทองเจ้าหน้าที่บริการงานช่างไฟฟ้าสำนักบริหารระบบกายภาพส่วนอาคารและสถานที่สายงานซ่อมบำรุง82272
1361อ.ดร. เจษฏ์ เกษตระทัต-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล85390
1362ผศ. เจิดกุล โสภาวนิตย์รองคณบดีฝ่ายกิจการนิสิตคณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86510, 86348
1363อ.ดร. เจิดศักดิ์ ไชยคุนา-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเคมี86891
1364 เจียก ทิมาบุตรคนสวนคณะวิทยาศาสตร์งานอาคารสถานที่ฯ-85510
1365 เจียรนัย ดูเบเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปสำนักงานนิสิตสัมพันธ์งานธุรการ-87063
1366 เจือ อ่างเพชรพนักงานขับรถยนต์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายมัธยม)หน่วยยานยนต์-82315
1367 แจ่มจันทร์ กิ่งแก้ว-คณะจิตวิทยาฝ่ายวิชาการบัณฑิตศึกษา(หลักสูตรนอกเวลา)81184
1368รศ. แจ่มใส สุวรรณศักดิ์ศรีรองศาสตราจารย์คณะสหเวชศาสตร์-ภาควิชาเคมีคลินิก83766
1369อ.ทญ. ใจแจ่ม สุวรรณเวลา-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตกรรมประดิษฐ์88532
1370รศ.ดร. ใจทิพย์ ณ สงขลา-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาเทคโนโลยีการศึกษาภาควิชาเทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา82651
1371รศ. ใจลส์ ใจ อึ้งภากรณ์-คณะรัฐศาสตร์ภาควิชาการปกครอง87221
1372 ฉกาจ อินทร์คีรีเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง(อิเล็กทรอนิกส์)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85515-6
1373 ฉมานุต เกราะทอง-คณะรัฐศาสตร์โครงการหลักสูตรรัฐศาสตรมหาบัณฑิตสาขาวิชาความสัมพัน-87318
1374อ. ฉมาวงศ์ สุริยจันทร์อาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาภูมิสถาปัตยกรรม84414
1375 ฉลอง มงคลหมายคนงานคณะศิลปกรรมศาสตร์-84575
1376รศ. ฉลอง สุนทราวาณิชย์ผู้อำนวยการหอประวัติจุฬาฯฝ่ายบริหาร-87099
1377รศ.(พม.) ฉลอง สุนทราวาณิชย์หัวหน้าภาคฯคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาประวัติศาสตร์84676
1378 ฉลอง แสงสิริวิจารณ์ช่างอิเล็คทรอนิคส์ 5คณะอักษรศาสตร์ศูนย์วิจัยการประมวลผลภาษาและวัจนะ-84856
1379 ฉลองรัฐ ยิ่งไพบูลย์เลขานุการคณาจารย์ต่างประเทศสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--83899
1380 ฉลองรัฐ หอมชิต-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตรบัญชีมหาบัณฑิต-85740-2
1381 ฉลา ทองนำ-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคบัณฑิตศึกษาทันตกรรมจัดฟัน-88754
1382 ฉลาด พิมพานักการภารโรงคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ห้องสมุด-84335
1383 ฉวี ภูปากน้ำนักการภารโรงคณะวิศวกรรมศาสตร์นิวเคลียร์เทคโนโลยี86781
1384 ฉวี พรภักดีพนักงานบริการทั่วไปคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางภาพถ่ายฯ85581-2
1385 ฉวีวรรณ เอมบางเตยหัวหน้าหน่วยการเงินและบัญชีคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์หน่วยการเงินและบัญชี-84345
1386 ฉวีวรรณ จอกลอย-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยนิสิตเก่าสัมพันธ์-83878
1387รศ.ดร. ฉวีวรรณ สายบัว-คณะเศรษฐศาสตร์--86184-5 กด 4
1388 ฉวีวรรณ ศรีสวัสดิ์ผู้ช่วยพนักงานวิทยาศาสตร์สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์การแพทย์-88155
1389 ฉัตรฉวี หลักสุวรรณนักกายภาพบำบัดคณะสหเวชศาสตร์หน่วยปฎิบัติการฯ-81100
1390อ. ฉัตรชัย มะสุนสืบ-สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา--81014
1391 ฉัตรชัย ยังพลขันธ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายประถม)-82730
1392ผศ. ฉัตรชัย วิริยะไกรกุลผู้ช่วยคณบดีคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์สำนักงานคณบดีภาควิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์84391
1393ผศ. ฉัตรชัย หงษ์อุเทน-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86602
1394 ฉัตรชัย ป้องเขตรเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง (ช่างไฟฟ้า)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานพัฒนาและบริการเครื่องมือวิทยาศาสตร์85015
1395 ฉัตรชัย ปัญญาผู้จัดการห้องพักหอพักศศนิเวศ--84011
1396รศ.ดร. ฉัตรชัย ไวยาพัฒนกร-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86494
1397ผศ. ฉัตรชัย เวศยาภรณ์-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาศิลปการละคร84800
1398 ฉัตรชัย อังศุวัฒกกุลเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล85394-5
1399 ฉัตรชัย เนตรสนยามคณะอักษรศาสตร์งานบริหารละธุรการ--
1400อ.ดร. ฉัตรชัย ศรีนิติวรวงศ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์85110, 87550
1401 ฉัตรทิพย์ ปรางทิพย์นักประชาสัมพันธ์ 3คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยประชาสัมพันธ์-86337
1402 ฉัตรทิพย์ เนตรนิลเจ้าหน้าที่สำนักงาน (พัสดุ)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานพัสดุ85011
1403อ. ฉัตรพันธ์ จินตนาภักดี-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมโยธา86475
1404ผศ. ฉัตรมงคล แน่นหนา-คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชารัฐประศาสนศาสตร์87211
1405อ. ฉัตรวรรณ์ ลัญฉวรรธนะกร-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาประถมศึกษาภาควิชาหลักสูตรและการสอน82604 ต่อ 126
1406 ฉัตรวิบูลย์ ฉาวเกียรติ-คณะจิตวิทยา-89914
1407อ.ดร. ฉัตราพร เปี่ยมใสอาจารย์ A 5สถาบันภาษา-ภาคฯธุรกิจ86077
1408 ฉันท์แข บุญยะสุนทร -คณะเภสัชศาสตร์สำนักงานเลขานุการ -88251
1409 ฉันท์แข บุณยะสุนทร-คณะเภสัชศาสตร์หน่วยสารบรรณ-88257
1410 ฉันท์ชนก รอดสำเภาเจ้าหน้าที่สำนักงานคณะเศรษฐศาสตร์ฝ่ายวิชาการศูนย์บริการคอมพิวเตอร์86250
1411 ฉันท์ชนก เจริญหิรัญเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ศูนย์วิเคราะห์รายได้และปฎิบัติการลงทุน--83217
1412 ฉันทนา กาฬดิษฐ์ธุรการศูนย์รักษาความปลอดภัยและจัดการจราจรแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย83571
1413 ฉันทนา อินทิมเจ้าหน้าที่วิจัยประจำห้องปฎิบัติการวิจัยศูนย์ความเป็นเลิศแห่งชาติด้านการจัดการสิ่งแวดล้อมและของเสียอันตรายสำนักงานหลักสูตรฯ-84229
1414 ฉันทนา เชาว์ปรีชาอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-วิทยาศาสตร์82375
1415รศ.ดร. ฉันทนา บรรพศิริโชติ หวันแกหัวหน้าภาควิชาการปกครองคณะรัฐศาสตร์-ภาควิชาการปกครอง87231
1416 ฉันทนา คุณเจริญเจ้าหน้าที่สำนักงาน (พัสดุ)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล85394-5
1417 ฉันทนา ดวงกาญจนาเจ้าหน้าที่การเงิน (รักษาการหัวหน้างานแผนงานงบประมวิทยาลัยการสาธารณสุขงานคลังและพัสดุ88182
1418 ฉันทลักษณ์ คูหาสวรรค์เวช-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยทะเบียน-85767
1419ผศ.ทพ. ฉันทวัฒน์ สุทธิบุณยพันธ์-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ88786
1420 ฉันทิกา ศรีกระหนกเจ้าหน้าที่สำนักงาน(ธุรการ)p8สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานบริหารจัดการอาคาร80116
1421 เฉลา ดีประเสริฐนักกการภารโรงคณะรัฐศาสตร์-87250
1422 เฉลา ตันอิ่มนักการภารโรงเศรษฐศาสตร์-86203
1423 เฉลิม วาดเขียนนักการภารโรงโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-หน่วยโภชนาการ82334
1424 เฉลิม เฟื่องฟู-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยอาคารสถานที่-85756
1425ผศ.ดร. เฉลิม ชัยวัชราภรณ์คณบดีสำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา-81000
1426 เฉลิม การศาสตร์ช่างปั้นสำนักบริหารระบบกายภาพส่วนอาคารและสถานที่สายงานซ่อมบำรุง82845
1427ผศ.ดร. เฉลิมชนม์ สถิระพจน์-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมสำรวจ86650-64 ต่อ 312
1428 เฉลิมชัย สังข์สุวรรณเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล)โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยบริหารทั่วไป82742
1429 เฉลิมชัย เส็งประโคนนักการภารโรงคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ-84351
1430 เฉลิมทรัพย์ สังขวิจิตรจนท.วิเคราะห์ (ระบบคอมพิวเตอร์) P7คณะวิศวกรรมศาสตร์งานวิทยบริการทางวิศวกรรมศาสตร์-86360
1431 เฉลิมพงษ์ โพธิ์ลี้จนท.บริการวิทยาศาสตร์ (วิทยาศาสตร์) (ระดับ 2)คณะวิศวกรรมศาสตร์นิวเคลียร์เทคโนโลยี86783
1432ผศ.ทพ. เฉลิมพล ลี้ไวโรจน์ประธานฝ่ายวิชาการสมาคมนิสิตเก่าคณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ88788, 88668
1433ผศ. เฉลิมพล ดาวเรืองผู้ช่วยศาสตราจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-ภาษาอังกฤษ82746
1434 เฉลิมรัชท์ ศรีหาญผู้ช่วยพยาบาล3 ระดับ3ึคณะทันตแพทยศาสตร์โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ -88735
1435 เฉลิมรัฐ ศุภนิธยารักษ์เจ้าหน้าที่วิรัชกิจคณะเศรษฐศาสตร์ศศ.บ.เศรษฐศาสตร์-86195, 86197
1436 เฉลิมรัฐ แสงมณีนักวิจัยศูนย์เครือข่ายงานวิเคราะห์ วิจัย และฝึกอบรมการเปลี่ยนแปลงของโลก แห่งภูมิภาคเอเชียตะวันออกเฉียงใต้วิจัยWREI89465
1437 เฉลิมรัตน์ สุโนภักดิ์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (ประชาสัมพันธ์)วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีหน่วยประชาสัมพันธ์-84154
1438 เฉลิมลาภ ทองอาจอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-ภาษาไทย82360-2
1439 เฉลิมวุฒิ ชำนาญฉาเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์ (วิทยาศาตร์)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์85130
1440 เฉลิมศรี ไวยรัตน์พนักงานธุรการศูนย์กีฬาแห่งจุฬาฯ-แผนกธุรการและพัสดุ82840
1441อ.ดร. เฉลิมเอก อินทนากรวิวัฒน์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมคอมพิวเตอร์86977
1442 เฉลียง ศรีสุพรรณ์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (พัสดุ)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานพัสดุ85011, 85050
1443 เฉลียว กล่อมสุริวงษ์สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานบริหารจัดการภูมิทัศน์82830
1444 เฉลียว บุญเกิดพนักงานสถานที่คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี---
1445 เฉวียง สังฆเศรณีหัวหน้า รปภ.เศรษฐศาสตร์งานบริหารและธุรการ หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ-86214
1446นาย เฉวียน สายโนพนักงานสถานที่ศูนย์บริการสุขภาพแห่งจุฬาฝ่ายบริหารหน่วยบริหารและธุรการ80574
1447 แฉล้ม เชื้ออ่อนนักการภารโรงเศรษฐศาสตร์-86234
1448 ไฉน ศิริพนักงานทั่วไปสถาบันวิจัยโลหะและวัสดุฝ่ายบริหารหน่วยสารบรรณและการเจ้าหน้าที่84212
1449 ไฉไล คูวัฒนานุกูลพนักงานบริการวิทยาศาสตร์คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาสัตวแพทยสาธารณสุข89573, 89577
1450
1451 ชญาณภัส เจี้ยงรักษา-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี-ภาควิชาการธนาคารฯ85674
1452 ชญาดา นนทกิจโยธินเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปคณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาศัลยศาสตร์89639
1453นางสาว ชญาดา ปินหะชันเจ้าหน้าวิรัชชกิจสำนักบริหารงานวิรัชกิจอาคันตุกกะสัมพันธ์-83333
1454 ชญาดา สารภัญญ์เจ้าหน้าทีบริการงานแพทย์(เทคนิคการแพทย์)P7คณะสหเวชศาสตร์-89934
1455 ชญานิษฐ์ สีหเดชวีระเจ้าหน้าที่บุคคลสถาบันวิทยบริการสำนักงานเลขานุการ-82911
1456 ชญานุช เสียงใสเจ้าหน้าที่การเงินคณะวิทยาศาสตร์-87653-4
1457 ชญานุช รุ่งโอฬารเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปศูนย์ความเป็นเลิศแห่งชาติด้านการจักการสิ่งแวดล้อมและของเสียอันตรายสำนักงานบริหาร-83954
1458อ. ชญานุช จาตุรจินดา-คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชารัฐประศาสนศาสตร์87205
1459ผศ.ดร. ชญาพิมพ์ อุสาโห-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาบริหารการศึกษาภาควิชานโยบาย การจัดการและความเป็นผู้นำทางการศึกษา82577-79 ต่อ 849
1460 ชญาภรณ์ หิรัญสุขผู้ปฎิบัติงานบริหาร 4คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานการเงินและบัญชี82424
1461 ชญาภา คุ้มสุพรรณเจ้าหน้าที่สำนักงาน(บริหารงานทั่วไป)P7สำนักบริหารงานวิชาการ--80216
1462 ชฎาภา ถิระการเลขานุการหัวหน้าหลักสูตรบริหารธุรกิจและหัวหน้าสายวสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหลักสูตรบริหารธุรกิจ, สายวิชาการเงิน-84001-9 ต่อ 211
1463 ชฏาภา ถิระการ-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯศูนย์พัฒนานักบริหาร-84001-9 ต่อ 170
1464 ชนกนัน วรรณภักดิ์-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคบัณฑิตศึกษาทันตกรรมหัตถการ-88756
1465ผศ.ดร. ชนกพร จิตปัญญารองคณบดีฝ่ายวิชาการคณะพยาบาลศาสตร์--81139
1466 ชนกพร แช่อี่้งเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์p7วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีวิชาการส่งเสริมและพัฒนาวิจัย(4)84125
1467 ชนนิกานต์ ปั้นพิพัฒน์เจ้าหน้าที่สำนักงานคณะสหเวชศาสตร์-หน่วยปฎิบัติการฯ81100
1468 ชนม์ฐิติ หรือโอภาสเจ้าหน้าที่สำนักงานคณะเศรษฐศาสตร์ฝ่ายวิชาการหลักสูตรเศรษฐศาสตร์แรงงานและการจัดการทรัพยากรมนุษย์86227
1469อ.ดร. ชนวีร์ สุภัทรเกียรติคณาจารย์สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--84052
1470อ. ชนะ ผิวล่อง-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป85191
1471 ชนะชัย เสวกพันธ์เจ้าหน้าที่บริการงานช่างสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายสถาปัตยกรรมและโครงสร้างพื้นฐานกลุ่มภารกิจโครงสร้างพื้นฐาน82007
1472 ชนะพล งามขำนักการภารโรงคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีวเคมี85427
1473 ชนัญชิดา มาเพชรเลขานุการบริหาร(เลขานุการคณบดี)คณะเศรษฐศาสตร์บริหารงานบริหารและธุรการ86211
1474 ชนัญชิดา กลับแป้นหน่วยการเงินและบัญชีคณะรัฐศาสตร์กลุ่มงานบริหารการคลังและพัสดุ-87243
1475 ชนัญญา หอมสุวรรณเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานบริหารทั่วไป82417
1476อ.ดร. ชนัตต์ รัตนสุมาวงศ์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86593
1477 ชนันฏา เดชเจริญศรีเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ) P8สัตวแพทยศาสตร์-89557
1478 ชนันท์นัทธ์ สำราญทิวาวัลย์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยเทคโนโลยีการศึกษา82747
1479 ชนันทร์ เขตตลาดเจ้าหน้าที่บริการการศึ กษา (โสตทัศนศึกษา)วิทยบริการหอสมุดกลางศูนย์โสตทัศนศึกษากลาง82946, 82948
1480 ชนันธร โพธิกุลหน่วยการเงินและบัญชีคณะรัฐศาสตร์กลุ่มงานบริหารการคลังและพัสดุ-87243
1481รศ.ดร. ชนาทิพย์ เกสะวัฒนะอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม82370-2
1482 ชนาธิป บุญทองเจ้าหน้าที่งานวินัยนิสิตสำนักงานนิสิตสัมพันธ์งานวินัยนิสิต-87046
1483 ชนาธิป หลาบมาลาเจ้าหน้าที่บริการสารสนเทศศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์จัดการทรัพยากรสารสนเทศ82923
1484 ชนาพร อิ่มใจ-คณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยเวชระเบียน-88709-10, 88727
1485 ชนิกา ศิลปอนันต์รองศาสตราจารย์ ระดับ9สถาบันภาษา-86097
1486 ชนิกามาศ จันทร์เจริญสุขอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-สังคมศึกษาศาสนาและวัฒนธรรม82776
1487 ชนิฎฐา อินทรศักดิ์เจ้าหน้าทีบริการการศึกษาคณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานบริหารทั่วไป82648
1488 ชนิดา จริยาพรพงศ์บรรณารักษ์ชำนาญการศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์พัฒนาและวิเคราะห์ทรัพยากรสารสนเทศ82919
1489อ.ทญ. ชนิดา นาคเลขา-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาสรีรวิทยา88692
1490รศ.ดร. ชนิดา รักษ์พลเมือง-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาพัฒนศึกษาภาควิชานโยบาย การจัดการและความเป็นผู้นำทางการศึกษา82560-76 ต่อ 700
1491 ชนิดา ใจกล้าเจ้าหน้าที่สำนักงาน (การเงิน)คณะสัตวแพทยศาสตร์โรงพยาบาลสัตว์เล็กห้องการเงิน89448
1492อ.ดร. ชนิดา จิตตรุทธะ-คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชารัฐประศาสนศาสตร์87206
1493 ชนิดา พลานุเวชผู้ช่วยคณบดีวิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุข--88157
1494 ชนิดา จารุธนกิจพานิชจนท.ระบบงานคอมพิวเตอร์ 3คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา86459
1495 ชนิดา สนั่นพานิชหัวหน้าหน่วยสารบรรณและการเจ้าหน้าที่สถาบันวิจัยโลหะและวัสดุฝ่ายบริหารหน่วยสารบรรณและการเจ้าหน้าที่84209
1496 ชนิดา วิยกาญจน์ผู้ปฏิบัติงานวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87566
1497 ชนิดา ชาวปลายนาผู้ช่วยทันตแพทย์5 ระดับ5คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาทันตกรรมจัดฟัน88927
1498 ชนิตา สวนกุหลาบพนักงานพัสดุ 2คณะวิทยาศาสตร์งานพัสดุ-85011, 85050
1499อ.ดร. ชนิตา ปาลิยะวุฒิ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาพฤกษศาสตร์85476
1500รศ.ดร. ชนิตา รักษ์พลเมืองหัวหน้าภาควิชาสารัตถศึกษาคณะครุศาสตร์ภาควิชาศิลปศึกษา82560
1501 ชนินทร์ เตชะประเสริฐวิทยารองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาปริทันตวิทยา88844
1502ผศ.ดร. ชนินทร์ชัย อินทิราภรณ์รองคณบดีฝ่ายบริหารสำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา--81001
1503ผศ.ดร. ชนินทร์ ทินนโชติ-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมสำรวจ86650-64 ต่อ 309
1504อ.ดร. ชนินทร์ วิศวินธานนท์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86500
1505 ชนินทร์ มหารักษ์จนท.ระบบงานคอมพิวเตอร์ 4คณะวิศวกรรมศาสตร์งานสารสนเทศ (ศูนย์คอมพิวเตอร์)-86381
1506 ชนิศา สุทธิพงษ์ประชาผู้ช่วยทันตแพทย์5 ระดับ5โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิกรวม 2-88507
1507อ.ดร. ชนิศา ตันติเฉลิม-คณะครุศาสตร์สาชาวิชาจิตวิทยาการศึกษาภาควิชาวิจัย และจิตวิทยาการศึกษา82581-97 ต่อ 824
1508 ชนิษฎา ศิลาถาวรวงศ์ผู้จัดการฝ่ายจัดการฝึกอบรมศูนย์บริการวิชาการแห่งจุฬาฯฝ่ายจัดการการฝึกอบรม-82888
1509อ.ดร. ชนิษฐา ธนานุวงศ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85246
1510ผศ. ชเนฏฐวัลลภ ขุมทองรองผอ.ฝ่ายวิจัยเอเชียศึกษา,ผอ.ศูนย์วิจัยเศรษฐศาสตรสถาบับเอเชียศึกษา,คณะเศรษฐศาสตร์--87469,86256, 86270-1 กด 4
1511 ชเนตตี มิลินทางกูรนักวิจัยวิทยาลัยประชากรศาสตร์วิชาการ-87474
1512 ชเนศ ศรีพิทักษ์เจ้าหน้าที่บริการการศึกษาศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์พัฒนาสื่อนวัตกรรมและเทคโนโลยี
1513 ชเนษฐ์ ตรีเพชราภร์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีห้อง Management Cockpit-85734
1514 ชบวุฒิ พูลสมบัตินายช่างอิเลคทรอนิคส์ 4 ระดับ4สถาบันภาษา--
1515 ชปา จิตต์ประทุมนักวิจัยชำนาญการพิเศษสถาบันอเชียศึกษาส่วนกลางงานวิจัย87418
1516 ชมชนก บัวอยู่-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีงานคลังและพัสดุ-85774
1517 ชมชนก บวรกิตติเจ้าหน้าที่ฝ่ายต่างประเทศศูนย์การศึกษาต่อเนื่องฝ่ายต่างประเทศ83908
1518นางสาว ชมนรินทร์ ดวงกาญจนาเจ้าหน้าที่สำนักงาน(บัญชี)ศูนย์บริการสุขภาพแห่งจุฬาฝ่ายบริหารหน่วยบัญชี80571
1519 ชมนาค มาดนาคหัวหน้างานบริการวิชาการและวิจัยคณะพยาบาลศาสตร์--81129
1520 ชมนาด ฉางวังเลขานุการคณบดีคณะสหเวชศาสตร์สำนักงานเลขานุการคณะ-81076
1521ผศ.ดร. ชมนาด ศีติสารรองคณบดีฝ่ายวางแผนฯคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันออก84880, 84748
1522 ชมบงกช อัศวพันธ์ผู้จัดการสำนักงานคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์หลักสูตรสถาปัตย์นานาชาติ84410
1523ดร. ชมพูนุช วิษณุนนท์อาจารย์ภาควิชาพฤกษศาสตร์วิทยาศาสตร์ภาควิชาพฤกษศาสตร์85514
1524 ชมพูนุช วงษ์วิริยะพยาบาล 5 ระดับ 5โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หออภิบาลผู้ป่วยใน -88750-1
1525อ.ดร. ชมพูนุช โสภาจารีย์อาจารย์พยาบาลศาสตร์-89818
1526 ชมพูนุท ศิลาเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล85394-5
1527อ.ดร. ชมภูนุช วิรุณานนท์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาพฤกษศาสตร์85506
1528 ชมภูนุช เทศนา-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยครุภัณฑ์-85771
1529 ชไมพร ถุงเงินโตนักการภารโรงคณะสัตวแพทยศาสตร์หน่วยพยาธิวิทยาภาควิชาพยาธิวิทยา89611
1530 ชไมพร เปรมสุนทรผู้อำนวยการฝ่ายบริหารสถาบันวิจัยสภาวะแวดล้อมฝ่ายบริหาร-88122
1531(ว่าที่ร้อยตรี) ชยการ คีรีรัตน์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-การงานอาชีพและเทคโนโลยี82345
1532ผศ. ชยันติ ไกรกาญจน์ผู้อำนวยการศูนย์คอมพิวเตอร์คณะนิติศาสตร์ศูนย์คอมพิวเตอร์-82039
1533 ชยา ลิมจิตติเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ระบบคอมพิวเตอร์)สำนักงานจัดการระบบเทคโนโลยีสารสนเทศฝ่ายโครงสร้างพื้นฐานระบบเทคโนโลยีสารสนเทศ-83421
1534 ชยากร คีรีรัตน์อาจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายมัธยม)-82345
1535รศ. ชยากริต ศิริอุปถัมภ์-คณะวิศวกรรมศาสตร์นิวเคลียร์เทคโนโลยี86778
1536รศ.ดร. ชโยดม สรรพศรีคณบดีคณะเศรษฐศาสตร์--86213
1537 ชรินทร ไชยมาเสรีกุลจนท.บริหารงานทั่วไป ระดับ 6คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมแหล่งน้ำ86455
1538 ชรินทร์ โกศิยะกุลนักการภารโรงคณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาจุลชีววิทยา88680
1539 ชรินทร์ จำลอง เจ้าหน้าที่รังสีเทคนิค4 ระดับ4คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชารังสีวิทยา88714
1540 ชริมพร เกียรติก้องชัยพนักงานศูนย์หนังสือบัญชีลูกหนี้89897
1541รศ.ดร. ชลดา เรืองรักษ์ลิขิต-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาไทย84684
1542 ชลดา นะอิบรอเฮมเจ้าหน้าที่สำนักงาน (พัสดุ)สำนักงานจัดการระบบเทคโนโลยีสารสนเทศสำนักงาน-83422
1543ผศ. ชลทิชา สุทธินิรันดร์กุลผู้เชี่ยวชาญหอประวัติจุฬาฯฝ่ายจดหมายเหตุ-84595
1544ผศ. ชลทิชา สุทธินิรันดร์กุล-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาบรรณารักษศาสตร์84809
1545 ชลธิชา โพธิขำเจ้าหน้าที่บริหารงานแพทย์(ผู้ช่วยทันตแพทย์) โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคบัณฑิตศึกษาทันตกรรมหัตถการ -88755
1546 ชลธิชา ดวงชอุ่มเจ้าหน้าที่ห้องสมุด 3คณะครุศาสตร์ศูนย์บรรณสารสนเทศทางการศึกษา82429
1547 ชลธิชา ชัยคำรงค์กุลเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)สถาบันเทคโนโลยีชีวภาพฯสำนักงานเลขา-88052
1548 ชลธิชา ดวงชอุ่มเจ้าหน้าที่ห้องสมุดคณะครุศาสตร์-82441
1549 ชลธิชา นราบัว-คณะรัฐศาสตร์โครงการหลักสูตรรัฐประศาสนศาสตร์มหาบัณฑิต-87219
1550 ชลธิชา เพิ่มพูนพนักงานธุรการ p8สำนักบริหารระบบกายภาพ-กิจกรรมธุรการ80102
1551อ.ดร. ชลธิศ ธีระฐิติรองคณบดีคณะรัฐศาสตร์ฝ่ายวิชาการภาควิชาการปกครอง87223
1552รศ. ชลธี อิ่มอุดมอาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์84393
1553 ชลพรรธน์ ธนะพัฒน์ดำรงค์เจ้าหน้าที่ระบบงานคอมพิวเตอร์ 4คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานเทคโนโลยีการศึกษา82539-41 ต่อ 15
1554ศ.สพ.ญ.ดร. ชลลดา บูรณกาล-คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาสรีรวิทยา89747
1555 ชลวุฒิ พูลสมบัติเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง (อิเล็กทรอนิกส์)สถาบันภาษาฝ่ายบริหารและวางแผนศูนย์เทคโนโลยีและสารสนเทศ86034
1556 ชลอ สังฆะโตนักการภารโรงสัตวแพทยศาสตร์-89731
1557 ชลอศรี อยู่มัย -คณะเภสัชศาสตร์สำนักงานเลขานุการ -88257
1558 ชลัยกรณ์ เพ็ชร์งามหัวหน้างานคณะสหเวชศาสตร์ฝ่ายวิชาการงานบริการการศึกษา81055
1559รศ.ดร. ชลัยพร อมรวัฒนา-คณะเศรษฐศาสตร์--86288-9 กด 2
1560รศ. ชลัยพร เหมะรัชตะ-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาบรรณารักษศาสตร์84810
1561 ชลาทิพ ชัยนามรองผู้อำนวยการสำนักบริหารงานวิรัชกิจ--83332
1562ผศ. ชลาธิป ชาญชัยฤกษ์อาจารย์ ระดับ 7สถาบันภาษา-ภาคฯสังคมศาสตร์และมนุษญศาสตร์86068
1563 ชลาลัย พงษ์ทวีพนักงานพัสดุศูนย์กีฬาแห่งจุฬาฯ-แผนกธุรการและพัสดุ82874
1564 ชลาลัย บุญทิมเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ) p8สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา จุฬาฯบริหาร/หน่วยสารบรรณ-81032
1565 ชลาลัย ดอกพวงเจ้าหน้าที่สำนักงาน(การเงิน)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานการเงินและบัญชี82418, 82459
1566อ.ทญ. ชลิดา นาคเลขา-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาสรีรวิทยา88695
1567 ชลิต โกศิยะกุลนักการภารโรง คณะทันตแพทยศาสตร์ศูนย์ผลิตเอกสาร-88629
1568 ชลีพร อมาตยวงศ์เจ้าหน้าที่ธุรการสถาบันวิทยบริการศูนย์โสตทัศนศึกษากลาง-82946
1569 ชวน แสงอรุณคนงานสัตวแพทยศาสตร์--
1570รศ.ดร. ชวนชัย อัชนันท์-คณะเศรษฐศาสตร์--86269
1571 ชวนพิศ นระจีนนักการภารโรงเศรษฐศาสตร์--
1572 ชวรีย์ ทาบโลหะงานบริหารและธุรการสถาบันวิจัยสังคม--87385
1573รศ.ดร. ชวลิต นิตยะรักษาการหัวหน้าภาควิขาฯคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาเคหการ84356
1574 ชวลิต เขคมครู5 ระดับ 5คณะนิเทศศาสตร์ภาควิชาวารสารสนเทศ82129
1575ผศ.ดร. ชวลิต รัตนธรรมสกุล-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม86678
1576ผศ.ดร. ชวลิต งามจรัสศรีวิชัย-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมีเทคนิค87528
1577ผศ.ดร. ชวาล คูร์พิพัฒน์หัวหน้าภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางภาพถ่ายฯคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางภาพถ่ายฯ85580,85585
1578อ.ดร. ชวาลิน เศวตนันท์-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันออก84750
1579 ชวินท์ ธัมมนันท์กุล-คณะจิตวิทยา-89911
1580 ช่อทิพย์ คุปตะเวทินเจ้าหน้าที่คณะฯคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันตก84776
1581 ชอบ พันธ์เกตุพนักงานบริการอัดสำเนาคณะครุศาสตร์หน่วยสารบรรณ82400
1582 ชอบ เคร่งจริงยามคณะครุศาสตร์งานอาคารสถานที่82457
1583 ชอบ โพธิ์นิ่มแดงพนักงานบริการอัดสำเนาคณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานบริหารทั่วไป82525
1584 ชเอม หาญกิจเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป (พม.)คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาบรรณารักษศาสตร์84817
1585 ชเอม ธรรมนิกานักการภารโรงสัตวแพทยศาสตร์-89584
1586 ชะไมพร ประเสริฐกิตติกุลอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-ภาษาต่างประเทศ82388-90
1587 ชะเอม เลี้ยงชีพ-คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยโสตทัศนศึกษา-86312
1588รศ. ชัชชัย โกมารทัต-สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา--81014
1589รศ.ดร. ชัชชาติ สิทธิพันธุ์ผู้อำนวยการศูนย์บริการวิชาการคณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมโยธา86344, 86404, 86546 กด 1
1590รศ.ดร. ชัชชาติ สิทธิพันธุ์ผู้ช่วยอธิการบดีด้านจัดการทรัพย์สิน83590 ต่อ 231
1591 ชัชฎา ทวิชชาติวิทยากุลเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)สถาบันภาษาฝ่ายวิจัยฝ่ายวิจัย86021
1592 ชัชฎา ทอดแสนเจ้าหน้าที่สำนักงานคณะสหเวชศาสตร์-หน่วยปฎิบัติการฯ81107
1593 ชัชนี กระบี่ทอง-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี-ภาควิชาการบัญชี85798-9
1594ผศ. ดร. ชัชพงศ์ ตั้งมณีนายทะเบียนคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี-ภาควิชาสถิติ85766
1595อ. ชัชพล ไชยพร-คณะนิติศาสตร์-82017 ต่อ 408
1596 ชัชรัช น่วมลมัยเจ้าหน้าที่บริการอุตสาหกรรมและธุรกิจศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาลจุฬาลงกรณ์ฯวิชาการและนวัตกรรมงานบริการวิชาการ81053-4ต่อ151
1597 ชัชวลิต วีระเสถียร(อ.ดร.)คณะเภสัชศาสตร์ -โครงการจัดตั้งภาควิชาบริหารเภสัชกิจ88386-90
1598 ชัชวาล ศรีสละนักวิชาการโสตทัศนศึกษาชำนาญการพิเศษศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์พัฒนาสื่อนวัตกรรมและเทคโนโลยี82940
1599 ชัชวาล วงศ์กวานกรม-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีฝ่ายวิชาการ-85776
1600 ชัชวาล ขันติคเชนชาติเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (โสตทัศนศึกษา)คณะครุศาสตร์-82539-40
1601 ชัชวาล เดือนจันทร์ฉาย-สำนักบริหารวิชาการ-89471
1602อ.ดร. ชัชวาล ใจซื่อกุล-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85256
1603นาย ชัชวาล โชตินาเสียวเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป(นักการภารโรง)P9บริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานบริหารจัดการอาคาร85600
1604 ชัชวาล ขันติคเชนชาติเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา(บริการโสตทัศนศึกษา)คณะครุศาสตร์--
1605ผศ.ดร. ชัชวิทย์ อาภรณ์เทวัญ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85225
1606อ.ดร. ชัญชนา ตั้งวงศ์ศานต์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86505
1607 ชัญญณัฐ จีปนเจ้าหน้าที่สำนักงานคณะสหเวชศาตร์ฝ่ายบริหารงานนโยบายและแผน81070
1608อ. ชัญญพร ปริญญาวุฒิชัย-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันออกลาศึกษา
1609รศ. ชัตสุณี สินธุสิงห์-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันตก84787
1610นาย ชัยกร พระยาน้อยเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง (ไฟฟ้า)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง83000
1611 ชัยการ ธูปเมืองพนักงานขับรถยนต์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ-84303
1612ผศ. ชัยชนะ แสงสว่างอาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาการวางแผนภาคและเมือง84442
1613 ชัยชนะ เตชะวัชรเทพอาจารย์คณะเภสัชศาสตร์ -ภาควิชาเภสัชอุตสาหกรรม88275
1614ผศ.นพ. ชัยชนะ นิ่มนวลผู้ช่วยศาสตราจารย์คณะแพทยศาสตร์-จิตเวชศาสตร์02-2564298ต่อ21
1615 ชัยชนะ ไกรสรนิติกร P7สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารจัดการกลางสายงานนิติการ80199
1616 ชัยชนัตถ์ ชาญศิลปกุลผู้ปฎิบัติงานโสตทัศนศึกษา 4คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานเทคโนโลยีการศึกษา82713
1617ผศ.ดร. ชัยเชษฐ์ สายวิจิตร-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86907
1618อ.ดร. ชัยโชค ไวภาษา-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมสำรวจ86650-64 ต่อ 319
1619 ชัยโชค จุลศิริวงศ์รองศาสตราจารย์ ระดับ8คณะรัฐศาสตร์ภาควิชาความสัมพันธ์ฯ87278
1620 ชัยณรงค์ ตามเที่ยงตรงผู้ช่วยวิจัยสถาบันวิจัยทรัพยากรทางน้ำสำนักงานกองทุนสนับสนุน(สกว)-88163
1621 ชัยณรงค์ แก้วสุกอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-คณิตศาสตร์82781
1622ผศ.น.สพ.ดร. ชัยเดช อินทร์ชัยศรี-คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาอายุรศาสตร์89405
1623นาย ชัยเทพ คุ้มครองเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง (ไฟฟ้า)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง82828
1624 ชัยนันท์ พรมนิ่มเจ้าหน้าที่บริการ(นักการภารโรง)คณะสัตวแพทยศาสตร์ฝ่ายบริหารคณะฯหน่วยสารบรรณ89771-6
1625 ชัยบูรณ์ ศิริธนะวัฒน์อาจารย์ระดับ 5คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์84385
1626ผศ.ดร. ชัยพงษ์ พงษ์พานิชผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและให้คำปรึกษาสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--84001-9 ต่อ 140, 84049
1627 ชัยพร โพธิ์ปั้น-คณะวิศวกรรมศาสตร์งานวิทยบริการทางวิศวกรรมศาสตร์ (ห้องสมุด)-86460
1628 ชัยพร วิขขาวุธ-คณะจิตวิทยา-89916
1629 ชัยพร บุญเฉลิมวิเชียรอาจารย์ระดับ 5คณะแพทยศาสตร์ -เวชศาสตร์ชันสูตร0-2252-7788,0-2256-4136
1630อ.ดร. ชัยพร ภู่ประเสริฐ-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิชาวิศวกรรมสิ่งวดล้อม86671
1631 ชัยพฤกษ์ พฤษษ์มณีเจ้าหน้าที่สำนักงาน P7บัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายบริหารกลุ่มการกิจคลัง พัสดุ และงบประมาณ/การเงิน83521
1632 ชัยพัชญ์ ธนวัชร์สมบัติพนักงานขับรถคณะอักษรศาสตร์-งานบริหารและธุรการ-
1633อ.ดร. ชัยพัฒน์ หล่อศิริรัตน์-สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา จุฬาฯ--81034
1634รศ.ดร. ชัยพันธุ์ รักวิจัย-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมแหล่งน้ำ86478, 86714
1635 ชัยภัทร จันทินมาธรสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานบริหารจัดการภูมิทัศน์82830
1636 ชัยมงคล ฟูมาเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป(รปภ.)คณะวิทยาศาสตร์งานอาคารสถานที่-85022
1637อ.น.สพ. ชัยยศ ธารรัตนะ-คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาอายุรศาสตร์89406
1638 ชัยยา เจริญสุขเลิศวิทยาธุรการคณะนิเทศศาสตร์-ภาควิชาการสื่อสารมวลชน82173
1639นาย ชัยยุทธ ยอดมณีเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง(ไฟฟ้า)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง84900
1640อ. ชัยยุทธ สุขศรีหัวหน้าภาควิชาวิศวกรรมแหล่งน้ำคณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมแหล่งน้ำ86455, 86472
1641รศ.ดร. ชัยโย ชัยชาญทิพยุทธรองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารสถาบันเทคโนโลยีชีวภาพฯสถาบันเทคโนโลยีชีวภาพฯ , คณะเภสัชศาสตร์-ภาควิชาเภสัชเวท88059, 88363
1642อ.ดร. ชัยรัต พงศ์พันธุ์ภาณี-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์86997
1643 ชัยรัตน์ มาจุฬาเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารงานบุคคลสายงานบริหารบุคคล 180194-5
1644 ชัยรัตน์ กิ่งแก้วอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-ภาษาต่างประเทศ82388-90
1645ผศ.ดร. ชัยรัตน์ เอี่ยมกุลวัฒน์-เศรษฐศาสตร์--86291-2 กด 4
1646รศ. ชัยรัตน์ วิวัฒน์วรพันธ์-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตกรรมประดิษฐ์88579
1647 ชัยรินทร์ บุญขันธ์พนักงานสถานที่คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานอาคารสถานที่82530
1648รศ.ดร. ชัยโรจน์ คุณพนิชกิจ-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86632
1649อาจารย์ ชัยฤทธิ์ ปิยบุตรผู้ช่วยผู้อำนวยการด้านพัฒนาเทคโนโลยีสารสนเทศสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยเทคโนโลยีสารสนเทศ-84026
1650รศ.ดร. ชัยฤทธิ์ สัตยาประเสริฐ-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเคมี86893
1651 ชัยฤทธิ์ ขวัญกลับช่างเทคนิค ระดับ 3คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ86825
1652 ชัยวัฒน์ ปิ่นน้อยรองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาศัลยศาสตร์88585
1653รศ.ทพ.ดร. ชัยวัฒน์ มณีนุษย์รองศาสตราจารย์ ระดับ7คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ88788
1654 ชัยวัฒน์ ภูจำปาเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป(รักษาความปลอดภัย)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานอาคารสถานที่ ยานพาหนะและซ่อมบำรุง85022
1655 ชัยวัฒน์ สว่างคงนักวิทยาศาสตร์ ระดับ 5คณะแพทยศาสตร์-ภาควิชาชีวเคมี02-2524986, 02-2564482
1656 ชัยวัฒน์ ปิดตาระพาเจ้าหน้าที่บริการทั่วไปคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานอาคารสถานที่ ยานพาหนะและซ่อมบำรุง85022
1657 ชัยวัฒน์ แซ่เจ็งนักการภารโรงคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์85141
1658 ชัยวัฒน์ ปิ่นทรัพย์ถาวรอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-คณิตศาสตร์82383-5
1659 ชัยวัฒน์ มิ่งขวัญสกุลเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ระบบคอมพิวเตอร์)สำนักงานจัดการระบบเทคโนโลยีสารสนเทศฝ่ายโครงสร้างพื้นฐานระบบเทคโนโลยีสารสนเทศ-83251
1660 ชัยวิทย์ วรสูตเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ระบบคอมพิวเตอร์)วิทยาลัยประชากรศาสตร์ฝ่ายวิจัย-87472
1661 ชัยวิทย์ รติมงคลรักษ์เจ้าหน้าที่บริการสารสนเทศศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์เครีอข่ายห้องสมุดดิจิทัล จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย82925
1662 ชัยวุฒ ชัยพันธุ์รองศาสตราจารย์ ระดับ 9คณะเศรษฐศาสตร์-86239
1663 ชัยวุฒิ ไชยชนะนักวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์85117
1664รศ.ดร. ชัยวุฒิ ชัยพันธุ์-คณะเศรษฐศาสตร์-86239
1665อ.ทญ. ชัยศรี ธัญพิทยากุล-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ88787
1666ผศ. ชัยศักดิ์ ชั่งใจอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-คณิตศาสตร์82383-5
1667อ. ชัยศิริ ปัณฑิตานนท์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมคอมพิวเตอร์86996
1668ผศ.ดร. ชัยสิงห์ ภู่รักษ์เกียรติ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์85298
1669 ชัยสิทธิ์ เฉลิมมีประเสริฐรองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะรัฐศาสตร์ภาควิชารัฐประศาสนศาสตร์87211
1670อ. ชัยสุทธิ์ จงถาวรวิทยาศูนย์คอมพิวเตอร์คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี-ภาควิชาสถิติ85856
1671ทพ. ชัยสุรัติ ถกลภักดี-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยทันตกรรมรากเทียม-88763
1672 ชัลวา เต็งหิรัญเจ้าหน้าที่สำนักงาน-งานพัสดุศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาลจุฬาลงกรณ์ฯบริหารงานคลังและพัสดุ81053-4ต่อ144
1673ผศ. ชาคร จารุพิสิฐธร-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมโลหการ86948
1674 ชาญชัย ม่วงประเสริฐพนักงานสถานที่ศูนย์เครื่องมือวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสำนักงานเลขานุการวิชาชีพบริการ (คนงาน ภารโรง คนสวนฯลฯ)88032
1675 ชาญชัย สีปานมั่นพนักงานสถานที่แคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85141
1676รศ.ทพ. ชาญชัย โห้สงวนผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ 7คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาทันตกรรมชุมชน88551
1677 ชาญชัย จิตติพันธ์พรณีเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87572-3
1678อ.ดร. ชาญชัย ปลื้มปิติวิริยะเวช-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86908
1679อ.ดร. ชาญณรงค์ บาลมงคล-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86552, 86542
1680 ชาญณรงค์ วังเย็นอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-การงานอาชีพและเทคโนโลยี82789
1681ผศ.น.สพ.ดร. ชาญณรงค์ รอดคำ-คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา89583
1682 ชาญณรงค์ โกมุทพันธ์ -คณะเภสัชศาสตร์สำนักงานเลขานุการ -88280
1683ศ.ดร. ชาญณรงค์ พรรุ่งโรจน์-คณะศิลปกรรมศาสตร์-ภาควิชาทัศนศิลป์84604
1684 ชาญยุทธ ชนะพันธ์ภากร-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยเทคโนโลยีสารสนเทศ-84001-9 ต่อ 207
1685 ชาญวิทย์ ทรัพย์ประดิษฐ์พนักงานขับรถสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานยานพาหนะ83355
1686อ.ดร. ชาญวิทย์ จิตยุทธการ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์85103
1687ผศ.ดร. ชาญวิทย์ โฆษิตานนท์ประธานสภาคณาจารย์สภาคณาจารย์,คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา87024, 85088
1688อ.ทพ. ชาญวิทย์ ประพิณจำรูญ-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาเวชศาสตร์ช่องปาก88936
1689 ชาญวิทย์ อุปยโสอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-สุขศึกษาและพลศึกษา82335
1690 ชาดา วิจิตรโสภาพันธ์เจ้าหน้าที่สำนักงานศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์บริการสารสนเทศเพื่อการเรียนรู้และวิจัย82936
1691ผศ.น.สพ.ดร. ชาตรี คติวรเวชอาจารย์ประจำคณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาสัตวบาล89683
1692 ชาตรี วัฒนศิลป์ช่างเทคนิคสถาบันวิจัยพลังงาน-กลุ่มงานวิจัย88087
1693 ชาติ ปานดำสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานบริหารจัดการภูมิทัศน์83638
1694 ชาติชาย หงษาวดีเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง (คอมพิวเตอร์)คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาการออกแบบอุตสาหกรรม84498
1695 ชาติชาย และเลิศผลเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป P9บัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายบริหารกลุ่มภารกิจบริหารและธุรการ/สารบรรณ83531
1696 ชาติรส การะเวกอาจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายมัธยม)-82355
1697อ.ดร. ชาริณี ตรีวรัญญู-คณะครุศาสตร์-ภาควิชาหลักสูตรและการสอน82633 - 36 ต่อ 324
1698 ชารี จันทร์ศรีนักกการภารโรงคณะนิเทศศาสตร์สำนักงานเลขานุการ-82159
1699 ชาลิณี เผือกผ่องเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์87539
1700 ชาลินี เสียงสังข์หน่วยวิเคราะห์นโยบายและแผน คณะทันตแพทยศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานนโยบายและแผน88644
1701 ชาลินี ยาเขียวเจ้าหน้าที่บริการการศึกษาคณะเศรษฐศาสตร์ฝ่ายวิชาการหน่วยทะเบียนและประเมินผล86255
1702 ชาลี สิทธิสาทนักการภารโรงโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยอาคารสถานที่ และสิ่งแวดล้อม82743
1703 ชาลี วาดเขียนนักการภารโรงโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-หน่วยโภชนาการ82334
1704อ.ดร. ชาลีดา บรมพิชัยชาติกุล-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85534
1705 ชำนาญ สุขเกษมลูกมือช่างคณะนิเทศศาสตร์สำนักงานเลขานุการ-82227
1706 ชำนาญ แก้วจันทร์เจ้าหน้าที่บริการทั่วไปคณะเศรษฐศาสตร์บริหารหน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ86249
1707 ชำนาญ โพธิ์เจริญ-คณะทันตแพทยศาสตร์งานบริการวิจัยงานบริการวิจัยและพัฒนา88816
1708 ชำนาญ ภัตรพานิช(ผศ.ดร.)คณะเภสัชศาสตร์ ภาควิชาเภสัชเคมี88314
1709 ชิด ฤทธิ์บำรุง คนงานคณะแพทยศาสตร์ -จุฬาลงกรณ์เวชสาร0-2252-7788,0-2256-4136
1710ศ.ดร. ชิดชนก เหลือสินทรัพย์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85469
1711อ.ดร. ชิดชัย จันทร์ตั้งสี-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85378
1712อ.ดร. ชิดพงศ์ ประดิษฐสุวรรณ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85534
1713ผศ.ดร. ชิดพงษ์ ประดิษฐ์สุวรรณ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85531
1714 ชิต ขำสี -คณะเภสัชศาสตร์ -ภาควิชาเภสัชพฤกษศาสตร์88355
1715อ. ชิตพงษ์ ตรีมาศ-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาดนตรีศึกษาภาควิชาศิลปะ ดนตรี และนาฎศิลป์ศึกษา82690 ต่อ 631
1716 ชิน วัลกิ่งนักการภารโรงโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ82357
1717 ชิน แม้นประดิษฐ์นักการภารโรงทะเบียนและประมวลผล-80003
1718อ. ชินเทพ เพ็ญชาติรองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารสถาบันฯ, หัวหน้าภาควิชาวิศสถาบันวิจัยพลังงาน, คณะวิศวกรรมศาสตร์-ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล88094, 86435, 86616
1719 ชินวุฒิ เศรษฐวัฒน์เจ้าหน้าที่ฝ่ายวิชาการเครือข่ายจุฬาฯนานาชาติChula Global Network-83932
1720 ชิโนรส ศิลป์ไพบูลย์พานิชเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปสถาบันทรัพย์สินทางปัญญา-89476
1721 ชิระ จันทรเจ้าหน้าที่บริการทั่วไปคณะสหเวชศาตร์ฝ่ายบริหารงานบริหารและธุรการ81057
1722 ชิษนุพงษ์ ไม้เลี้ยงคนงานห้องทดลองคณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาอายุรศาสตร์89590
1723อ.ดร. ชีวนันท์ เดชอุปการ ศิริสมบูรณ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา85094
1724ผศ.ดร. ชื่นจิต ประกิตชัยพัฒนา-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85531
1725ผศ.ดร. ชื่นชนก โควินท์-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาพัฒนศึกษาภาควิชานโยบาย การจัดการและความเป็นผู้นำทางการศึกษา82560-76 ต่อ 736
1726 ชื่น มีโบนักการภารโรงคณะอักษรศาสตร์หน่วยโสตทัศนศึกษา-84860
1727 ชุดาวัลย์ อุดมพิพัฒน์สกุล-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯศูนย์วิจัยและให้คำปรึกษา-84001-9 ต่อ 142
1728 ชุติกาญจน์ ภาคพานิชพนักงานพิมพ์ดีดชั้น 3คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานวิจัยและบริการวิชาการ82406
1729 ชุติโชติ มั่งมีพนักงานวิทยาศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ -ภาควิชาเภสัชพฤกษศาสตร์88355
1730 ชุตินันท์ นวลวัฒน์นักวิชาการพัสดุ ระดับ3คณะสหเวชศาสตร์สำนักงานเลขานุการ-89843
1731อ. ชุติมณฑน์ สถิรพิพัฒน์กุล-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเคมี86876
1732 ชุติมน ศรีแก้วเจ้าหน้าที่อาคันตุกะสัมพันธ์สำนักงานวิรัชกิจ-83334
1733 ชุติมน ศรีแก้วเจ้าหน้าที่วิรัชกิจสำนักงานวิรัชกิจ-83334
1734 ชุติมา ตั้งใจขจรเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ระบบคอมพิวเตอร์)สำนักงานจัดการระบบเทคโนโลยีสารสนเทศฝ่ายระบบเทคโนโลยีและบริการสารสนเทศ-83248
1735ผศ. ชุติมา พงศ์วรินทร์-คณะครุศาสตร์สาชาวิชาจิตวิทยาการศึกษาภาควิชาวิจัย และจิตวิทยาการศึกษา82581-97 ต่อ 826
1736 ชุติมา จันกิมฮะผู้ช่วยผู้ผลิตรายการสถานีวิทยุแห่งจุฬาลงกรณ์ฯห้องสมุดแผ่นเสียง-83970-7 ต่อ 110
1737 ชุติมา อรรถวรรัตน์ผู้อำนวยการฝ่ายกฎหมายและนิติกรรมสำนักงานจัดการทรัพย์สินฝ่ายกฎหมายและนิติกรรม-26740908
1738 ชุติมา คชาชีวะคลังพัสดุคณะทันตแพทยศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานพัสดุ88613
1739 ชุติมา โอศิริผู้ปฎิบัติงานบริหาร 4โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยผลิตเอกสาร82793
1740 ชุติมา จันทร์ฉาย -คณะเภสัชศาสตร์ - -88286-8
1741 ชุติมา เสือโรจน์ช่างทันตกรรม 3 ระดับ 3โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ หน่วยปฏิบัติการทันตกรรม -88563
1742อ.ดร.(พม.) ชุติมา ประกาศวุฒิสาร-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาวรรณคดีเปรียบเทียบ84789
1743รศ.ทญ. ชุติมา ไตรรัตน์วรกุล-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก88910
1744 ชุติมา รัตนกถิกานนท์เลขานุการคณะคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์สำนักงานเลขานุการ-84304
1745 ชุติมา สุขเจริญช่างทันตกรรม 4 ระดับ 4โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยปฏิบัติการทันตกรรม -88562
1746อ.ทญ.ดร. ชุติมา ระติสุนทรอาจารย์ระดับ 5คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ88790
1747 ชุติมา ไตรรัตน์วรกุลรองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก88910
1748 ชุติมา คุณนะ-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยการเจ้าหน้าที่-85773
1749 ชุติมา นามเรืองศรีเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์(วิทย์)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์85102,85117
1750ผศ.พญ. ชุติมา หรุ่มเรืองวงษ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์คณะแพทยศาสตร์-จิตเวชศาสตร์02-2564298ต่อ27
1751 ชุติมา หงสะมัด-คณะจิตวิทยาฝ่ายวิชาการบริการการศึกษาระดับปริญญาตรี81197
1752 ชุติมา เกตุอรุณเจ้าหน้าที่สำนักงานบัณฑิตวิทยาลัย-หลักสูตรการจัดการทางวัฒนธรรม83215
1753 ชุติรัตน์ ธรรมเสมาเจ้าหน้าที่บรรณารักษ์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายประถม)-82740
1754 ชุติรัตน์ อ้วนซิน-สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารงานบุคคลสายงานทะเบียนและบริการ80162,80183
1755ศ.ดร. ชุมพร ปัจจุสานนท์-คณะนิติศาสตร์-82017 ต่อ 179
1756รศ.ดร. ชุมพล อันตรเสนหัวหน้าภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้าคณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86519, 86489
1757 ชุมพล เดชะคำภูนิติกร P7สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารจัดการกลางสายงานนิติการ80193
1758 ชุมพล จันทรศร-คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยสารบรรณ-86315
1759ผศ.ดร. ชุมพล คุณวาสีหัวหน้าภาควิชาพฤกษศาตร์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาพฤกษศาสตร์85502-3, 85507, 85487
1760 ชุมศรี จันทรทิณหัวหน้าหน่วยกิจการนิสิตคณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยกิจการนิสิต-86349-50
1761 ชุริษา พงษ์ศักดิ์ภักดีเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ตรวจสอบภายใน)สำนักงานตรวจสอบภายใน-83351
1762ผศ.ดร. ชุลี ยมภักดี-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา85085
1763 ชุลีกร เสืองามเอี่ยมเจ้าหน้าที่สำนักงาน(ธุรการ)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85141
1764 ชูเกียรติ สุคันธปรีย์ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ 8ึคณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาสรีรวิทยา88695
1765รศ.ดร. ชูเกียรติ วิเชียรเจริญ-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมสำรวจ86650-64 ต่อ 315
1766ผศ.ดร. ชูเกียรติ พนัสพรประสิทธิ์-คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ87276
1767 ชูเกียรติ จันทาพนักงานขับรถยนต์สถาบันวิจัยสังคม-87394
1768ผศ. ชูเกียรติ วงฆ้องอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-ศิลปะ081-4508013
1769 ชูเกียรติ ฉิมรุ่ง-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมโยธา86568
1770อ. ชูโกะ ทานากะ-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันออก84746
1771 ชูชัย งามวสุลักษณ์นิติกร(ชำนาญการ)ระดับ 8สำนักงานมหาวิทยาลัยศูนย์กฎหมายและนิติการ-80172
1772 ชูชัย รัตนภิญโญพงษ์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-วิทยาศาสตร์82321
1773รศ. ชูชาติ ธรรมเจริญ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87591
1774 ชูชาติ ช้างเล็ก -คณะเภสัชศาสตร์สำนักงานเลขานุการ -88257
1775นาย ชูชาติ บุญเกิดช่างประปาสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง82845
1776 ชูชาติ สะทองบุญพนักงานสถานที่คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี---
1777ผศ. ชูชีพ ฉิมวงษ์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมคอมพิวเตอร์86980
1778ผศ. ชูชีพ ฉิมวงษ์-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์86980
1779ผศ.ดร. ชูพงศ์ ปัญจมะวัตรองคณบดี(แผนและงบประมาณ)คณะจิตวิทยาสำนักงานประกันคุณภาพ-81175, 89916
1780อ. ชูวิทย์ ยุระยงอาจารย์ช่วยราชการ (ดนตรีตะวันตก)สำนักบริหารงานศิลปวัฒนธรรม--83634
1781อ. ชูวิทย์ ยุระยง-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาดนตรีศึกษาภาควิชาศิลปะ ดนตรี และนาฎศิลป์ศึกษา82690 ต่อ 622
1782 ชูศรี อุดมการณ์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะนิเทศศาสตร์ฝ่ายคำสอน-82149
1783ผศ. ชูศรี วงศ์มณีโรจน์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์85105
1784 ชูศรี เสืองามเอี่ยมเจ้าหน้าที่สำนักงาน (การเงิน)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานคลัง85004, 85025
1785ผศ. ชูศรี มีวงศ์อุโฆษ-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันตก84791
1786 ชูศักดิ์ แสงสาครพนักงานรักษาความปลอดภัยคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานอาคารสถานที่ ยานพาหนะและซ่อมบำรุง85022
1787 ชูศักดิ์ เข็มศรีพนักงานรับโทรศัพท์สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายสถาปัตยกรรมและโครงสร้างพื้นฐานกลุ่มภารกิจโครงสร้างพื้นฐาน82009
1788นาย ชูศักดิ์ แสงไข่เจ้าหน้าที่บริการงานช่าง (ไฟฟ้า)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง82849
1789รศ. ชูศักดิ์ อุดมศรี-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีวิชาสถิติ85665
1790 ชูศักดิ์ ผุดพรมราชเจ้าหน้าที่ฝ่ายต่างประเทศศูนย์การศึกษาต่อเนื่องฝ่ายต่างประเทศ83908
1791 ชูศักดิ์ คงมณีผู้อำนวยการฝ่ายสำนักงานการทะเบียนและประมวลผลฝ่ายเทคโนโลยีสารสนเทศ-80017
1792 ชูศักดิ์ ศรีสุขเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานเทคโนโลยีการศึกษา82539-41 ต่อ 12
1793 เชวงวรรณ ศรีเมืองบรรณารักษ์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85367
1794อ. เชษฐ พัฒโนทัย-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมคอมพิวเตอร์86989
1795 เชาว์ ปิดทอง -คณะเภสัชศาสตร์ ภาควิชาจุลชีววิทยา88384-5
1796ผศ.ดร. เชาวน์ดิศ อัศวกุล-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86908
1797นาย เชาวลิต คำสุขเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง(ไฟฟ้า)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง82842
1798 เชาวลิต จิบกระพงษ์เจ้าหน้าที่สำนักงาน(ธุรการ)P8ทะเบียนและประมวลผล-80010
1799อ.ดร. เชาวเลิศ เลิศชโลฬาร-คณะครุศาสตร์ภาควิชาโสตทัศนศึกษา82646
1800อ.ดร. เชิดพันธ์ วิทูราภรณ์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86622
1801 เชิดวงศ์ หงษ์ศรีจินดานักเอกสารสนเทศชำนาญการศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์เครีอข่ายห้องสมุดดิจิทัล จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย82925
1802 เชิดศักดิ์ คงเมืองพนักงานขับรถสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานยาน83355
1803 เชียรชัย จวงโป่งแก้วเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยกิจการนักเรียน82788
1804 เชื้อ จั่นเพิ้ง-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีฝ่ายวางแผนฯ-85780
1805 แช่มช้อย ไตรรัตน์พนักงานพิมพ์ดีดชั้น 3คณะครุศาสตร์ภาควิชาบริหารการศึกษา82405
1806 โชคชัย ชลันธรเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-หน่วยบริหารทั่วไป82314
1807 โชคชัย ราชสมบัติเจ้าหน้าที่วิเคราะห์(ระบบคอมพิวเตอร์)ศูนย์ทดสอบทางวิชาการแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยฝ่ายสารสนเทศ การตลาดและการประชาสัมพันธ์-83706
1808 โชคชัย หลายชั้นเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (โสตทัศนศึกษา)p7สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬาศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง-81021
1809ผศ. โชคชัย ยะชูศรี-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม85197
1810 โชคชัย ภู่น้อย-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี-ภาควิชาการธนาคารฯ85675
1811รศ.ดร. โชติกา ภาษีผล-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาการวัดและประเมินผลการศึกษาภาควิชาวิจัย และจิตวิทยาการศึกษา82581-97 ต่อ 816
1812อ. โชติกา วิทยาวรากุล-คณะนิติศาสตร์-82017 ต่อ 406
1813 โชติกา เอกชูพงษ์รับจองห้องประชุม/ห้องสัมมนา/ห้องเรียนสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยอาคารและสถานที่-84045
1814อ. โชติรส สุรพลชัย-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85219
1815อ.ดร. โชติรัตน์ รัตนามหัทธนะ-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมคอมพิวเตอร์86993
1816นาย โชติรัตน์ สุนทรเจริญเจ้าหน้าที่สำนักงาน(บริหารงานทั่วไป) p7สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่หัวหน้าอาคาร80119
1817 ไชยยง ยวงทองครูคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล85394-5
1818ศ. ไชยยศ เหมะรัชตะ-คณะนิติศาสตร์-82017 ต่อ 182
1819ผศ. ไชยรัตน์ คุณาชีวะรองผู้อำนวยการ, อาจารย์ประจำศูนย์กีฬาแห่งจุฬาฯ, สำนักวิทยาศาสตร์การกีฬา-82840
1820ศ.ดร. ไชยวัฒน์ ค้ำชู-คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ87229
1821อ. ไชยะ แช่มช้อย-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86527, 86529
1822รศ.ดร. ไชยันต์ ไชยพร-คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชาการปกครอง87220
1823 ไชยา ลิขิตสารวิทย์เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานเทคโนโลยีการศึกษา82539-41 ต่อ 18
1824 ซองทอง จรัสสิงห์จนท.สำนักงาน (ธุรการ) P8คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโลหการ86934-5
1825 ซ่อนกลิ่น หมื่นวงศ์พนักงานพิมพ์ดีด ชั้น 2ึคณะทันตแพทยศาสตร์-88709
1826ผศ. ซ่อนกลิ่น วิรัตน์โยสินทร์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-ภาษาไทย82776
1827 ซ่อนกลิ่น จิรสุวรรณพจน์ผู้ปฎิบัติงานบริหารปฏิบัติงานสำนักบริหารงานวิจัยธุรการ-80203
1828 ซีรีน นิภารัตน์เจ้าหน้าที่สำนักงาน-สารบรรณศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาลจุฬาลงกรณ์ฯบริหารงานบริหารและธุรการ81053-4ต่อ153
1829 เซะอิจิ มาเอะดะอาจารย์พิเศษคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันออก84741
1830 ไซมอน เจ.พี ไรท์ลูกจ้างชาวต่างประเทศคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84724
1831 ฌัชชานนท์ ชัยเจริญเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป 5สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายสถาปัตยกรรมและโครงสร้างพื้นฐานงานบริหารการก่อสร้าง80251
1832 ฌานิกา ดุษฎี-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยอาคารสถานที่-84046
1833 ฌาลินี อรุณรัตน์บรรณารักษ์คณะรัฐศาสตร์ห้องสมุด-87332
1834ผศ.ดร. ญาใจ ลิ่มปิยะกรณ์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมคอมพิวเตอร์86968
1835น.ต.หญิง ญาณนุช ธนูสิงห์ผู้อำนวยการฝ่ายสถาปัตยกรรมและโครงสร้างพื้นฐานสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายสถาปัตยกรรมและโครงสร้างพื้นฐาน-80105
1836 ญาณิน มังอรุณเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)สถาบันภาษาฝ่ายบริหารและวางแผนหน่วยสารบรรณ86011
1837 ญาณินท์ สวนะคุณานนท์พนักงานคณะฯคณะอักษรศาสตร์ศูนย์ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร-84915
1838 ญาณิศา หน่อคำเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)สาธิตจุฬาฯ (มัธยม)ฝ่ายวิจัย-82323
1839 ญาณิศา มโนภักดีหน่วยพัสดุคณะพยาบาลศาสตร์--81127
1840 ญาณิศา สิริวัฒน์เจ้าหน้าที่ธุรการเครือข่ายจุฬาฯนานาชาติChula Global Network-83932
1841 ญาณิศา ช่วงฉ่ำ-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี-ภาควิชาการธนาคารฯ85674
1842อ.ดร. ญาณีนาถ สุวรรณวงศ์อาจารย์คณะสหเวชศาตร์-ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก81086 ต่อ 333
1843 ญาดา ยันตะบุศย์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะอักษรศาสตร์งานบริการการศึกษา-84878
1844 ญาดา พลับจ่าง-อักษรศาสตร์ฝ่ายวิเคราะห์ทรัพยากรสารนิเทศ84887
1845 ญาดา อุดมพงศ์ชัยบรรณารักษ์ (พม.)คณะอักษรศาสตร์ศูนย์สารนิเทศมนุษยศาสตร์-84887
1846 ญานิสา สมรวิบูลย์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-ดนตรี-นาฎศิลป์82798
1847อ.ดร. เญจพร บุญชยาอนันต์เลขานุการหลักสูตรศูนย์ความเป็นเลิศแห่งชาติด้านการจัดการสิ่งแวดล้อมและของเสียอันตรายสำนักงานหลักสูตรฯ-86667
1848ร.ต.อ.หญิง ฐณัฎฐา กิตติโสภี(อ.ดร.)คณะเภสัชศาสตร์ -โครงการจัดตั้งภาควิชาบริหารเภสัชกิจ88386-90
1849 ฐนภัทร จำปาจันทร์นายช่างเครื่องยนต์ 5 (หัวหน้า)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานยานพาหนะ83686-7
1850นาย ฐนะวัฒน์ ทรัพย์สินเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (พขร.)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง82845
1851 ฐนียา กิจเวชบรรณารักษ์ศิลปกรรมศาสตร์-84574
1852 ฐปนา บางยี่ขันนักวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาพฤกษศาสตร์85499, 85501
1853 ฐมาพร เลิศล้ำพนักงานวิทยาศาสตร์(ชำนาญการ)6 ระดับ6คณะสหเวชศาสตร์ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก-
1854 ฐมาพร เลิศล้ำพนักงานวิทยาศาสตร์การแพทย์คณะสหเวชศาสตร์ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก83771
1855อ.ดร. ฐานบ ธิติมากร-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาธรณีวิทยา85455
1856 ฐานวุฒิ เนื้อแก้วหัวหน้าส่วนงานสนามกีฬาในร่มศูนย์กีฬาแห่งจุฬาฯฝ่ายปฎิบัติการ-82878
1857 ฐานิญา ตัณฑวณิชนักวิจัย P7สถาบันวิจัยทรัพยากรทางน้ำ--88175
1858อ. ฐานิศรา เกียรติบารมี-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมคอมพิวเตอร์86968
1859 ฐานิศวร์ เจริญพงศ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ 8คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์84390
1860ผศ.น.สพ.ดร. ฐานิสร์ ดำรงค์วัฒนโภคินผู้ช่วยคณบดีด้านจรรยาบรรณฯคณะสัตวแพทยศาสตร์ฝ่ายบริหารวิชาการภาควิชาสัตวแพทยสาธารณสุข, ฝ่ายวิจัย89579, 89676, 89540
1861อ.(พม.) ฐาปนัจฉร์ ขุนภักดี-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84706
1862 ฐาปนี ภาคีรุณห์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (การเงิน)สถาบันวิจัยทรัพยากรทางน้ำ-88160
1863 ฐาปนีย์ ทรัพย์ชนะกุลเจ้าหน้าที่บริการงานแพทย์คณะสหเวชศาสตร์-หน่วยปฎิบัติการฯ81100
1864 ฐาปนีย์ พิทักษ์วารี-คณะทันตแพทยศาสตร์องค์กรบริหารคณะฯ แห่งประเทศไทย-88566
1865อ.ดร. ฐิต ศิริบูรณ์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมคอมพิวเตอร์86979
1866 ฐิตยารัตน์ อินทวงศ์บรรณารักษ์ชำนาญการศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์เอกสารประเทศไทย82958
1867 ฐิตานันท์ บรรเทาทุกข์ธุรการ 2ศูนย์เครือข่ายงานวิเคราะห์ วิจัยและฝึกอบรมการเปลี่ยนแปลงของโลกฯฝ่ายบริหารธุรการ การเงินและบัญชี-89467
1868นาง ฐิตารีย์ กวยเกิดผลผู้ปฏิบัติงานผู้ช่วยพยาบาล3ศูนย์บริการสุขภาพแห่งจุฬาฝ่ายบริการหน่วยเวชศาสตร์ฟื้นฟู80573
1869 ฐิติ คนเพียร-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีศูนย์คอมพิวเตอร์-85850-3
1870 ฐิตินันท์ บุญอาภาหัวหน้าหน่วยทรัพยากรบุคคลสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยทรัพยากรบุคคล-83874
1871รศ.ดร. ฐิตินันท์ พงษ์สุทธิรักษ์ผู้อำนวยการสถาบันฯคณะรัฐศาสตร์สถาบันศึกษาความมั่นคงและนานาชาติภาควิชาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ87306, 87429
1872ผศ.ดร. ฐิตินันท์ เอื้ออำนวย-คณะเภสัชศาสตร์-โครงการจัดตั้งภาควิชาบริหารเภสัชกิจ88386-90
1873ผช.ผอ. ฐิติพร ชูศิลป์ทองผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายบริหารวิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีบริหารบริหาร(2)84109
1874 ฐิติพร ชมภูคำอาจารย์คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาพาณิชยศาสตร์85828
1875 ฐิติพร เจริญลาภเจ้าหหน้าที่บริการ(งานบ้าน)คณะสัตวแพทยศาสตร์ฝ่ายบริหารคณะฯหน่วยสารบรรณ89771-6
1876 ฐิติพร พันธ์ทองเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานพัสดุ82456-8
1877 ฐิติพล โกมุทพงศ์อาจารย์คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการบัญชี-
1878 ฐิติมา พานิชนักวิชาการเงินคณะสหเวชศาสตร์หน่วยปฎิบัติการฯ-81100
1879 ฐิติมา สันติรักษ์หัวหน้างานสำนักงานการทะเบียนและประมวลผลงานบริหารทั่วไป-80025
1880ผศ.ทญ. ฐิติมา ภู่ศิริคณบดีคณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาปริทันตวิทยา88659, 88660
1881 ฐิติมา แสนเสนาะเจ้าหน้าที่สำนักงานคณะเศรษฐศาสตร์บริหารหน่วยสารบรรณ86202
1882 ฐิติมา สุ่มแสนหาญ-คณะนิติศาสตร์-82017 ต่อ 322
1883ผศ.ดร. ฐิติมา จินตนาวัน-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86639
1884 ฐิติมา โป๊ะลำพงษ์พยาบาล 5 ระดับ 5โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หออภิบาลผู้ป่วยใน -88750-1
1885อ.ดร.(พ.ม.) ฐิติมา เจริญฐิติรัตน์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาธรณีวิทยา85457
1886 ฐิติมา ไพศาลนักการภารโรงสาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายประถม)-82761
1887 ฐิติยา คำบุเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ประชาสัมพันธ์)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารหน่วยประชาสัมพันธ์ ประชุม พิธีการและกิจการพิเศษ85032
1888อ.ดร. ฐิติยา เพชรมุนี-คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา87296
1889 ฐิติรัตน์ เที่ยงแท้ประชาสัมพันธ์/ รับสมัครศูนย์การศึกษาต่อเนื่องแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย-ประชาสัมพันธ์ / รับสมัคร02-2160773-5,02-2160850-1
1890อ.(พม.) ฐิติรัตน์ ปั้นบำรุงกิจ-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภูมิศาสตร์84825
1891 ฐิติรัตน์ บ้านศาลเจ้าพนักงานธุรการสำนักงานนิสิตสัมพันธ์งานธุรการ-87052
1892 ฐิติรัตน์ เมืองมั่งคั่งเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะสัตวแพทยศาสตร์-ศูนย์วิจัยและพัฒนาเทคโนโลยี89739
1893ผศ.ดร. ฐิติวดี ชัยวัฒน์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีสถิติ85659
1894 ฐิติวุฒิ พงษ์พานิชเจ้าหน้าที่จัดซื้อโครงการศูนย์วิจัยแห่งชาติด้านการจัดการสิ่งแวดล้อมแ-83954
1895อ.ดร. ฐิติศักดิ์ บุญปราโมทย์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเหมืองแร่ฯ86928
1896อ.ดร. ฐิรวัตร บุญญะญี-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมโยธา86415
1897 ณ ฤกษ์ สวัสดิฤกษ์นิติกรสำนักงานมหาวิทยาลัยศูนย์กฎหมายและนิติการ-80190
1898 ณฐพล คิดไรเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87596-8
1899 ณฐมน มั่นจิตต์-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยรับนิสิตและทะเบียน-83857
1900 ณฐศร เหล่าพงษ์ศรเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ระบบคอมพิวเตอร์)สำนักเทคโนโลยีสารสนเทศ-ฝ่ายพัฒนาและติดตั้งระบบสารสนเทศ83406
1901 ณภัทร โสละหานเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)คณะเศรษฐศาสตร์ศศ.บ.เศรษฐศาสตร์-86195, 86197
1902 ณภัทร ทวีเกษมรัตน์เจ้าหน้าที่สำนักงานทั่วไปศูนย์วิเคราะห์รายได้และปฎิบัติการลงทุน--83218
1903 ณภัทร ตั้งอภิวุฒิเจ้าหน้าที่ธุรการAPI(โครงการทุนปัญญาชนสาธารณะแห่งเสถาบันเอเชียศึกษา--87422
1904อ.ทญ. ณภัทร ลิ้มชัยชะนะ-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชารังสีวิทยา88780
1905 ณภัสสร มณีวงศ์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารงานบุคคลสายงานบริหารบุคคล 280160
1906 ณรงค์ บุญมากคนงานวิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี-84101
1907 ณรงค์ เพ็ชรประเสริฐรองศาสตราจารย์ ระดับ 9คณะเศรษฐศาสตร์-86243
1908อ.ทพ.ดร. ณรงค์ ลุมพิกานนท์อาจารย์ระดับ 7คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาศัลยศาสตร์88590
1909 ณรงค์ จินดามณีนักการภารโรงวิทยบริการสำนักงานเลขานุการ-82933
1910 ณรงค์ชัย ศรีบัวเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปคณะวิทยาศาสตร์งานอาคารสถานที่ฯ-85240
1911 ณรงค์เดช เพิงมากวิศวกรึคณะทันตแพทยศาสตร์สำนักงานเลขานุการ--
1912อ. ณรงค์เดช สรุโฆษิต-คณะนิติศาสตร์หลักสูตรนิติศาสตรมหาบัณฑิต-82017 ต่อ 506, 172, 83383
1913 ณรงค์ฤทธิ์ กล่อมจิตร คนงานห้องทดลองคณะเภสัชศาสตร์ ภาควิชาเภสัชวิทยา88324-5
1914ศ.ดร. ณรงค์ฤทธิ์ ธรรมบุตร-คณะศิลปกรรมศาสตร์-ภาควิชาดุริยางคศิลป์84615
1915อ. ณรงค์ฤทธิ์ อัศวเรืองพิภพ-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาสถิติ85662
1916 ณรงค์ศักดิ์ ชัยบุตรศาสตราจารย์ ระดับ 11สัตวแพทยศาสตร์สรีรวิทยา89780
1917 ณรงค์ศักดิ์ นิลวรณ์พนักงานขับรถยนต์สถาบันทรัพย์สินทางปัญญา ฯ--02-1605340-2, 02-1605343
1918 ณรงค์ศักดิ์ สดสะอาดเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง(เทคนิค)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานพัฒนาและบริการเครื่องมือวิทยาศาสตร์85015
1919ผศ.ดร. ณรงค์ ประไพรักษ์สิทธิ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87613
1920 ณรงค์ คงทนเจ้าหน้าที่บริการทั่วไปคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานอาคารสถานที่ ยานพาหนะและซ่อมบำรุง85512
1921 ณรงค์ หอมจันทร์ช่างเทคนิคสถาบันเทคโนโลยีชีวภาพฯสำนักงานเลขา-88068
1922 ณรงค์ เพชรสุกเจ้าหน้าที่วิเคราะห์p7วิทยาลัยปิโตเลียมและปิโตเคมีศูนย์บริหารทรัพยากรคอมพิวเตอร์(3)84122
1923 ณรงค์ บรรเทิงยามคณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมสำรวจ-
1924 ณรงค์ แซ่เล้าสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานบริหารจัดการภูมิทัศน์82830
1925 ณรงค์ ช่อนามเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปวิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุขส่วนเลขานุการวิทยาลัยฯ-88150
1926อ. ณรงค์ จิระอุดมรัตน-คณะเศรษฐศาสตร์--86264-5 กด 2
1927รศ.ดร. ณรงค์ เพ็ชรประเสริฐ-คณะเศรษฐศาสตร์--86180-1 กด 3
1928ผศ.ดร. ณรงค์ ขำวิจิตร์หัวหน้าภาคฯคณะนิเทศศาสตร์-ภาควิชาวารสารสนเทศ82140
1929 ณรงค์ เกิดโพธิ์ทองจนท.(บริการทั่วไป) p9สำนักงานสารนิเทศ--83368
1930 ณรงค์ วัชราภรณ์นักการภารโรงคณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยโสตทัศนศึกษา-86312
1931 ณรงเดช พันธะพุมมีเจ้าหน้าที่สิ่งพิมพ์ศูนย์ยุโรปศึกษาฝ่ายสิ่งพิมพ์-83922
1932 ณรงรัฐ เป้าประสิทธิ์เจ้าหน้าที่บริหารงานช่าง(เครื่องยนต์)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานยานพาหนะ83686-7
1933รศ.ดร. ณรุทธิ์ สุทธจิตต์หัวหน้าโครงการศิลปะดีเด่นสำนักงานนิสิตสัมพันธ์โครงการพิเศษ-82558
1934รศ.ดร. ณรุทธ์ สุทธจิตต์-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาดนตรีศึกษาภาควิชาศิลปะ ดนตรี และนาฎศิลป์ศึกษา82690 ต่อ 624
1935 ณวลพักตร์ พิมลมาศเจ้าหน้าที่สำนักงานคณะเศรษฐศาสตร์ฝ่ายวิชาการหน่วยบัณฑิตศึกษา86253
1936 ณสรวงสรณ์ โยพะนักศักดิ์เจ้าหน้าที่สำนักงานคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายวิชาการงานวิจัยและบริการวิชาการ85348
1937 ณัชชา กุลปัณณวรรธโอเปอเรเตอร์สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยสารบรรณ-84030
1938 ณัชชา เผือกดี-คณะวิศวกรรมศาสตร์งานสารสนเทศ (ศูนย์คอมพิวเตอร์)-86389
1939 ณัชชา พรหมจอมเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาธรณีวิทยา85442-3
1940ศ.ดร. ณัชชา พันธุ์เจริญ-คณะศิลปกรรมศาสตร์-ภาควิชาดุริยางคศิลป์84611
1941 ณัชพล บุญประเสริฐกิจผู้จัดการหลักสูตรฯคณะอักษรศาสตร์หลักสูตรอักษรศาสตร์บัณฑิต สาขาวิชาภาษาและวัฒนธรรม-84641
1942 ณัชวัฒน์ พลอยวัฒนาวงค์เจ้าหน้าที่พัฒนาธุรกิจสถาบันทรัพย์สินทางปัญญาแห่งจุฬาฯ--82895
1943 ณัชศุภางค์ ช่อวิเชียร-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯงานกิจการพิเศษ-84001-9 ต่อ 181
1944 ณัฎฐ์ชิตา แก้วบุญไสเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (คนงาน)โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยโภชนาการ82761
1945 ณัฎฐพงศ์ กาญจนฉายาเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ระบบคอมพิวเตอร์)สำนักเทคโนโลยีสารสนเทศ-ฝ่ายพัฒนาและติดตั้งระบบสารสนเทศ83406
1946นาย ณัฎฐพร จำปาจันทร์เจ้าหน้าที่บริการงานช่าง (เทคนิค)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง82831
1947ผศ.ดร. ณัฎฐภรณ์ หลาวทอง-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาการวัดและประเมินผลการศึกษาภาควิชาวิจัย และจิตวิทยาการศึกษา82581-97 ต่อ 813
1948อ.ดร. ณัฎฐิตา ชวนเกริกกุลอาจารย์สถาบันวิจัยโลหะและวัสดุกลุ่มงานวิจัย-84234
1949 ณัฏชญา ธาราวุฒิเจ้าหน้าที่บริการการศึกษาสำนักงานนิสิตสัมพันธ์งานแนะแนวและจัดหางาน-87054
1950รศ. ณัฏฐนาถ ไตรภพ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85215
1951อ. ณัฏฐลักษณ์ ศรีมีชัย-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาการศึกษานอกระบบโรงเรียนภาควิชาการศึกษาตลอดชีวิต82560-76 ต่อ 715
1952ดร. ณัฏฐา ทองจุลนักวิจัยสถาบันเทคโนโลยีชีวภาพฯวิจัยและพัฒนา-88073
1953อ. ณัฏฐารีย์ ศิริวัฒน์ผู้ช่วยคณบดีคณะจิตวิทยา--81188
1954 ณัฏพรรณ โภคบุตรนักวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ห้องปฎิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร87648
1955 ณัฐ วัชรคีรินทร์เจ้าหน้าที่สำนักงานศูนย์อินเดียศึกษา--83945
1956 ณัฐ กะโห้ทองเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง(อิเลคทรอนิกส์) P8สัตวแพทยศาสตร์--
1957ผศ.ดร. ณัฐกร ทับทอง-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์85301, 87684
1958ผศ.ดร. ณัฐกาญจน์ ใจดี-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85157
1959 ณัฐกานต์ ตังเกนประสิทธิ์เจ้าหน้าที่วิเคราะห์ศูนย์วิเคราะห์รายได้และปฎิบัติการลงทุน--83217
1960 ณัฐกานต์ คงถิ่น-คณะรัฐศาสตร์โครงการหลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต-87219
1961 ณัฐกานต์ จินดาบริรักษ์เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป (พม.)คณะอักษรศาสตร์ศูนย์การแปลและการล่ามเฉลิมพระเกียรติหน่วยบริหารหลีกสูตร84634
1962 ณัฐกานต์ แซ่หงี่พนักงานธุรการ วิทยบริการหอสมุดกลางฝ่ายพัฒนาทรัพยากรสารสนเทศ82922-3
1963 ณัฐการณ์ คงถิ่น-คณะรัฐศาสตร์โครงการหลักสูตรรัฐประศาสนศาสตร์มหาบัณฑิต-87219
1964 ณัฐคณา รัศมีแสงเพชร-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีห้องสมุด-85725-8
1965ผศ.ดร. ณัฐชนัญ ลีพิพัฒน์ไพบูลย์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87608
1966 ณัฐชไม บุญบำรุงพนักงานธุรการคณะอักษรศาสตร์ศูนย์สารนิเทศมนุษยศาสตร์-84852
1967 ณัฐชยา สุขสิงห์หัวหน้าหน่วยพัสดุสถาบันวิจัยโลหะและวัสดุฝ่ายบริหารหน่วยพัสดุ84211
1968 ณัฐชัย พิสุทธิวงษ์เจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ระบบคอมพิวเตอร์)สำนักงานจัดการระบบเทคโนโลยีสารสนเทศฝ่ายโครงสร้างพื้นฐานระบบเทคโนโลยีสารสนเทศ-83254
1969 ณัฐฏกมล จูสุข-คณะทันตแพทยศาสตร์ห้องจำหน่ายผลิตภัณฑ์ทันตกรรม-88589
1970 ณัฐฐินี เยี่ยมภพเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-หน่วยทะเบียน82312
1971 ณัฐณิชา จิตรพานิชเจริญเจ้าหน้าที่สำนักงาน (การเงิน) p7สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา จุฬาฯหน่วยการเงินและบัญชี-81031
1972 ณัฐดา วิโรจน์แสงอรุณ(ผศ.)คณะเภสัชศาสตร์ ภาควิชาจุลชีววิทยา88382
1973อ. ณัฐเดช เฟื่องวรวงศ์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86610-1
1974รศ.ดร. ณัฐธยาน์ พงศ์สถาบดี-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมีเทคนิค87676
1975 ณัฐธยาน์ พุ่มพฤกษีคนงานคณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยอาคารและสถานที่-86314, 86337
1976 ณัฐธัญ เอมจิตต์หัวหน้าแผนกบัญชี การเงินและสารสนเทศโรงพิมพ์แห่งจุฬาฯแผนกบัญชี การเงินและสรสนเทศ-83560, 83558
1977 ณัฐธิดา อัศวเรืองพิภพ-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีฝ่ายกิจการนิสิต-85789
1978 ณัฐธิดา อัครวโรทัยพนักงานสถานที่คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี---
1979อ.ดร. ณัฐธิดา โชติช่วง-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85531
1980อ.ดร. ณัฐนันท์ คุณมาศ-คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ87284
1981 ณัฐนันท์ ยอดดวงจันทร์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตรการจัดการมหาบัณฑิต (หลักสูตรนานาชาติ)-85912-3
1982 ณัฐนันธน์ กัญจนปรัชญ์เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7บัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายบริหารกลุ่มภารกิจบริหารและธุรการ/ประชาสัมพันธ์83506
1983ผศ.ดร. ณัฐนิภา คุปรัตน์-คณะครุศาสตร์ภาควิชานโยบาย การจัดการ และความเป็นผู้นำทางการศึกษ82409
1984ผศ.ดร. ณัฐนิภา คุปรัตน์-คณะครุศาสตร์สายงานกิจกรรมธุรการ82402
1985 ณัฐพงค์ วงศ์ณรัตน์นักวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87576
1986 ณัฐพงศ์ หอมนานนายช่างไฟฟ้า4 ระดับ4คณะทันตแพทยศาสตร์สำนักงานเลขานุการ--
1987 ณัฐพจน์ ยืนยงเจ้าหน้าที่วิจัยชำนาญการสถาบันอเชียศึกษาศูนย์มุสลิมศึกษางานวิจัย87412
1988อ.ดร. ณัฐพจน์ วาฤทธิ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85276
1989 ณัฐพร เพ็ชรกลับเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-ห้องสมุด82740
1990 ณัฐพร พุกพิบูรณ์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-ศูนย์แนะแนว82338
1991ผศ. ณัฐพร สุดดีผู้ช่วยศาสตราจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-สุขศึกษาและพลศึกษา82795
1992 ณัฐพร กลิ่นดีเจ้าหน้าที่สำนักงาน(เลขานุการ)คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์สำนักงานเลขานุการ-84301
1993อ. ณัฐพร โทณานนท์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเคมี86865
1994 ณัฐพร เลิศพิทยภูมิอาจารย์สาธิตจุฬาฯ (มัธยม)-หมวดวิชาสังคมศึกษา82370
1995ผศ.ดร. ณัฐพร พานโพธิ์ทองผู้อำนวยการศูนย์ฯคณะอักษรศาสตร์ศูนย์ภาษาและวรรณคดีไทยภาควิชาภาษาไทย84686
1996อ. ณัฐพล พินทุโยธิน-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมีเทคนิค87520
1997 ณัฐพล นันทภาณุวัฒน์-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยเทคโนโลยีสารสนเทศ-83859
1998นาย ณัฐพล การศาสตร์เจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (ช.ปูน)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง82845
1999 ณัฐพล พึ่งน้อยเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา P7สถาบันภาษาไทยสิรินธร--89481
2000 ณัฐพล ศิริวัฒน์ปิติวงษ์เจ้าหน้าทีสำนักงาน (ธุรการ)P8สถาบันภาษา-86016
2001 ณัฐพล พงษ์เผือกเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (โสตทัศนศึกษา)p7สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬาศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเอง-81020
2002 ณัฐพล จิตต์จนะจนท.สำนักงาน (ประชาสัมพันธ์) (ระดับ 3)คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยประชาสัมพันธ์-86337
2003 ณัฐพัฒ สุวรรณนักการภารโรง (ลจ.เงินคณะฯ)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87597-8
2004ผศ.ดร. ณัฐพันธ์ กิติสิน-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85163
2005 ณัฐภัสสร เชาวปานนท์หัวหน้างานบริการงานวิจัยและพัฒนาคณะทันตแพทยศาสตร์-งานบริการวิจัยและพัฒนา88809
2006 ณัฐมน นิลประพันธ์งานสารบรรณศูนย์การศึกษาต่อเนื่องแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย--02-2160847-8 ต่อ 361
2007ผศ.ดร.(พม.) ณัฐมา พงศ์ไพโรจน์หัวหน้าภาคฯคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84716
2008 ณัฐยา กำแพงทอง-บัณฑิตวิทยาลัยหน่วยทะเบียนและประเมินผลการศึกษา-83503
2009 ณัฐยาน์ พุ่มพฤกษี-คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ-86340, 86338
2010 ณัฐรดา ถวายนาคธุรการคณะนิเทศศาสตร์-ภาควิชาการภาพยนตร์และภาพนิ่ง82150
2011 ณัฐริกา เหมนิพัทธ์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีศูนย์บ่มเพาะธุรกิจ SME (NEC)-85724
2012 ณัฐรุจา ศรีพันธุ์พนักงานการเงินและบัญชี 4 ระดับ 4สัตวแพทยศาสตร์สำนักงานเลขานุการ-89721
2013 ณัฐลักษณ์ เปรมประยูรนักวิชาการศึกษาคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์งานบริการการศึกษางานบริการการศึกษา84348
2014นางสาว ณัฐวดี พระยาน้อยเจ้าหน้าที่สำนักงาน(บริหารงานทั่วไป) p7สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่หัวหน้าอาคาร83763,80119,81048,83900
2015 ณัฐวรรณ ดีเลิศยืนยงพนักงานสถิติสถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์การแพทย์ฝ่ายบริการวิชาการ88144
2016 ณัฐวรี อุดมศรีพันธุ์เจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (นโยบายและแผน)สำนักบริหารแผนและการคลัง-สายงานติดตามและประเมินผล80063
2017 ณัฐวัฒน์ พลอยพลายช่างแอร์คณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยซ่อมบำรุง 2งานอาคารสถานที่และซ่อมบำรุง88601
2018 ณัฐวัฒน์ สุขทั่วญาติเจ้าหน้าทีบริการงานแพทย์(วิทยาศาสตร์การแพทย์)คณะสหเวชศาสตร์-89934
2019 ณัฐวัตน์ สุขทั่วญาติเจ้าหน้าที่บริการงานแพทย์คณะสหเวชศาสตร์-หน่วยปฎิบัติการฯ81102,80566
2020 ณัฐวุฒิ อวนทะเล-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีงานผลิตสำเนาเอกสาร-85754
2021อ.ดร. ณัฐวุฒิ บริบูรณ์วิรีย์-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาดนตรีศึกษาภาควิชาศิลปะ ดนตรี และนาฎศิลป์ศึกษา82690 ต่อ 633
2022 ณัฐวุฒิ เลื่ยมสุวรรณนิติกรสำนักงานมหาวิทยาลัยศูนย์กฎหมายและนิติการ-80193
2023อ.ดร. ณัฐวุฒิ หนูไพโรจน์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมคอมพิวเตอร์86997
2024 ณัฐสรา จิรันดรเลขานุการคณะฯคณะเภสัชศาสตร์งานคลัง -88254
2025 ณัฐสันต์ สิริจำรัสสกุล-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยประชาสัมพันธ์-83854
2026อ.ดร. ณัฐสุดา เต้พันธ์รองคณบดี,ประธานสาขาวิชาจิตวิทยาการปรึกษาคณะจิตวิทยา-ศูนย์จิตวิทยาสุขภาพและสุขภาวะสาธารณะ81174
2027 ณัฐสุดา หอมจันทร์เจ้าหน้าที่ชมรมจุฬาพฤทธาจารย์ชมรมจุฬาพฤทธาจารย์สำนักงานชมรมจุฬาพฤทธาจารย์-87025
2028 ณัฐเสกข์ ฉิมโฉมอาจารย์คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการบัญชี85808
2029 ณัฐารัตน์ วงศ์ธนากาญจน์เจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ระบบคอมพิวเตอร์)สำนักเทคโนโลยีสารสนเทศ-ฝ่ายพัฒนาและติดตั้งระบบสารสนเทศ83406
2030 ณัฐิญา ค้ำจุนนักการภารโรงคณะวิทยาศาสตร์งารบริหารและธุรการ-85000
2031 ณัฑยา พานิชย์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารงานบุคคลสายงานบริหารบุคคล 180179
2032อ. ณัติพร นกแก้ว-สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา--81013
2033ผศ.นพ. ณัทธร พิทยรัตน์เสถียรผู้ช่วยศาสตราจารย์แพทยศาสตร์หน่วยจิตเวชเด็กและวัยรุ่นจิตเวชศาสตร์02-2565183,5176
2034 ณัษฐา บัวเกตุเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา p7วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีวิชาการส่งเสริมและพัฒนาวิชาการ84116
2035 ณัษฐา บัวเกตุเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา p7วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีวิชาการสังคมศึกษาศาสนาและวัฒนธรรม
2036 ณัษฐา บัวเกตุเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา p7วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีวิชาการสังคมศึกษาศาสนาและวัฒนธรรม
2037 ณัษฐา บัวเกตุเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา p7วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีวิชาการสังคมศึกษาศาสนาและวัฒนธรรม
2038 ณัษฐา บัวเกตุเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา p7วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีวิชาการสังคมศึกษาศาสนาและวัฒนธรรม
2039 ณัสสันต์ ปิยวิทยาการ -คณะเภสัชศาสตร์สำนักงานเลขานุการ -88265
2040 ณาฐวลัย สงวนเผ่าเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปคณะสัตวแพทยศาสตร์ฝ่ายบริหารวิชาการกิจการนิสิต89677
2041ผศ. ณาณัฎฐ์ธัญ วงศ์บ้านดู่หัวหน้าภาคฯคณะนิเทศศาสตร์-ภาควิชาการสื่อสารมวลชน82168
2042 ณาตยานี ทะลือเจ้าหน้าที่ผลิตสื่อศูนย์การศึกษาต่อเนื่องแผนกผลิตสื่อ83946
2043 ณิชนันทน์ กิจประชาสารบรรณสำนักบริหารแผนและการคลัง-กิจกรรมธุรการ80051
2044 ณิชยา ประดิษฐ์ทรัพย์นักวิจัย P7สถาบันวิจัยทรัพยากรทางน้ำ--88175
2045 ณิชยา เทียนสิงหเดช-คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยการเจ้าหน้าที่-86306
2046 ณิชา วุฒิวณิชเจ้าหน้าที่โครงการ CU-VIPสำนักงานจัดการศึกษาทั่วไป-งานกิจกรรมเสริมหลักสูตรระยะสั้น CU-VIP83920
2047 ณิชากร ตรีวิจารณ์เรขานุการผู้ช่วยอธิการบดีด้านกิจการนิสิตสำนักงานมหาวิทยาลัย--87059
2048 ณิชากร ตรีวิจารณ์เลขานุการรองอธิการบดีด้านกิจการนิสิตสำนักงานมหาวิทยาลัย--87059
2049 ณิชาภัค สาระศิริผู้ช่วยทันตแพทย์3 ระดับ3ึคณะทันตแพทยศาสตร์โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ -88768
2050นางสาว ณิชาภา ตีระรัตน์เจ้าหน้าที่บริการทั่วไป(นักการภารโรง)P9สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานบริหารจัดการอาคาร84905
2051รศ. ณิฎฐารัตน์ ปภาวสิทธิ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล85400, 88160
2052รศ. ณิฏฐารัตน์ ปภาวสิทธิ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล85400,85366
2053อ.ดร.(พม.) ณิดา ดรงค์สุวรรณ-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84717
2054 ณีย์ ปานพรม-คณะวิศวกรรมศาสตร์งานบริหารและธุรการ-86318
2055ผศ.น.สพ.ดร. ณุวีร์ ประภัสระกุลหัวหน้าภาควิชาฯคณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา89583
2056ดร. ดนัย ทายตะคุอาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาภูมิสภาปัตยกรรม84404
2057 ดนัย ธรรมจารุวัฒน์หัวหน้าแผนกออกแบบโรงพิมพ์แห่งจุฬาฯแผนกออกแบบ-83567
2058รศ. ดนัย อารยะพงษ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวัสดุศาสตร์85549
2059อ.ดร. ดนีญา อุทัยสุข-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาดนตรีศึกษาภาควิชาศิลปะ ดนตรี และนาฎศิลป์ศึกษา82690 ต่อ 634
2060รศ.ดร. ดนุชา คุณพนิชกิจ-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการบัญชี85817
2061รศ.ดร. ดนุชา คุณพนิชกิจรองอธิการบดีด้านงานคลัง83372
2062 ดนุพงษ์ พงษ์ทองเจ้าหน้าที่บริการงานช่างคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานอาคารสถานที่ ยานพาหนะและซ่อมบำรุง85512
2063อ.ดร. ดนุพล อริยสัจจากุลผู้ช่วยคณบดีคณะเศรษฐศาสตร์--86288 กด 3
2064 ดนุสิทธิ์ ชาตยาทรเจ้าหน้าที่โสตทัศนศึกษา (พม.)คณะอักษรศาสตร์หน่วยโสตทัศนศึกษา-84860
2065อ.ดร. ดริษ กวักเพฑูรย์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85521
2066ผศ.ดร. ดรุณวรรณ สุขสม-สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา--81025
2067 ดรุณี ลอยหมื่นไวพนักงานสถานที่คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี---
2068 ดรุณี มูเก็มเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (ประสานงานวิจัย) P7สำนักบริหารวิชาการส่วนส่งเสริมและพัฒนาวิจัยสายงานประเมินผลและเผยแพร่80220
2069 ดรุณี สว่างดีเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85146
2070 ดลนภัส กฤตพรนันท์-คณะศิลปกรรมศาสตร์ฝ่ายวิชาการงานกิจการนิสิต84576
2071 ดลยา เทียนทองนักวิจัย P7สถาบันอเชียศึกษาศูนย์มุสลิมศึกษางานวิจัย87412
2072 ดลยา วนิชพงษ์เจ้าหน้าที่สำนักงาน P7บัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายบริหารกลุ่มภารกิจบริหารและธุรการ/เลขาฯผู้บริหาร83515
2073 ดลฤดี ใต้เวชศาสตร์หัวหน้างานคลังและพัสดุสถาบันอเชียศึกษาส่วนกลางงานคลังและพัสดุ87464
2074 ดวงกมล สินเพ็งผู้ช่วยศาสตราจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายมัธยม)-82330
2075 ดวงกมล ผลเวชเจ้าหน้าที่บริการงานแพทย์คณะสหเวชศาสตร์-หน่วยปฎิบัติการฯ81100
2076ผศ.ดร. ดวงกมล ชาติประเสริฐรองคณบดีฝ่ายวางแผนพัฒนาและวิจัยฯคณะนิเทศศาสตร์-ภาควิชาวารสารสนเทศ82140, 82153, 82144
2077 ดวงกมล ธรรมาจารย์จรัส-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตร บธ.ม.-85718-9
2078รศ.ดร. ดวงกมล ไตรวิจิตรคุณ-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาวิจัยการศึกษาภาควิชาวิจัย และจิตวิทยาการศึกษา82581-97 ต่อ 802
2079อ.ดร. ดวงกมล ตุงคะสมิต-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87622
2080 ดวงกมล เสียงเย็น-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์85141-2
2081 ดวงกมล ผลเพิ่มเจ้าหน้าที่สำนักงาน (พัสดุ)สถาบันภาษาฝ่ายบริหารและวางแผนหน่วยพัสดุ86103
2082 ดวงแก้ว จิตรมงคลจนท.สำนักงาน (ธุรการ) P8คณะวิศวกรรมศาสตร์งานวิทยบริการทางวิศวกรรมศาสตร์-86364
2083ผศ.ดร. ดวงแข สิทธิเจริญชัย-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85264
2084 ดวงจันทร์ พยัคพันธุ์บรรณารักษ์คณะวิทยาศาสตร์-ห้องสมุด85051, 85048
2085 ดวงจันทร์ กลิ่นศรีสุขเจ้าหน้าที่บริหารคณะสัตวแพทยศาสตร์หน่วยพยาธิวิทยาภาควิชาพยาธิวิทยา89615
2086 ดวงจิต พนมวัน ณ อยุธยา(รศ.ดร.)คณะเภสัชศาสตร์ -โครงการจัดตั้งภาควิชาเภสัชกรรมคลีนิก 88405
2087รศ. ดวงใจ อมาตยกุล-คณะศิลปกรรมศาสตร์-ภาควิชาดุริยางคศิลป์84611
2088 ดวงใจ งามละม่อมหัวหน้าแผนกสำนักงานจัดการทรัพย์สินแผนกธุรการ24419222
2089ผศ. ดวงใจ ไทยอุบุญ-คณะครุศาสตร์ภาควิชาสารัตถศึกษา82568
2090 ดวงใจ ขันสังข์-คณะวิศวกรรมศาสตร์ศูนย์เชี่ยงชาญไฟฟ้ากำลัง86542
2091ผศ. ดวงใจ ไทยอุบุญ-คณะครุศาสตร์ภาควิชาหลักสูตร การสอนและเทคโนโลยีการศึกษา82568
2092 ดวงใจ โลกระโทก-คณะนิเทศศาสตร์-สารบรรณและประชาสัมพันธ์82205
2093 ดวงดาว ต่อทรัพย์สินเจ้าหน้าที่ตรวจสอบภายในสำนักงานตรวจสอบภายใน-83344
2094รศ.ดร. ดวงดาว อาจองค์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวัสดุศาสตร์85559
2095อ.ดร. ดวงดาว นันทโกมลอาจารย์คณะสหเวชศาตร์-ภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก81086 ต่อ 335
2096 ดวงเดือน เมฆสุริเยนทร์(รศ.ดร.)คณะเภสัชศาสตร์ ภาควิชาชีวเคมี88372
2097 ดวงเดือน จำปานิล-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคบัณฑิตศึกษาทันตกรรมประดิษฐ์-88522
2098 ดวงเดือน บัวแพเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารพัฒนาและบริหารคุณภาพ85226
2099รศ.ดร. ดวงเดือน อ่อนน่วม-คณะครุศาสตร์ภาควิชาประถมศึกษา82600
2100 ดวงเดือน สารแท่งทองนักกการภารโรงสถาบันอเชียศึกษา-87464
2101 ดวงตา ใบโคกสูง-คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วตารางสอนตารางสอบ-86300
2102รศ. ดวงตา สุพล-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84714
2103รศ. ดวงตา ลักคุณะประสิทธิ์อาจารย์ A 3สถาบันภาษา-ภาคฯสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์86046
2104 ดวงทิพย์ เชื่อพันธุ์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)วิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุข-หัวหน้าสายงานสารบรรณและธุรการ88148
2105 ดวงทิพย์ เชื้อพันธุ์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (เลขานุการ)วิทยาลัยการสาธารณสุขสารบรรณ/ยานพาหนะ88187
2106 ดวงนภา เล็กลาดเจ้าหน้าที่ธุรการสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่สายงานบริหารจัดการภูมิมัศน์80117
2107 ดวงนฤมล ประชัญคดีรองศาสตราจาร์ ระดับ 9สัตวแพทยศาสตร์สรีรวิทยา89747
2108อ. ดวงเนตร วงศ์ประทีป-คณะอักษรศาสตร์ศูนย์คอมพิวเตอร์ภาควิชาบรรณารักษศาสตร์84841, 84811
2109 ดวงพร อิ่มอ้วนเจ้าหน้าที่ธุรการคณะทันตแพทยศาสตร์-ภาควิชาปริทันตวิทยา88850
2110 ดวงพร มีสัตย์พนักงานธุรการ 2 (พม.)คณะอักษรศาสตร์งานบริการการศึกษา-84875
2111รศ. ดวงพร นพคุณ-อักษรศาสตร์ภาควิชาภูมิศาสตร์84823
2112 ดวงพร ชูวงษ์นักการภารโรงคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี84953
2113 ดวงพร ข้องเกี่ยวพันธุ์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-วิทยาศาสตร์82774
2114 ดวงพร นกแก้วเจ้าหน้าที่บริการการศึกษาคณะเศรษฐศาสตร์ฝ่ายวิชาการหลักสูตรศิลปศาสตร์บัณฑิตสาขาวิชาเศรษฐศาสตร์(หลักสูตรนานาชาติ)86195 , 86197
2115 ดวงพร สุขสุรัสเจ้าหน้าที่สำนักงาน (พัสดุ)คณะแพทยศาสตร์งานพัสดุ-02-2564461 ต่อ 12
2116 ดวงพร รัตติสร้อยผู้ประสานงานโครงการวิจัยวิทยาลัยการสาธารณสุขฝ่ายวิจัย88228
2117 ดวงพร อาจเอี่ยม-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์โครงการทันตกรรมปากเกร็ด-88830
2118 ดวงพร พิสนุแสนหัวหน้างานคลังและพัสดุคณะวิศวกรรมศาสตร์งานคลังและพัสดุ-86323
2119 ดวงพร โมกมลเลขานุการคณบดีคณะสัตวแพทยศาสตร์--89779
2120รศ. ดวงมณี โกมารทัตกรรมการผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาต่อเนื่องแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย--02-2160847-8 ต่อ 302
2121รศ. ดวงมณี โกมารทัต-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการบัญชี85813
2122ผศ.ดร. ดวงรัตน์ ไชยชนะ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85155
2123อ.(พม.) ดวงฤดี เจริญบัณฑิต-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84709
2124อ.ดร. ดวงฤดี วรสุชีพ-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86909
2125ผศ. ดวงฤดี กาญจนพันธุ์อาจารย์ A 4สถาบันภาษา-ภาคฯสังคมศาสตร์และมนุษญศาสตร์86099
2126อ.ทญ. ดวงฤดี จิรปฐมสกุล-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาศัลยศาสตร์88596
2127รศ.ดร. ดวงสมร สุวัฑฒนรองคณบดีฝายบริหารการคลังและพัสดุคณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาสัตวบาล89784, 89688
2128 ดวงสมร เจริญกุลนักวิจัย ระดับ 5วิจัยโลหะและวัสดุฝ่ายวัสดุเซรามิก84242
2129ผศ. ดวงสมร อรพินท์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการบัญชี85797
2130 ดวงสมร นิตะพัฒน์เจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีงานบริหารวิจัยและงานบริการวิจัย-84126
2131ผศ.ดร. ดวงหทัย เพ็ญตระกูล-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวัสดุศาสตร์85549
2132 ดวงหทัย ธรรมสอนเจ้าหน้าที่บัญชี (พม.)คณะอักษรศาสตร์-งานคลังและพัสดุ84873
2133 ด่วน สุขชูศรีช่างไฟฟ้าสำนักบริหารระบบกายภาพส่วนอาคารและสถานที่สายงานซ่อมบำรุง82845
2134 ดอกจันทร์ ดวงมณีนักการภารโรงคณะครุศาสตร์งานอาคารสถานที่82457
2135 ดอกอ้อ ดวงมณีพนักงานทั่วไปคณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานอาคารสถานที่82530
2136ผศ.ทญ. ดอลลี่ เมธาธราธิป-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชากายวิภาคศาสตร์88871
2137อ. ดังกมล ณ ป้อมเพชรหัวหน้าภาคฯคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาศิลปการละคร84801
2138ผศ. ดาณาวดี มิตรสัมพันธ์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-คณิตศาสตร์82770
2139รศ.ดร. ดารณี ถวิลพิพัฒน์กุลหัวหน้าภาควิชาการวางแผนภาคและเมืองคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาการวางแผนภาคและเมือง84445
2140 ดารณี ตัณฑ์ไพโรจน์ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ 6 คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ88793
2141ผศ. ดารณี พุทธวิบูลย์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการธนาคารและการเงิน85787
2142 ดาราภรณ์ นาคกลับนักเทคนิคการแพทย์คณะสหเวชศาสตร์หน่วยปฎิบัติการฯ-81102
2143 ดาราวรรณ กฤษฎาเจ้าหน้าที่สำนักงาน (การเงิน)คณะครุศาสตร์-82418
2144 ดาราวรรณ เจียมเพิ่มพูนบรรณารักษ์(ชำนาญการ)ระดับ 8วิทยาลัยประชากรศาสตร์ศูนย์สารสนเทศทางประชากรศาสตร์-87413
2145รศ. ดาราวัลย์ ธัญญะวุฒิ-คณะเภสัชศาสตร์-ภาควิชาเภสัชเคมี88306
2146อ.ดร. ดาริชา สุธีวงศ์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมคอมพิวเตอร์86993
2147 ดาริน กำเนิดรัตน์หัวหน้างานสถานีวิทยุแห่งจุฬาลงกรณ์ฯแผนกข่าว-83970-7 ต่อ 122
2148 ดารินทร์ แสงประดับ-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีสำนักคณบดี-85781
2149ผศ.ดร. ดารินทร์ ประดิษฐทัศนีย์-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84703
2150นางสาว ดารุณี พาชีเจ้าหน้าที่สำนักงาน(พัสดุ)ศูนย์บริการสุขภาพแห่งจุฬาฝ่ายบริหารหน่วยพัสดุ80564
2151 ดาวใจ นาจานเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์(วิทยาศาสตร์)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมีเทคนิค87681
2152 ดาวนภา เมธาธีระนันท์เจ้าหน้าที่บริการการศึกษาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุข-หัวหน้าสายงานวิรัชกิจ88194
2153 ดาวพร อาจเอี่ยม-คณะทันตแพทยศาสตร์โครงการทันตกรรมปากเกร็ด-88830
2154 ดาวรุ่ง คำโตพนักงานการแพทย์ ระดับ 2สัตวแพทยศาสตร์--
2155 ดาวเรือง ลุมทองเจ้าหน้าที่บริกาารการศึกษา P7สถาบันภาษาไทยสิรินธร--89481
2156 ดาวเรือง ทองมากผู้ช่วยทันตแพทย์3 ระดับ3คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก88916-7
2157อ. ดาวเรือง วิทยารัฐ-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาไทย-
2158รศ.ดร. ดาวัลย์ วิวรรธนะเดชรองผู้อำนวยการสถาบันวิจัยพลังงานสถาบันวิจัยพลังงาน--88094
2159รศ.ดร. ดาวัลย์ วิวรรธนะเดชรองผู้อำนวยการสถาบันวิจัยพลังงานสถาบันวิจัยพลังงาน , คณะวิศวกรรมศาสตร์-ภาควิชาวิศวกรรมเหมืองแร่ฯ88094 , 86930
2160 ดาหวัน สะอาดพนักงานอาคารสถานที่สำนักงานมหาวิทยาลัยศูนย์กฎหมายและนิติการ-80175
2161 ดำรง ตรีสุโกศลรองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาสูติศาสตร์-นรีเวชวิทยา02-2564241
2162รศ. ดำรงค์ ทิพย์โยธา-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85150
2163รศ. ดำรงค์ ทวีแสงสกุลไทยหัวหน้าภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการคณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ86850, 86812
2164 ดำรงค์ โสพิณ-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ศูนย์ทันตสารสนเทศ-88813-5
2165ผศ.ทพ.ดร. ดำรงค์ ดำรงค์ศรีหัวหน้าภาคฯคณะทันตแพทยศาสตร์-ภาควิชากายวิภาคศาสตร์88874
2166 ดำรงค์ คล้ายพุฒพนักงานขับรถสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานยานพาหนะ83355
2167 ดำรงค์ ทะนัน-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยโสตทัศนูปกรณ์-84087
2168รศ.ดร. ดำรงด์ วัฒนาผู้อำนวยการสถาบันฯคณะรัฐศาสตร์สถาบันนโยบายและการจัดการภาควิชารัฐประศาสนศาสตร์87239, 87211
2169อาจารย์ น.สพ.ดร. ดำริ ดาราวิโรจน์อาจารย์คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชากายวิภาคศาสตร์89700
2170อ. ดำริห์ บรรณวิทยกิจ-คณะครุศาสตร์ภาควิชาดนตรีศึกษา-
2171อ.ดร.(พม.) ดินาร์ บุญธรรม-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาประวัติศาสตร์84669
2172ศ.ดร. ดิเรก ลาวัณย์ศิริคณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์สำนักคณบดีภาควิชาวิศวกรรมโยธา86308-10
2173 ดิเรก เรืองปราชญ์ช่างเครื่องยนต์ ระดับ 3คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86613
2174 ดิลก ญาณกลิ่นพนักงานเลี้ยงสัตว์ทดลองคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85275
2175อ. ดิษฎิพล ตุลยนิษกะอาจารย์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาการออกแบบอุตสาหกรรม84495
2176 ดุจใจ ชัยวานิชศิริรองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาเวชศาสตร์ฟื้นฟู02-2616532
2177 ดุจดาว สุจริตตานันท์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บัญชี)สถาบันวิจัยสภาวะแวดล้อมสำนักงานเลขานุการ-88119
2178 ดุจเดือน อิ่มโพธิ์หัวหน้าหน่วยบัณฑิตวิทยาลัยหน่วยมาตรฐานหลักสูตร-83532
2179ผศ.ดร. ดุจฤทัย พงษ์เก่า คะชิมา-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวัสดุศาสตร์85552
2180อ. ดุจหทัย วงษ์กะพันธ์-คณเศิลปกรรมศาสตร์-ภาควิชานฤมิตศิลป์84644
2181 ดุษฎ๊ ชาญวานิชอาจารย์คณะเภสัชศาสตร์ ภาควิชาเภสัชกรรม88397
2182อ.ดร. ดุษฎี ชาญลิขิตผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายวางแผนและสถานีวิจัยสถาบันวิจัยทรัพยากรทางน้ำ , คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภูมิศาสตร์88177, 84826
2183 ดุษฎี ชาญวานิชอาจารย์เภสัชศาสตร์-ภาควิชาเภสัชกรรม88397
2184 ดุษฎี บุนรสิงห์เจ้าหน้าที่บริหารงานแพทย์(ผู้ช่วยทันตแพทย์) คณะทัโรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ 88901-4 -
2185รศ. ดุษฎี สงวนชาติผู้อำนวยการสำนักสภาฯคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี, สำนักสภาฯ-ภาควิชาการบัญชี85811, 83307
2186ผศ. ดุษฎี ทายตะคุอาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาการวางแผนภาคและเมือง84438
2187 ดุษฎี แสงผัดช่างเทคนิคคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์87544
2188 ดุษฎี บุนรสิงห์-คณะทันตแพทยศาสตร์คลินิกทันตกรรมบริการพิเศษ-88903-4
2189ผศ. ดุษฎีพร ชำนิโรคศานต์ผู้อำนวยการสำนักงานวิรัชกิจ-83331
2190 ดุษฏี แสงผัดนายช่างเทคนิคคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์87538
2191 ดุษณี ศกุนะสิงห์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีสมาคมนิสิตเก่าคณะฯ-02-2558614, 85703
2192อ. ดุสิดา ทินมาลา-คณะครุศาสตร์สาชาวิชาจิตวิทยาการศึกษาภาควิชาวิจัย และจิตวิทยาการศึกษา82581-97 ต่อ 823
2193 ดุสิต จิตพิทักษ์เจ้าหน้าที่สำนักงานคณะเศรษฐศาสตร์บริหารหน่วยสารบรรณ86202
2194ผศ.น.สพ.ดร. เดชฤทธิ์ นิลอุบล-คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา89583
2195รศ.นพ. เดชา ลลิตอนันต์พงศ์รองศาสตราจารย์คณะแพทยศาสตร์-จิตเวชศาสตร์02-2564298ต่อ16
2196 เดชา ภู่สุวรรณภารโรงคณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาสัตวบาล89678
2197รศ.ดร. เดชา ฉัตรศิริเวช-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเคมี86863
2198อ.ดร. เดชา เดชะวัฒนไพศาล-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาพาณิชยศาสตร์85825
2199 เดชา วงษ์ประสิทธิ์เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (ศิลป์)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานเทคโนโลยีการศึกษา82539-41 ต่อ 20
2200อ. เดโช ทองอร่าม-คณะวิศวกรรมศาสตร์นิวเคลียร์เทคโนโลยี86772
2201 เด่นชัย ค้ำจุนลูกมือช่างคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานพัฒนาและบริการเครื่องมือวิทยาศาสตร์85016
2202 เด่นชาย แช่มฉิมพลีเจ้าหน้าทีบริการทั่วไป(รักษาความปลอดภัย)P9คณะนิเทศศาสตร์ภาควิชาการสื่อสารมวลชน82159
2203 เด่นดวง วัดละเอียดผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการคณะรัฐศาสตร์หน่วยทะเบียนและประเมินผล-87255
2204 เดวิด ดูลเลอร์อาจารย์สถาบันภาษา-86066
2205ผศ.ดร. เดวิด บรรเจิดพงศ์ชัย-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86487
2206 เดวิด บรูคส์ผู้เชี่ยวชาญคณะครุศาสตร์ภาควิชาหลักสูตร การสอนและเทคโนโลยีการศึกษา82626
2207 เดือนดารา วามะชาติ-คณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคทันตกรรมบริการพิเศษ-88903-4
2208 เดือนดารา วามะชาติเจ้าหน้าที่บริการงานแพทย์(ระดับ 1 ) คณะทันตแพทยศโรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ 88901-4 -
2209อ.ดร. เดือนเต็ม กฤษดาธานนท์-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันออก84749
2210 เดือนเพ็ญ เลิศรัตนวิสุทธิ์เจ้าหน้าทีบริหารงานทั่วไป 6 ระดับ6 คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาโสต บาสิก ลาริงซ์วิทยา0-2252-7787,0-2256-4103
2211 เดือนเพ็ญ กุ้งมะเริงเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยผลิตเอกสาร82744
2212 เดือนเพ็ญ ลำพูนหัวหน้ากลุ่มงาน(เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา p7)วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีวิชาการงานส่งเสริมและพัฒนาวิชาการ(2)84113
2213 เดือนแรม อุไรศรีเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ผู้ผลิตรายการ)สถานีวิทยุแห่งจุฬาลงกรณ์ฯรายการ-83971
2214 แดง จันทร์สวาสดิ์เจ้าหน้าที่อาคารสถานที่คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85272
2215 แดง กวางวิจิตรนักการภารโรงวิทยบริการสำนักงานเลขานุการ-82933
2216 แดง ปราศอาพาธพนักงานสถานที่คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87579
2217 แดนเดือน ปลี้มกุศล-อักษรศาสตร์หน่วยบริการงานแปลธุรการ84635-6
2218ผศ.ดร. แดนเนาวรัตน์ จามรจันทร์ผู้ช่วยศาสตราจารย์คณะสหเวชศาสตร์-ภาควิชากายภาพบำบัด83765 ต่อ 108
2219 โดนัล สก็อต ฮัมฟรีย์สลูกจ้างชาวต่างประเทศคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84717
2220 โดนาร์ล เวย์น ซานเดจลูกจ้างชาวต่างประเทศคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84721
2221 ตติย สีหร่ายเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)คณะวิทยาศาสตร์ห้องปฎิบัติการวิจัยและทดสอบ-87563
2222ผศ.ดร. ต้นพงศ์ แก้วคงคา-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์87558
2223อ.ทพ. ตระกล เมฆญารัชชนานนท์อาจารย์ระดับ 6คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาทันตกรรมประดิษฐ์88539
2224 ตระการ สุขทองหลางพนักงานวิทยาศาสตร์การแพทย์4 ระดับ4 คณะทันตแพทยศาสตโรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ 88711 -
2225อ. ตระการ พนมวัน ณ อยุธยา-คณะศิลปกรรมศาสตร์-ภาควิชาทัศนศิลป์84601
2226รศ. ตระกูล มีชัย-คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชาการปกครอง87224
2227 ตราวิทย์ ศิวะเกื้อเลขานุการคณะกรรมการประจำคณะคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์84398
2228 ตรีชฎา กระจ่างโลก-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตรวิทยาศาสตรดุษฎีบัณฑิต สาขาเทคโนโลยีสารสนเท-85715-6
2229อ. ตรีดาว อภัยวงศ์-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาศิลปการละคร84797
2230 ตรีธารทิพย์ อภิรักษ์ตั้งสกุล-คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ-86314
2231 ตรีรัตน์ นาคคชฤทธิ์พนักงานธุรการ 4 ระดับ 4ทะเบียนและประมวลผลฝ่ายระเบียนการศึกษา80012
2232ผศ.ดร.(พม.) ตรีศิลป์ บุญขจรประธานหลักสูตรฯคณะอักษรศาสตร์หลักสูตรปริญญาอักษรศาสตรดุษฎีบัณฑิตสาขาวิชาวรรณคดีภาควิชาวรรณคดีเปรียบเทียบ84794, 84631
2233อ.ดร. ตวงรัตน์ ไชยชนะ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์85141
2234 ตวงรีตน์ ตะปะลาพนักงานธุรการ5 ระดับ5คณะศิลปกรรมศาสตร์--
2235 ต้องจิตต์ ทองส้มเจ้าหน้าทีสำนักงาน(ธุรการ)P8คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์-84300
2236 ตอน สมานกล้าพนักงานสถานที่เศรษฐศาสตร์บริหารหน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ86214
2237รศ. ต่อพงศ์ ยมนาคอาจารย์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์84377
2238ผศ.ดร. ต่อศักดิ์ ลีลานันท์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาพฤกษศาสตร์85502-3, 85508
2239 ต่อศักดิ์ พฤกษะรีตานนท์ผู้จัดการฝ่ายศูนย์บริการวิชาการแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยฝ่ายบริหารงานทั่วไป-82885
2240อ. ตะวัน ปภาพจน์ที่ปรึกษาด้านบริหารโครงการศูนย์การศึกษาต่อเนื่องแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย--02-2160847-8 ต่อ 301
2241ผศ.ดร. ตะวัน ลิมปิยากรรองผู้อำนวยการหลักสูตรการจัดการสิ่งแวดล้อมศูนย์ความเป็นเลิศแห่งชาติด้านการจัดการสิ่งแวดล้อมและของเสียอันตรายสำนักงานหลักสูตรฯ-86668
2242อ. ตะวัน ปภาพจน์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86590, 86422
2243 ติวรรณ พวงวัฒนา-คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยการเงินและบัญชี86322
2244ศ.ดร. ตีรณ พงศ์มฆพัฒน์คณบดีคณะเศรษฐศาสตร์สำนักคณบดี-86233, 86238, 41 กด 3
2245 ตุ๋ย ศรีระทัตนักการภารโรงคณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเหมืองแร่ฯ86919
2246ผศ.ดร. ตุลย์ มณีวัฒนาหัวหน้าภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกลคณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86616, 86640
2247 ตุลย์ สิทธิสมวงศ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ 8คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาสูติศาสตร์-นรีเวชวิทยา 02-2564241
2248 ตุลา ไชยาศิรินทร์โรจน์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานบริหารทั่วไป82432
2249ศ. เติมศักดิ์ กฤษณามระผู้อำนวยการสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--83890
2250อ. เติมสิทธิ์ ศิริพานิชอาจารย์คณะนิเทศศาสตร์-ภาควิชาการภาพยนตร์และภาพนิ่ง82150
2251 เตือนใจ หารมนตรีธุรการคณะทันตแพทยศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา88680
2252ผศ. เตือนใจ โก้สกุล-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาพฤกษศาสตร์85479
2253 เตือนใจ วิจิตร์เจ้าหน้าที่ธุรการ ระดับ 4วิทยาลัยประชากรศาสตร์สำนักงานเลขานุการ-87341
2254 เตือนใจ พันธุ์ต่วนพนักงานพิมพ์ดีดชั้น 3สถาบันวิจัยพลังงานหน่วยฝึกอรมทางวิชาการ82459
2255 เตือนใจ เลี้ยงชีพนักการภารโรงคณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมคอมพิวเตอร์86953
2256นาย ไตรทิพย์ ศิริเรืองเจ้าหน้าที่วิรัชกิจสำนักบริหางานรวิรัชกิจนิสิตและบุคลากรต่างชาติ-83335
2257ผศ. ไตรรัตน์ จารุทัศน์อาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาเคหการ84354
2258 ไตรรัตน์ ยิ่งสุนทรวัฒนาเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์ (วิทยาศาตร์)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85371
2259ผศ.นาวาโท ไตรวัฒน์ วิรยศิริอาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์84385
2260 ถนอม อุดมนักการภารโรงคณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86600
2261นายแพทย์ ถนอม บรรณประเสริฐอาจารย์ระดับ 6คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาโสต บาสิก ลาริงซ์วิทยา0-2252-7787,0-2256-4103
2262อ.(พม.) ถนอมนวล หิรัญเทพ-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาวรรณคดีเปรียบเทียบ84794
2263ศ.(พ.ม.) ถนอมนวล โอเจริญผู้อำนวยการศูนย์ฯอักษรศาสตร์ศูนย์การแปลและการล่ามเฉลิมพระเกียรติภาควิชาตะวันตก84783, 84633
2264 ถนอมวงศ์ กฤษณ์เพ็ชร์-สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา จุฬาฯ--81002
2265อ.ทญ. ถนอมศรี อนันต์วรณิชย์เลขาธิการคณะทันตแพทยศาสตร์, สภาคณาจารย์ ภาควิชาทันตกรรมชุมชน88545, 87021
2266 ถนอมศรี อมาตยกุลหัวหน้าหน่วยการเจ้าหน้าที่คณะสัตวแพทยศาสตร์ฝ่ายบริหารคณะฯฝ่ายบุคคล89773-5
2267 ถนอมศักดิ์ ไค่นุ่นสิงห์เจ้าหน้าที่บริการทั่วไปสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานยานพาหนะ83685
2268นาย ถนัด ปัญญาโชคชัยเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)คณะนิเทศศาสตร์ฐานข้อมูล-82177
2269 ถมยา ว่องเจริญเจ้าหน้าที่สำนักงานคณะเศรษฐศาสตร์ฝ่ายวิชาการหลักสูตรศิลปศาสตร์บัณฑิตสาขาวิชาเศรษฐศาสตร์(หลักสูตรนานาชาติ)86195, 86197
2270ว่าที่ รต.ญ. ถวัลย์ แก้วประดิษฐ์-คณะทันตแพทยศาสตร์งานบริหารและธุรการสารบรรณ88632
2271 ถวิกา เมฆอัคฆกรณ์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-การงานอาชีพและเทคโนโลยี82349
2272 ถวิล คร่องเชิงสานนักการภารโรง คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาเวชศาสตร์ช่องปาก88771-2
2273นาย ถวิล อบรมชอบเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (ช่างประปา)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง82845
2274 ถาวร เอื้อดีครู ระดับ 5คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86548, 86458
2275 ถาวร สุวรรณกิจครู ระดับ 5คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86507
2276 ถาวร เพชรอุดมผู้จัดการศูนย์ฝึกผ่าตัดคณะแพทยศาสตร์--02-2564737 , 02-2564281
2277ผศ.ดร. ถาวร อานุภาพไตรรงค์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาสถิติ85667
2278 ถาวร มุ่งสมัครผู้ช่วยพยาบาล1 ระดับ1โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หออภิบาลผู้ป่วยใน -88750-1
2279 ถาวร นวลสนองเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85248
2280ผศ. ถาวร วรรณศิริผู้ช่วยศาสตราจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-สุขศึกษาและพลศึกษา82788
2281 ถาวร ชูจินดาเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (รักษาความปลอดภัย)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานอาคารสถานที่82530
2282รศ. ถิรนันท์ อนวัชศิริวงศ์อาจารย์คณะนิเทศศาสตร์-ภาควิชาวาทวิทยาและสื่อสารการแสดง82186
2283ผศ.ทพ. ถิรพัฒน์ เปรมศิรินิรันดร์ผู้ช่วยคณบดี ฝ่ายพัสดุและจัดซื้อคณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาปริทันตวิทยา88608, 88844
2284ผศ.ดร. เถกิง พัฒโนภาษอาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาการออกแบบอุตสาหกรรม84496
2285 ทนงศักดิ์ ผานัดหัวหน้าแผนกศูนย์หนังสือธุรการ89878
2286 ทนงศักดิ์ จันทินมาธร-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตกรรมจัดฟัน88929
2287 ทบ บัวอยู่-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีงานสารบรรณ -85772
2288 ทยา สันติเวสเจ้าหน้าที่สำนักงาน(ดูแลเวปไซต์)ศูนย์เครือข่ายงานวิเคราะห์ วิจัย และฝึกอบรมการเปลี่ยนแปลงของโลก แห่งภูมิภาคเอเชียตะวันออกเฉียงใต้วิจัยUNEP/IW:LEARM และ IRIACC89469
2289 ทยานิษฐ์ คำวชิรพิทักษ์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยทะเบียนนิสิต-85767
2290 ทยิดา มานุวงศ์หัวหน้าห้องสมุดสถาบันวิจัยโลหะและวัสดุ-งานห้องสมุด84214
2291 ทรงกฤษณ์ ประภักดีนักวิจัยชำนาญการสถาบันวิจัยสภาวะแวดล้อมกลุ่มงานวิจัยกลุ่มงานวิจัย88219
2292นายแพทย์ ทรงกลด เอี่ยมจตุรภัทรผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ 7คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาโสต บาสิก ลาริงซ์วิทยา0-2252-7787,0-2256-4103
2293ผศ.ดร. ทรงเกียรติ สุเมธกิจการ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85171
2294 ทรงเกียรติ ขจรบุญเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (ขับรถยนต์)สถาบันภาษาฝ่ายบริหารและวางแผนหน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ86020
2295 ทรงจันทร์ ภู่ทองนักวิจัยสถาบันเทคโนโลยีชีวภาพฯวิจัยและพัฒนา-88078
2296 ทรงชัย ธรรมาภิมุขกุลเจ้าหน้าที่บริหารบุคคลสำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารจัดการกลางสายงานพัฒนาบุคลากร80187
2297 ทรงชัย จารุภูมิอาจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายมัธยม)-82355
2298นาย ทรงธรรม จิตตสาครเจ้าหน้าที่สำนักงาน(พัสดุ)ศูนย์บริการสุขภาพแห่งจุฬาฝ่ายบริหารหน่วยพัสดุ80564
2299 ทรงพล ลี้จันทรากูร -คณะเภสัชศาสตร์สำนักงานเลขานุการ -88259
2300 ทรงพล ภู่ทองเจ้าหน้าที่ธุรการสำนักงานนิสิตสัมพันธ์หอพักนิสิต-83642
2301รศ.ดร. ทรงพล กาญจนชูชัย-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86522, 86524
2302 ทรงพล วงษ์กุหลาบนักวิชาการพัสดุชำนาญการศูนย์เครื่องมือวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสำนักงานเลขานุการวิชาชีพพัสดุ88022
2303 ทรงยศ สามกษัตริย์รองผู้จัดการศูนย์หนังสือ-83982
2304 ทรงศรี โพธิสวัสดิ์-คณะนิเทศศาสตร์-งานบริการการศึกษา82209
2305 ทรงศักดิ์ แซ่เฮงเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยเทคโนโลยีการศึกษา82751
2306 ทรรศนีย์ กลันตานนท์เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)สถาบันภาษา-ศูนย์พัฒนาบุคลากรของรัฐ86100
2307อ.ดร. ทรรศนีย์ พฤกษาสิทธิ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม85196
2308 ทรัพย์สิดี อุดมศิริ-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยวิจัยสถาบันและประกันคุณภาพ-84001-9 ต่อ 215
2309 ทรัพย์ ดูอ่อนพนักงานขับรถยนต์คณะวิทยาศาสตร์งานอาคารสถานที่ฯ-85510
2310 ทรายแก้ว ทิพากรนักวิจัยชำนาญการพิเศษสถาบันอเชียศึกษาโครงการญี่ปุ่นศึกษางานวิจัย87466
2311อาจารย์ สพ.ญ. ทรายแก้ว สัตยธรรมอาจารย์คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาสรีรวิทยา89746
2312รศ.ดร. ทวนทัน กิจไพศาลสกุล-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมแหล่งน้ำ86719
2313 ทวิ ไพสิฐพัฒนพงษ์เจ้าหน้าที่ผลิตสื่อศูนย์การศึกษาต่อเนื่องสำนักงาน83944
2314ผศ.ดร. ทวิตีย์ เสนีวงศ์ ณ อยุธยา-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมคอมพิวเตอร์86996
2315 ทวินพัชร จันทาโภเจ้าหน้าที่บริการสารสนเทศ (พม.)คณะอักษรศาสตร์ศูนย์สารนิเทศมนุษยศาสตร์-84863
2316ผศ.ดร. ทวี ธนะเจริญกิจประธานคณะกรรมการกิจการบริหารมหาวิทยาลัยสำนักงานสภาคณาจารย์,คณะวิศวกรรมศาสตร์-ภาควิชาวิศวกรรมโยธา87022-3,86697
2317 ทวี กาญจนภูหัวหน้าสายงานสวัสดิการสำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารงานบุคคลสายงานสวัสดิการ80180
2318 ทวี สุขเรืองรองยามคณะอักษรศาสตร์งานบริหารและธุรการ--
2319 ทวี อุ่มสกุลยามคณะวิทยาศาสตร์งานอาคารสถานที่ฯ-85022
2320 ทวี ชวลิตพนักงานห้องทดลองโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยมฝ่ายวิชาการ หลักสูตรและการสอน-82365
2321 ทวี ปันสันช่างไม้คณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยอาคารสถานที่งานอาคารสถานที่และซ่อมบำรุง88567
2322 ทวี บุตรสุนทรกรรมการสภามหาวิทยาลัยผู้ทรงคุณวุฒิสภามหาวิทยาลัย--0-2638-8030
2323 ทวีป พจชนิกูลเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (ขับรถยนต์)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานอาคารสถานที่82530
2324 ทวีพร วัชรายนเลขานุการผู้อำนวยการสถาบันฯสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--83895
2325 ทวีพร เกตุมณีเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานเทคโนโลยีการศึกษา82539-41
2326รศ. ทวีรัก เจริญสุข-คณะศิลปกรรมศาสตร์-ภาควิชานฤมิตศิลป์84604
2327รศ.ดร. ทวีวงศ์ ศรีบุรีกรรมการผู้อำนวยการศูนย์บริการวิชาการแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยฝ่ายกรรมการผู้อำนวยการ/เลขา-82881
2328 ทวีวัฒน์ วัฒนกุลเจริญ-สำนักบริหารวิชาการโครงการขยายโอกาสฯ80232
2329 ทวีศักดิ์ วิวิธคุณากรอาจารย์(ระดับ4) คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชารังสีวิทยา88782
2330 ทวีศักดิ์ กันหานนท์คนงานคณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตกรรมจัดฟัน88930-1
2331ศ.ดร. ทวีศักดิ์ บุญเกิด-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาพฤกษศาสตร์85502-3, 85505
2332 ทวีศักดิ์ จันทร์ดวงช่างเทคนิคคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานพัฒนาและบริการเครื่องมือวิทยาศาสตร์85511
2333 ทศพร ศรีแก้วอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-การงานอาชีพและเทคโนโลยี82741
2334 ทศพร ศิริสัมพันธ์รองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะรัฐศาสตร์ภาควิชารัฐประศาสนศาสตร์87210
2335 ทศพร เชาวน์ดีผู้ช่วยศาสตราจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายมัธยม)-82370
2336 ทศพล อุส่าห์นักวิชาการโสตทัศนศึกษา 5สถาบันภาษาฝ่ายวิชาการหน่วยโสตทัศนูปกรณ์86034
2337 ทศพล ศิลลาอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-การงานอาชีพและเทคโนโลยี82352-3
2338รศ.ดร. ทศพล ปิ่นแก้ว-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมโยธา86477
2339 ทศพล สุขประเสริฐพนักงานขับรถคณะสัตวแพทยศาสตร์-ศูนย์วิจัยและพัฒนาเทคโนโลยี89739
2340 ทศพล ดิษฐ์สมบูรณ์เจ้าหน้าที่ประจำหลักสูตรธรณีศาสตร์ฯคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาธรณีวิทยา85452
2341 ทศพล เกตุวุฒิเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง(ภูมิสารสนเทศ)ศูนย์เครือข่ายงานวิเคราะห์ วิจัย และฝึกอบรมการเปลี่ยนแปลงของโลก แห่งภูมิภาคเอเชียตะวันออกเฉียงใต้วิจัยINCA89462
2342 ทศพล คงเขียวเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานบริหารทั่วไป82636 ต่อ 301
2343 ทสร บุณยกาญจนเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์ (วิทยาศาตร์)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85248
2344 ทองก้อน โพธิ์ศรี-คณะเศรษฐศาสตร์หมวดยานพาหนะ-86214
2345 ทองคำ แก้วนัยนักการภารโรงโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยโภชนาการ82761
2346 ทองคำ ประถมกรึก-คณะวิศวกรรมศาสตร์สมาคมนิสิตเก่าคณะฯ-86447, 86498
2347 ทองจันทร์ โสภาสพ-คณะนิติศาสตร์-82017 ต่อ 395
2348 ทองจันทร์ ตามสอน-คณะวิศวกรรมศาสตร์งานสารสนเทศ (ศูนย์คอมพิวเตอร์)-86379
2349 ทองดี ศรีเหราพนักงานขับรถยนต์สัตวแพทยศาสตร์--
2350อ.(พม.) ทองทิพย์ พูลลาภกรรมการบริหารหลักสูตรคณะอักษรศาสตร์หน่วยบริหารหลักสูตรฯศูนย์การแปลและการล่ามเฉลิมพระเกียรติ84634
2351 ทองปอนด์ โยธานันท์-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคบัณฑิตศึกษาทันตกรรมปริทันตวิทยา-88757, 88764
2352 ทองพูน ดุษฎีพนักงานอัดสำเนาสำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์-กิจกรรมธุรการ80151-3
2353 ทองม้วน เชาวน์เกษมผู้อำนวยการฝ่ายบริหารคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารสำนักงานคณบดี85020
2354 ทองมี ทิพย์สูงเนินคนงานคณะครุศาสตร์งานอาคารสถานที่82290
2355 ทองรวย สุผารีนักการภารโรงคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา85070
2356 ทองรัตน์ ยะกุณะ -คณะเภสัชศาสตร์สำนักงานเลขานุการ -88264
2357 ทองเริ่ม เพิ่มพลพนักงานทั่วไปคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี--85761
2358 ทองลุน ตางจงราชคนสวนโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ82357
2359 ทองสา ชิดชัยภูมิเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (นักการ)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานอาคารสถานที่82530
2360 ทองสา พันสะอาด-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ86856
2361 ทองสุข ซาบงค์-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคทันตกรรมบริการพิเศษ-88903-4
2362ว่าที่ รต.หญิง ทองสุข จิตวิมลประเสริฐน.การเงินและบัญชี 6 (หัวหน้างานฯ)อักษรศาสตร์-งานคลังและพัสดุ84874
2363 ทองใส วงษ์พนัสพนักงานสถานที่คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานอาคารสถานที่82530
2364 ทองหล่อ บุญม่วงช่างไม้คณะนิเทศศาสตร์-ภาควิชาการสื่อสารมวลชน82154, 82165
2365 ทองหล่อ นิจสาธร -คณะเภสัชศาสตร์สโมสรบุคลากร, สำนักงานเลขานุการคณะฯ -8280, 88264
2366 ทองหล่อ วงษ์ทองดีพนักงานสถานที่คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์85130
2367 ทองห่อ โพธิ์ศรีพนักงานสถานที่เศรษฐศาสตร์บริหารหน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ86203
2368 ทองอยู่ แถวทิมนักการภารโรงสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานยานพาหนะ83685
2369อ. ทอมัส วิลเลียม คาทุชชี-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84729
2370 ทอรุ้ง จรุงกิจอนันต์ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ8สถาบันภาษา-86067
2371ผศ. ทอรุ้ง จรุงกิจอนันต์รองผู้อำนวยการฝ่ายบริการวิชาการสถาบันภาษาภาคภาษาอังกฤษสำหรับธุรกิจ86019, 86067
2372อ.ดร.(พม.) ทอแสง เชาว์ชุติ-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาวรรณคดีเปรียบเทียบ84788
2373ผศ.น.สพ.ดร. ทะนง อัศวกาญจน์-คณะสัตวแพทยศาสตร์หน่วยชีวเคมีภาควิชาสรีรวิทยา89546
2374 ทักษพร บุตรชาติ-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก88918-9
2375 ทักษิณ ธานสุวรรณสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานบริหารจัดการภูมิทัศน์83941
2376 ทักษิณ ยิ้มงาม-คณะนิติศาสตร์-82017 ต่อ 303
2377ศ.ดร. ทักษิณ เทพชาตรีกรรมการสภามหาวิทยาลัยคณะวิศวกรรมศาสตร์, สถามหาวิทยาลัย-ภาควิชาวิศวกรรมโยธา86468
2378 ทักษิณา ศรีประดิษฐเจ้าหน้าที่วิรัชกิจ p7สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬาวิเทศสัมพันธ์และกิจการพิเศษ-81004
2379อ.ภญ.ดร. ทักษิณา ชวนอาษาผู้ช่วยคณบดีฝ่ายกิจการวิชาชีพคณะเภสัชศาสตร์--88270
2380รศ. ทัชชมัย ฤกษะสุตผู้อำนวยการหลักสูตรฯคณะนิติศาสตร์หลักสูตรนิติศาสตรบัณฑิต (น.บ.)-82017 ต่อ 504, 108
2381ผศ.ดร. ทับทิม อ่างแก้ว-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86901
2382 ทับทิม โฆษกิจจาเลิศ-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีงานการเจ้าหน้าที่-85773
2383 ทัศณี ศรีสุนทร-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคบัณฑิตศึกษาทันตกรรมประดิษฐ์-88775, 88522
2384 ทัศณีญา สุขใหม่เจ้าหน้าที่สำนักงาน(บริหารงานทั่วไป)สำนักบริหารยุทธศาสตร์กิจกรรมธุรการ-80223
2385 ทัศนัย ไชยยงยศเจ้าหน้าที่บริการการศึกษาหน่วยจุฬา-ชนบท--83245
2386 ทัศนัย มงคลสินธุ์พนักงานรักษาความปลอดภัยคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี--85752
2387 ทัศนีย์ พ่วงเขียวหัวหน้างานบริการการศึกษาคณะทันตแพทยศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานบริการการศึกษา88654
2388 ทัศนีย์ ผงทองเจ้าหน้าที่สำนักงานการเงินp8คณะศิลปกรรมศาสตร์-84564
2389รศ.ทญ. ทัศนีย์ ยงชัยตระกูลรองศาสตราจารย์ ระดับ8คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชากายวิภาคศาสตร์88872
2390 ทัศนีย์ ผลเนืองมาผู้ช่วยศาสตราจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายประถม)-82795
2391 ทัศนีย์ ธำรงดุลภาค-สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารงานบุคคลสายงานทะเบียนและบริการ80183,80162
2392 ทัศนีย์ มาลาจนท.สำนักงาน (บุคคล) (ระดับ 3)คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยการเจ้าหน้าที่86319
2393 ทัศนีย์ เลี้ยงรักษา-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตร บธ.ม.-85718-9
2394 ทัศนีย์ กล่อมจิตธุรการคณะทันตแพทยศาสตร์ภภาควิชาทันตกรรมบดเคี้ยว88553-4
2395 ทัศนีย์ ผิวขำเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานหนังสือ)สำนักพิมพ์-83264
2396 ทัศนีย์ ศรีพิพัฒน์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน82336
2397ผศ.(พม.) ทัศนีย์ สินสกุล-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันออก84753
2398 ทัศนีย์ สมเสียง-คณะศิลปกรรมศาสตร์-ภาควิชาทัศนศิลป์84604
2399 ทัศพร วทานิยานนท์ครู 5คณะครุศาสตร์ศูนย์เทศโนโลยีการศึกษา-
2400 ทัศรินทร์ เมืองโคตรเจ้าหน้าที่บริการงานแพทย์คณะสหเวชศาสตร์ฝ่ายวิชาการภาควิชาจุลทรรศน์ศาสตร์คลินิก83771
2401 ทาเคชิ คะชิมาอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-ภาษาต่างประเทศ82388-90
2402 ทิฆัมพร ระย้าผู้จัดการโครงการศูนย์ความเป็นเลิศแห่งชาติด้านการจัดการสิ่งแวดล้อมและของเสียอันตราย-โครงการแผนพัฒนาด้านการจัดการสารเคมีและของเสียฯ83962
2403 ทิฆัมพร พิมพ์แก้วนักวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ห้องปฎิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร87648
2404รศ. ทิฆัมพร ยงวณิชย์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีวเคมี85430
2405ผศ. ทินกร บัวพูลอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-ศิลปะ82745
2406 ทินกร เทพกุศลอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-ภาษาไทย82797
2407 ทินกฤต ศิริแสงไพรวัลย์เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายวิชาการงานบริการการศึกษา85006
2408 ทินวัฒน์ นาคชุ่มนักวิชาการการศึกษาอักษรศาสตร์ศูนย์สารนิเทศมนุษยศาสตร์-84865
2409 ทินวัฒน์ นาคศรีอาภรณ์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-สุขศึกษาและพลศึกษา82317
2410 ทิพผดุง ศิริเนาว์-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคทันตกรรมบริการ-88768, 88777
2411ผศ. ทิพพดี อ่องแสงคุณผู้ช่วยศาสตราจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-ภาษาอังกฤษ82781
2412 ทิพภากร รังคสิริอาจารย์คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการตลาด85804
2413 ทิพย์ธารา บัวรุ่งเจ้าหน้าที่สำนักงาน พัสดุ p8 (ธุรการฝ่าย)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายสถาปัตยกรรมและโครงสร้างพื้นฐานงานผังแม่บท80104
2414ผศ.ดร. ทิพยเนตร อริยปิติพันธ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์คณะสหเวชศาสตร์-วิชาโภชนาการและการกำหนดอาหาร81069
2415 ทิพย์มณฑา โตบัณฑิตเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารงานบุคคลสายงานบริหารบุคคล 180157
2416 ทิพย์มาศ บัวคำ-คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยรับเข้าและระเบียนการศึกษา-86331
2417 ทิพย์วรรณ กิ่งทัพหลวงเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บัญชี)คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์หน่วยการเงินและบัญชี84300
2418 ทิพย์วรรณ ปัญญาพฤกษ์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตร IT (ป.เอก)-85897
2419 ทิพย์วรรณ แซ่มาอาจารย์และนักวิจัยสถาบันวิจัยสภาวะแวดล้อมฝ่ายวิจัย88216
2420ผศ.ดร. ทิพย์สิริ กาญจนวาสี-สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา--81013
2421รศ.ดร. ทิพย์สุดา ปทุมานนท์รองคณบดีผฝ่ายวิชาการคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ฝ่ายวิชาการภาควิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์84348, 84379
2422 ทิพย์สุดา วิไลเจ้าหน้าที่สำนักงาน (การเงิน)P7คณะวิศวกรรศาสตร์หน่วยการเงินและบัญชี-86324
2423 ทิพยา ศรีสดฤกษ์เจ้าหน้าที่สำนัหงาน p8สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานตราติดรถยนต์80130
2424 ทิพรัตน์ คำเดิม-คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ-86314
2425 ทิพวรรณ ปัญญาพฤกษ์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีศูนย์บ่มเพาะธุรกิจ85724
2426 ทิพวรรณ โหละสุตเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานหนังสือ)สำนักพิมพ์-83264
2427 ทิพวรรณ สตรอง-คณะวิศวกรรมศาสตร์สำนักบริหารหลักสูตรวิศวกรรมนานาชาติ (ISE)86422-4
2428 ทิพวรรณ แซ่ตั้งบรรณารักษ์ สถาบันวิทยบริการศูนย์โสตทัศนศึกษากลาง-82948
2429 ทิพวรรณ มัทธวรัตน์เจ้าหน้าที่สำนักงาน(การเงิน)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85246, 85515
2430ผศ.ทญ.ดร. ทิพวรรณ ธราภิวัฒนานนท์ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ 6คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก88909
2431 ทิพวรรณ วิทยางกูรเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารงานบุคคลสายงานบริหารบุคคล 180149
2432 ทิพวรรณ จันทร์ดวงเจ้าหน้าที่สำนักงานคณะสหเวชศาตร์ฝ่ายบริหารงานบริหารและธุรการ81058
2433 ทิพวัล ชูบาลเจ้าหน้าที่สำนักงานคณะสหเวชศาสตร์-หน่วยปฎิบัติการฯ81102
2434 ทิพวัลย์ ตาปนานนท์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-การงานอาชีพและเทคโนโลยี82352
2435 ทิพวัลย์ เดชกิจเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะอักษรศาสตร์งานบริการการศึกษา-84878
2436ผศ. ทิพวัลย์ สันติวิภานนท์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85214
2437รศ.ดร. ทิพาพร ลิมปเสนีย์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีวเคมี85423
2438อ.ทญ. ทิพาพัฒน์ อรรถธรรม-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตกรรมหัตถการ88787
2439อาจารย์ น.สพ.ดร. ทิลดิสร์ รุ่งเรืองกิจไกรอาจารย์คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชากายวิภาคศาสตร์89701
2440 ทิวา บุญรอดคนงานสัตวแพทยศาสตร์-89712
2441 ทิวาภร ดุลสูงเนินเจ้าหน้าที่สำนักงานศูนย์วิทยทรัพยากรฝ่ายบริหาร-82901
2442รศ.ดร. ทิศนา แขมมณี-คณะครุศาสตร์ภาควิชาประถมศึกษา82606
2443 ทุเรียน แก้วทองนักการภารโรงสัตวแพทยศาสตร์-89661
2444รศ. เทพจำนงค์ แสงสุนทร-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87591
2445 เทพนาฎ พุ่มไพบูลย์นักวิจัย สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์การแพทย์ฝ่ายศูนย์วิจัยมาลาเรีย85261
2446รศ. เทพประสิทธิ์ กุลธวัชวิชัย-ศูนย์กีฬาแห่งจุฬาฯ, สำนักวิทยาศาสตร์การกีฬา--81008
2447 เทพวรา ธนพัฒน์-คณะนิติศาสตร์งานนโยบายและแผน-82017 ต่อ 317
2448รศ.ดร. เทพวาณี หอมสนิท-สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา--81027
2449อ.ดร. เทพี จรัสจรุงเกียรติรองผู้อำนวยการศูนย์ฯศูนย์ภาษาไทยสิรินธร-ภาควิชาภาษาไทย89480, 84682
2450 เทวราช สารฤทธิ์-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยเวชระเบียน-88709-10, 88727
2451อ.ทพ. เทวฤทธิ์ สมโคตรอาจารย์คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาทันตกรรมชุมชน88540
2452 เทวัญ พุ่มจันทร์-คณะรัฐศาสตร์หน่วยทะเบียนและประเมินผล-87254
2453ผศ.ดร. เทวิน เทนคำเนาว์หัวหน้าภาควิชาเคมีคลินิกคณะสหเวชศาสตร์-ภาควิชาเคมีคลินิก81081 ต่อ 313
2454 เทอดศักดิ์ ไชยเทพนักวิชาการคอมพิวเตอร์สำนักเทคโนโลยีสารสนเทศระบบสารสนเทศ83250
2455 เทอดศักดิ์ ประสานศรีเจ้าหน้าที่บริการงานช่างไฟฟ้าสำนักบริหารระบบกายภาพส่วนอาคารและสถานที่สายงานซ่อมบำรุง84900
2456 เทอดศักดิ์ ช่างขุนเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง P8ศูนย์เครื่องมือวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสนับสนุนการวิจัยวิชาชีพเฉพาะบริการงานแพทย์ บริการวิทยาศาสตร์88234
2457 เทิดศักดิ์ เตชะกิจขจรอาจารย์ระดับ 5คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์84382
2458นาย เทิดศักดิ์ ประสานศรีเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง(ไฟฟ้า)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง84900
2459 เที่ยง ชิดดีนักการภารโรง คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตกรรมจัดฟัน88930-1
2460 เทียน มงคลเคหานักการภารโรงคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี84955
2461 เทียน ศรีเมืองนักการภารโรงสำนักบริหารวิชาการส่วนกิจกรรมธุรการ-80202-3
2462ศ. กิตติคุณ ดร. เทียนฉาย กีระนันทน์กรรมการสภามหาวิทยาลัยผู้ทรงคุณวุฒิเศรษฐศาสตร์, สภามหาวิทยาลัย--86261
2463 เทียนตะวัน จุฬาทิพยฉัตรเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา(ประสานงานวิจัย)ศูนย์เครือข่ายงานวิเคราะห์ วิจัย และฝึกอบรมการเปลี่ยนแปลงของโลก แห่งภูมิภาคเอเชียตะวันออกเฉียงใต้วิจัยINCA89465
2464 เทียมจันทร์ วงษ์เตปา-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคทันตกรรมบริการ-88768, 88777
2465 โทนี่ โอนีลล์ลูกจ้างชาวต่างประเทศคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ84714
2466รศ.ดร. ไทยถาวร เลิศวิทยาประสิทธิหัวหน้าภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเลคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล85396-7
2467อ.ดร. ธงชัย งามประเสริฐวงศ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85380
2468อ.ทพ.ดร. ธงชัย วชิรโรจน์ไพศาลหัวหน้าภาคฯคณะทันตแพทยศาสตร์-ภาควิชาทันตกรรมชุมชน88552
2469 ธงชัย สุขเศวต(ผศ.ดร.)คณะเภสัชศาสตร์ ภาควิชาสรีรวิทยา88344
2470 ธงชัย สังข์งาม-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์One Stop Service Clinic-88712, 88720, 88729
2471 ธงชัย ปิติมนัสกุลเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)สำนักบริหารยุทธศาสตร์ฝ่ายบริหารคุณภาพองค์กร-80226
2472 ธงชัย สุขเจริญนักการภารโรงคณะศิลปกรรมศาสตร์-84575
2473 ธงชัย สุภานิชย์พนักงานเครื่องคอมพิวเตอร์ 2 ระดับ 2ทะเบียนและประมวลผล-80018
2474 ธงชัย มนชยานักการภารโรงโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยโภชนาการ82761
2475 ธงชัย ศรีโมรายามโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ82357
2476 ธงชัย ชาวพรหมช่างไฟฟ้าชำนาญงานคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานอาคารสถานที่ ยานพาหนะและซ่อมบำรุง85512
2477 ธงชัย สิงห์สังวรณ์ครู (ชำนาญการ) ระดับ 6คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86625
2478อ. ธงชัย โรจน์กังสดาล-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมคอมพิวเตอร์86963
2479 ธงชัย โพธิ์ชะออนสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานบริหารจัดการภูมิทัศน์83941
2480 ธงชาตื ทับทิมไสย์เจ้าหน้าที่สำนักงานคณะสหเวชศาสตร์-หน่วยปฎิบัติการฯ81107
2481อ.ดร. ธงทิศ ฉายากุล-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมสำรวจ86650-64 ต่อ 313
2482รศ. ธงสรวง อิศรางกูร ณ อยุธยา-คณะศิลปกรรมศาสตร์-ภาควิชาดุริยางคศิลป์84604
2483 ธณาภัทร วีระวรรณโณพนักงานโสตทัศนศึกษา4 ระดับ4คณะทันตแพทยศาสตร์สำนักงานเลขานุการ-88629
2484 ธณิกานต์ กอบกาญจนสินธุ-คณะวิศวกรรมศาสตร์งานสารสนเทศ (ศูนย์คอมพิวเตอร์)-86385
2485 ธดาวดี มีนะกนิษฐรองศาสตราจารย์คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการธนาคารฯ85818
2486 ธน โพกพาน -คณะเภสัชศาสตร์ ภาควิชาสรีรวิทยา88339
2487 ธนกรรกมล ป้อมศิลา-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยอาคารสถานที่--
2488 ธนกฤต วงษ์นรัตน์เจ้าหน้าที่สำนักงาน(ธุรการ)ศูนย์ทดสอบทางวิชาการแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยฝ่ายสารสนเทศ การตลาดและการประชาสัมพันธ์-83705
2489อ.ดร. ธนจันทร์ มหาวนิช-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85535
2490 ธนชาตย์ ฤทธิ์บำรุงเจ้าหน้าที่วิเคราะห์ (ระบบคอมพิวเตอร์)สำนักเทคโนโลยีสารสนเทศระบบสารสนเทศ83262
2491นาย ธนบดี ภาควพิชัยเจ้าหน้าที่สมาคมนิสิตเก่านิติศาสตร์คณะนิติศาสตร์-สมาคมนิสิตเก่านิติศาสตร์82069
2492อ.ดร. ธนพงษ์ กรีธาดำรงเดช-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87638
2493ว่าที่ ร.ต. ธนพร เสาวรัตน์ชัยนายช่างเทคนิค ระดับ 4คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86613
2494 ธนพร ไร่ทิมเจ้าหน้าที่วิรัชกิจคณะเศรษฐศาสตร์สำนักงานวิเทศสัมพันธ์-86198
2495 ธนพร วุฒิภาพ-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตร MM-85912-3
2496 ธนพร ปลื้มกุศลนักการภารโรงคณะวิศวกรรมศาสตร์งานวิทยบริการทางวิศวกรรมศาสตร์-86368
2497 ธนพร พวงอุดมนักการภารโรงคณะวิศวกรรมศาสตร์สำนักคณบดี-86309-10
2498 ธนพร แสงรำไพนักการภารโรงคณะสหเวชศาสตร์งานบริการวิชาการและวิจัย-81063
2499 ธนพร หอมสันเทียะผู้สื่อข่าวสถานีวิทยุแห่งจุฬาลงกรณ์ฯข่าว-83931
2500 ธนพรรณ สุนทระนักวิจัยสถาบันวิจัยสภาวะแวดล้อมกลุ่มวิจัย-88215
2501 ธนพรรณ ปานทองเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)สถาบันภาษาฝ่ายวิเทศสัมพันธ์ฝ่ายวิเทศสัมพันธ์86031
2502 ธนพล แก่นสุวรรณเจ้าหน้าที่บริการทั่วไปสำนักบริหารระบบกายภาพส่วนอาคารและสถานที่สายงานยานพาหนะ83355
2503 ธนพล ภานุเวศเจ้าหน้าที่ธุรการสถาบันวิทยบริการศูนย์เอกสารประเทศไทย-82957-9
2504 ธนภร เดชวัชรวงศ์หัวหน้าพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลีนิกบัณฑิตศึกษา 88762
2505 ธนภรณ์ พิษณานนท์ผู้ช่วยศาสตราจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายมัธยม)-82383
2506อ.ทพ. ธนภูมิ โอสถานนท์-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชากายวิภาคศาสตร์88875
2507 ธนยศ พุทธพงศ์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-สุขศึกษาและพลศึกษา82317, 82319
2508 ธนยศ ภุชงค์เจริญพนักงานโสตทัศนศักษา4 ระดับ 4คณะนิเทศศาสตร์ภาควิชาการประชาสัมพันธ์82227
2509รศ.ดร. ธนวดี บุญลือ-คณะนิเทศศาสตร์ภาควิชาการประชาสัมพันธ์82158
2510ผศ.ดร. ธนวรรณ แสงสุวรรณประธานคณะกรรมการดำเนินงานหลักสูตร MBA (บริหารธุรกิคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี-ภาควิชาการตลาด85717-9
2511 ธนวรรณ จันทนาพนักงานพิมพ์ดีดชั้น 2คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานบริหารทั่วไป82587
2512 ธนวัฒน์ เดชเปี่ยม-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯงานพัสดุและจัดซื้อ-84062
2513ศ.ดร. ธนวัฒน์ จารุพงษ์สกุล-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาธรณีวิทยา85459
2514อ. ธนวัต ปุณยกนกผู้ช่่วยคณบดี(บริหาร)คณะจิตวิทยา--89916
2515ผศ.น.สพ. ธนศักดิ์ บุญเสริม-คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาอายุรศาสตร์89405
2516อ.ดร. ธนศักดิ์ กระบวนรัตน์คณาจารย์สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--84061
2517 ธนสร ตันศฤงฆารนักวิจัยวิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุขฝ่ายห้องปฏิบัติการ ชั้น 4-88156
2518 ธนสร จรเสมอเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (ครูปฏิบัติการ)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานเทคโนโลยีการศึกษา82539-41 ต่อ 22
2519รศ.ทพ.นพ. ธนสิทธิ์ เสรีรัตน์หัวหน้าภาควิชาเวชศาสตร์ช่องปากคณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาเวชศาสตร์ช่องปาก88939
2520อ.ดร. ธนะกาญจน์ มัญชุพานี-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีวเคมี85438
2521อ.ดร ธนะกุล วรรณประเสริฐ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85379
2522อ.ดร. ธนะพงษ์ โพธิปิติ-คณะเศรษฐศาสตร์--86188-9 กด 2
2523 ธนะเมศฐ์ ธนาวัฒน์พิบูลพนักงานขับรถศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาลจุฬาลงกรณ์ฯบริหารงานบริหารและธุรการ81053-4ต่อ148
2524 ธนะวัฒน์ เดชาเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง (คอมพิวเตอร์)สำนักงานจัดการระบบเทคโนโลยีสารสนเทศฝ่ายระบบเทคโนโลยีและบริการสารสนเทศ-ศูนย์เรียนรู้
2525 ธนัช บุญจันทร์บรรณารักษ์ศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์พัฒนาและวิเคราะห์ทรัพยากรสารสนเทศ82922
2526 ธนัชกฤช เหลืองลออนักวิชาการศึกษาสำนักงานนิสิตสัมพันธ์งานกิจกรรมนิสิต-87045
2527 ธนัชนันทน์ เชนยไพบูลย์-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยกิจการนิสิตระดับบริหาร-84059
2528 ธนัญญา ทองตันอาจารย์ระดับ 5คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาชีวเคมี0-2252-4986,0-2256-4482
2529 ธนันท์ชนก ลิมปพัทธ์-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยการเงิน-83870
2530 ธนา วิเศษศักดิ์วิชัยผู้ปฎิบัติงานบริหาร 4บัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายวิชาการกลุ่มภารกิจสนับสนุนบัณฑิตศึกษา/ทุนการศึกษา83501 กด 13
2531 ธนา ศิริวัลลภ-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯศูนย์วิจัยและให้คำปรึกษา-84001-9 ต่อ 148
2532 ธนากร เทพามาตย์เจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์(วิทยาศาสตร์)คณะวิทยาศาสตร์งานบริการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี-85037
2533 ธนากร ศรีพัฒน์ศิริกุลสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานบริหารจัดการภูมิทัศน์82830
2534 ธนากร เนียมเทศ-คณะวิศวกรรมศาสตร์ศูนย์ ELerning-86405
2535อ.ดร. ธนากร วาสนาเพียรพงศ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวัสดุศาสตร์85541
2536 ธนากร น้อยคำสินนักการภารโรงคณะอักษรศาสตร์งานบริหารและธุรการ-84870
2537 ธนากร ร่วมญาติคนงานคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล85394,85395
2538 ธนากร จงวิลาสลักษณ์นักวิจัย ระดับ 5สถาบันวิจัยพลังงาน---
2539 ธนาพงศ์ วงษ์งามมงคลพนักงานบริหารวิทยาลัยการสาธารณสุขอาคารสถานที่88190
2540 ธนาพร พลดงนอก-คณะนิติศาสตร์-82046, 320
2541 ธนาพร พลดงนอกพนักงานพัสดุคณะวิทยาศาสตร์งานพัสดุ-85011
2542อ.ดร. ธนาพล ลิ่มอภิชาต-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาประวัติศาสตร์84666
2543 ธนาภรณ์ จุลสุคตเลขานุการกรรมการบริหาร หัวหน้าสายวิชาการจัดการทั่วสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯสายวิชาการจัดการทั่วไป-84001-9 ต่อ 213
2544 ธนาภรณ์ รัฐสมบูรณ์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีAACSB-85868
2545 ธนาภรณ์ ตั้งวิสุทธิจิต-คณะรัฐศาสตร์โครงการหลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิตสาขาวิชาการพัฒนาระหว่างประเทศ-87313
2546ผศ.ดร. ธนาภัทร ปาลกะ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา85086
2547 ธนาภา ศาสตร์เสริมผู้ปฎิบัติงานบริหาร (ปฎิบัติงาน)สำนักงานสารนิเทศ--83364
2548 ธนารัตน์ นิสัยสมคนงานห้องทดลองคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา85070
2549 ธนารีย์ คงใหม่เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)p7สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา จุฬาฯวิชาการ/ตารางสอน-81016
2550 ธนาวดี พงษ์สวัสดิ์-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคบัณฑิตศึกษาทันตกรรมประดิษฐ์-88775, 88522
2551ผศ. ธนาวรรณ จันทรัตนไพบูลย์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมคอมพิวเตอร์86995
2552 ธนิชพร ทองวิจิตรเจ้าหน้าที่สำนักงาน (พัสดุ)คณะแพทยศาสตร์งานพัสดุ-02-2564461 ่ต่อ 14
2553 ธนิชา ดิลกเมธานนท์-สถาบันการขนส่ง-87446
2554ผศ. ธนิต จินดาวณิค-คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์-ภาควิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์84370
2555รศ.ดร. ธนิต ธงทองรองอธิการบดีด้านกิจการนิสิต87056
2556รศ.ดร. ธนิต ธงทองหัวหน้าภาควิชาวิศวกรรมโยธาคณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมโยธา86460-3, 86459
2557 ธนิต สิงหบุญพงศ์นักวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา85097
2558 ธนิตา พุ่มพวง-คณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยจัดหาพัสดุงานพัสดุ88606
2559 ธนิษฐา อ่ำกำเนิด-สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์-80156
2560 ธนิษฐา อ่ำกำเนิดเจ้าหน้าที่สำนักงาน(บุคคล)P5 (ชำนาญการ)สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารงานบุคคลสายงานบริหารบุคคล 180156
2561อ.ดร. ธนิษฐ์ ปราณีนรารัตน์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87638
2562ผศ.ทพ. ธนิส เหมินทร์ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ 8คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก88913
2563นาย ธนู สายสนิทนายช่างเทคนิค 4สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่หัวหน้าอาคาร84900
2564อ.ดร. ธเนศ ศรีศิริโรจนากร-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา86575
2565 ธมนวรรณ ทาแก้วอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-คณิตศาสตร์82384-5
2566 ธมลวรรณ นาคตระกูลเจ้าหน้าที่สำนักงานศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์จัดการทรัพยากรสารสนเทศ82926
2567 ธรงชัย ชาวพรหมนายช่างไฟฟ้าคณะวิทยาศาสตร์งานอาคารสถานที่ฯ-85512
2568 ธรณ์ธันย์ จำปาวัลย์เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายประถม)-82751
2569ผศ.ดร. ธรรมนุญ หนูจักรผู้ช่วยผู้อำนวยการสถาบันเทคโนโลยีชีวภาพและวิศวกรรมพันธุศาสตร์ , คณะว-ภาควิชาเคมี88052, 87609
2570 ธรรมนูญ นพประเสริฐ-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยครุภัณฑ์-85771
2571ดร. ธรรมนูญ ศรีทะวงศ์อาจารย์วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี-84144
2572รศ.ดร. ธรรมนูญ หนูจักรผู้ช่วยผู้อำนวยการสถาบันเทคโนโลยีชีวภาพฯสถาบันเทคโนโลยีชีวภาพฯ , คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี88054, 87609
2573 ธรรม์ปณต พินิจพันธ์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-คณิตศาสตร์82384-5
2574 ธรรมรัฒน์ พลัมจีนเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)สถาบันภาษาฝ่ายวิชาการหน่วยบริการวัสดุการศึกษา86032
2575รศ.ดร. ธรรมรัตน์ อารีย์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87584
2576 ธรา จันทร์ทะธรรมเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์ (วิทยาศาตร์)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีวเคมี85421
2577อ.น.สพ.ดร. ธราดล เหลืองทองคำอาจารย์คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาสัตวแพทยสาธารณสุข89578
2578รศ.ดร. ธราธร มงคลศรี-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเคมี86867
2579 ธราธิป บุญยะนักการภารโรงคณะวิทยาศาสตร์งานอาคารสถานที่ฯ-85510
2580รศ.ดร. ธราพงษ์ วิทิตศานต์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมีเทคนิค87517
2581 ธเรศ ตาปิงครู ระดับ 5คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ86704
2582รศ.ดร. ธเรศ ศรีสถิตย์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม86679
2583 ธฤษวรรณ คุณยศยิ่งอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-การศึกษาพิเศษ82791
2584 ธฤษวรรณ คำหรรษาเจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (คนงาน)คณะสัตวแพทยศาสตร์โรงพยาบาลสัตว์เล็กห้องการเรียน/วัคซีน89446-7
2585 ธวัช ไชเกษรหัวหน้าหมวดสถานที่เศรษฐศาสตร์-86221
2586ผศ.น.สพ. ธวัช เล็กดำรงศักดิ์-คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาอายุรศาสตร์89402
2587ศ.ดร. ธวัชชัย ตันฑุลานิ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87643
2588 ธวัชชัย นาคลอยแก้ว -คณะเภสัชศาสตร์สำนักงานเลขานุการ -88301
2589 ธวัชชัย มุสิตังเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง (คอมพิวเตอร์)คณะรัฐศาสตร์ศูนย์คอมพิวเตอร์-87273
2590อ.ดร. ธวัชชัย เตชัสอนันต์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86527
2591รศ.ดร. ธวัชชัย ชรินพาณิชกุลรองคณบดีฝ่ายวิจัย, ผู้อำนวยการศูนย์เทคโนโลยีอนุภาคคณะวิศวกรรมศาสตร์ฝ่ายวิจัยวิศวกรรมเคมี, ศูนย์เทคโนโลยีอนุภาคไทย86373, 86894
2592ผศ.ดร. ธวัชชัย จิตรภาษ์นันท์ผู้อำนวยการศูนย์บริการคอมพิวเตอร์คณะเศรษฐศาสตร์ศูนย์บริการคอมพิวเตอร์-86199, 86188-9 กด 1
2593อ.ดร. ธัญญพร อารียาอาจารย์ ระดับ 7สถาบันภาษา-ภาคฯธุรกิจ86063
2594 ธัญญ์พิชชา คำหรรษาหน่วยบัญชีคณะพยาบาลศาสตร์--81126
2595 ธัญญภรณ์ โพธารินทร์นักวิทยาศาสตร์ คณะเภสัชศาสตร์ ภาควิชาเภสัชเคมี88307
2596 ธัญญรัตน์ ชัยยุทธภูมิผู้ประสานงานโครงการฝึกอบรมศูนย์การศึกษาต่อเนื่องแผนกโครงการฝึกอบรม89902
2597 ธัญญรัศม์ วิมลเศรษฐ-คณะนิเทศศาสตร์-งานนโยบายและแผน82153
2598ผศ.ดร. ธัญญลักษณ์ ฉายสุวรรณ์ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี--84143
2599 ธัญญาทิพย์ ศรีพนานักวิจัยชำนาญการสถาบันอเชียศึกษาศูนย์แม่โขงศึกษางานวิจัย87468
2600 ธัญญาภรณ์ โพธิบุตรา-คณะศิลปกรรมศาสตร์ฝ่ายวิชาการงานห้องสมุด84574
2601 ธัญญารัตน์ ชุณหไชยพันธ์จ.วิเคราะห์ (ระบบคอมพิวเตอร์) P7สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารงานบุคคลสายงานบริหารบุคคล 180192
2602อ.ดร. ธัญญารัตน์ สิงหนาท-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86619
2603 ธัญญ์ ตันติโนโรจน์เจ้าหน้าที่ภาควิชาฯ คณะนิเทศศาสตร์ภาควิชาการภาพยนตร์และภาพนิ่ง82150
2604 ธัญณิการ์ นาคแก้วเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมีเทคนิค87523
2605 ธัญดา ชีวิตไทย-คณะรัฐศาสตร์โครงการหลักสูตรรัฐศาสตรมหาบัณฑิตสาขาวิชาความสัมพันธ์ฯ(ภาคนอกเวลาราชการ)-87318
2606 ธัญทิพย์ สมคำ-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยอาคารสถานที่--
2607อ.ดร. ธัญนุช เกรียงไกรพิพัฒน์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา85093
2608 ธัญภา เอกธนาศรีกุลพนักงานการเงินและบัญชีสำนักบริหารแผนและการคลัง-สายงานการเงิน80070
2609 ธัญลักษณ์ วิจิตรสาระวงศ์อาจารย์คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการบัญชี-
2610 ธัญลักษณ์ อิ่มอกใจเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานพัสดุ82456-8
2611 ธัญลักษรณ์ อิ่มอกใจเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะครุศาสตร์---
2612 ธัญวรรณ สัญญะพัฒน์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมีเทคนิค87523-5
2613รศ.ดร. ธัญวัฒน์ โพธิศิริผู้ช่วยอธิการบดีด้านกิจการนิสิต87057
2614รศ.ดร. ธัญวัฒน์ โพธิศิริ-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมโยธา86469
2615 ธัญสุดา เปลี่ยนศรีเพ็ชรเจ้าหน้าที่สำนักงาน (การเงิน)โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยแผน งบประมาณ และประกันคุณภาพ82745
2616 ธันย์ชนก พรมบุตร-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยประชาสัมพันธ์-85871
2617 ธันย์ชนก พึ่งเถื่อน-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหน่วยสารบรรณ-85772
2618 ธันย์ชนก สุนทราวรรณเลขาผู้ช่วยอธิการบดีด้านบริหารบุคลากรสำนักงานมหาวิทยาลัย--83303
2619 ธันย์ชนก สุนทราวรรณเลขาผู้ช่วยอธิการบดีด้านกิจการพิเศษสำนักงานมหาวิทยาลัย--83303
2620 ธันย์ชนก สุนทราวรรณเลขารองอธิการบดีด้านเทคโนโลยีสารสนเทศสำนักงานมหาวิทยาลัย--83303
2621 ธันยพร ดำรงเจริญกุลเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)สำนักงานจัดการอาคาร อาคารบรมราชกุมารี-งานบริหารทั่วไป84839
2622 ธันยาภัทร์ พัฒน์สินศิริเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะสัตวแพทยศาสตร์-หน่วยชันสูตรโรคสัตว์89604
2623อ.ดร. ธาชาย เหลืองวรานันท์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโลหการ86947
2624 ธาดา สืบหลินวงศ์รองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาชีวเคมี0-2252-4986,0-2256-4482
2625รศ. ธาตรี ผดุงเจริญ-คณะเภสัชศาสตร์พิพิธภัณฑ์สมุนไพรภาควิชเภสัชเวท88441, 88361
2626 ธานินทร์ สว่างศิลป์ -คณะเภสัชศาสตร์สำนักงานเลขานุการ -88264
2627 ธานินทร์ บุญญาลงกรณ์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-สุขศึกษาและพลศึกษา82317, 82319
2628อ. ธานี ชัยวัฒน์-คณะเศรษฐศาสตร์--86284-5 กด 3
2629อ.(พม.) ธานีรัตน์ จัตุทะศรี-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาไทยลาศึกษาต่อในประเทศ
2630อ.ดร. ธารทัศน์ โมกขมรรคกุล-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาพาณิชยศาสตร์85744
2631ดร. ธารทิพย์ พันธ์เมธาฤทธิ์นักวิจัยศูนย์ความเป็นเลิศแห่งชาติด้านการจัดการสิ่งแวดล้อมและของเสียอันตรายฝ่ายวิจัยและบริการวิชาการ-83956
2632ผศ.ดร. ธารา ชลปราณี-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86513, 86485
2633 ธาราทิพย์ กันทะวงศ์ผู้ช่วยทันตแพทย์3 ระดับ3โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคทันตกรรมบริการพิเศษ -88903-4
2634ผศ.ดร. ธาราทิพย์ สุวรรณศาสตร์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมคอมพิวเตอร์86975
2635ผศ.ทญ. ธาราทิพย์ โลกประดิษฐ์รองคณบดีฝ่ายบริหาร, หัวหน้าภาควิชาเภสัชวิทยาคณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาเภสัชวิทยา88649, 88882-3, 88879
2636 ธาริณี วิทยาอนิวรรตน์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-วิทยาศาสตร์82379
2637 ธารินี ศุภกิจโยธินหัวหน้าแผนกสำนักงานจัดการทรัพย์สินแผนกระเบียนสัญญา83590
2638รศ. ธารี หิรัญรัศมี-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการบัญชี85814
2639 ธาวดี ผ่องลักษณ์(รศ.ดร.)คณะเภสัชศาสตร์ ภาควิชาเภสัชเวท88356
2640 ธำรง ม่วงทิม-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยโสตทัศนูปกรณ์-84087
2641อ. ธำรงรุจน์ ฮุนตระกูล-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางภาพถ่ายฯ85578
2642ผศ.ดร. ธิดารัตน์ บุญนุช-คณะครุศาสตร์ภาควิชาอุดมศึกษา82695
2643 ธิดารัตน์ ปิ่นแก้วบรรณารักษ์ สถาบันวิทยบริการศูนย์เอกสารประเทศไทย-82958 - 9
2644 ธิดารัตน์ ฤทธิมนต์เจ้าหน้าที่สำนักงาน(ธุรการ)สภาคณาจารย์--87021
2645รศ.ดร. ธิดารัตน์ บุญนุช-คณะครุศาสตร์ภาควิชานโยบาย การจัดการ และความเป็นผู้นำทางการศึกษ82695
2646 ธิดารัตน์ ช่างประดิษพนักงานขายศูนย์หนังสือขายสด87001
2647 ธิดารัตน์ ม่วงอ่อนเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บัญชี) P7คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยการเงินและบัญชี-86325
2648 ธิดารัตน์ เทียบพิมพ์เจ้าหน้าที่การเงินและบัญชีสถาบันเทคโนโลยีชีวภาพฯหน่วยวิจัยพัฒนา-อุตสาหกรรม-02-2533542
2649อ. ธิดารัตน์ ศิลปภิรมย์สุข-คณะนิติศาสตร์-82017
2650อ. ธิดาวดี สกุลโพน-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาปรัชญา84761
2651 ธิดาสิริ ภัทรากาญจน์อาจารย์ระดับ 6คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์84381
2652ผศ.ดร. ธิติ บวรรัตนารักษ์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์87554
2653อ. ธิติ เวชแพศย์รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--83894
2654 ธิติกานต์ พิชัยศรแผลงเจ้าหน้าทีบริการการศึกษา P7สถาบันเอเชียศึกษาส่วนกลางงานบริการวิชาการและวิจัย87463
2655 ธิตินันท์ เนื่องอัมพรเจ้าหน้าที่โครงการฯสำนักงานนิสิตสัมพันธ์งานแนะแนวและจัดหางาน-87042
2656 ธิติพร บุญทวีเจ้าหน้าที่สำนักงาน(พัสดุ) P8สำนักบริหารแผนและการคลัง--80079
2657ผศ.ภญ.ดร. ธิติมา เพ็งสุภาพผู้ช่วยคณบดีฝ่ายวิชาการคณะเภสัชศาสตร์--88266,88453
2658 ธิติมา ไตรพิพัฒน์นักวิทยาศาสตร์คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา89584
2659รศ.ภญ.ดร. ธิติมา เพ็งสุภาพหน่วยฝึกปฎิบัติงานวิชาชีพคณะเภสัชศาสตร์คณะเภสัชศาสตร์-ภาควิชาชีวเคมี88270,88370
2660อ.ภญ.ดร. ธิติมา วัฒนวิจิตรกุล-คณะเภสัชศาสตร์โครงการจัดตั้งภาควิชาเภสัชกรรมคลินิกภาควิชาเภสัชกรรมปฏิบัติ88408,88406
2661 ธิติรัตน์ ปานม่วง(รศ.)คณะเภสัชศาสตร์ -ภาควิชาอาหารเคมี88295
2662 ธิติรัตน์ วิศาลเวทย์รักษาการแทนผู้อำนวยการสำนักงานเครือข่ายการเรียนรู้เพื่อภูมิภาค--80094
2663 ธีรชาติ ขิงขุนทดเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานหลักสูตรและการสอน82681-2 ต่อ 606
2664อ.ดร. ธีรดา หวังสมบูรณ์ดี-คณะวิทยาศาตร์-ภาควิชาพฤกษศาสตร์85476
2665 ธีรดา ฆ้องประเสริฐเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)คณะครุศาสตร์สำนักงานเลขานุการงานบริหารทั่วไป82406
2666อ.ดร. ธีรนันท์ เจนจรัสสกุล-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85247
2667อ.ดร. ธีรนุช โชคสุวณิช-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาไทย84683
2668อ. ธีรบูรณ์ สมบูรณ์เถกิงอาจารย์ A 5สถาบันภาษา-ภาคฯวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี86092
2669รศ.ดร. ธีรพงศ์ เสนจันทร์ฒิไชย-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมโยธา86477
2670 ธีรพงศ์ ธีรภัทรสกุลรองศาสตราจารย์ ระดับ 9สัตวแพทยศาสตร์-อายุรศาสตร์89410
2671รศ.ดร. ธีรพงษ์ บัวบูชา-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีวเคมี85436
2672 ธีรพงษ์ ประทุมศิริครู(ชำนาญการ) ระดับ 8คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86905
2673รศ.ดร. ธีรพงษ์ เสนจันทร์ฒิไชย-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมโยธา86546 กด 3
2674 ธีรพล คังคะเกตุนักวิจัยชำนาญการสถาบันวิจัยสภาวะแวดล้อมกลุ่มงานวิจัยกลุ่มงานวิจัย88232
2675 ธีรพล รุ่งวชิรา-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีFinancial Lap-85688
2676 ธีรพันธ์ คำขันธ์เจ้าหน้าที่วิเคราะห์คณะเศรษฐศาสตร์ฝ่ายวิชาการศูนย์บริการคอมพิวเตอร์86235
2677 ธีรพันธ์ โอสถานนท์เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (โสตทัศนศึกษา)สถาบันวิทยบริการศูนย์โสตทัศนศึกษากลาง-82946, 82948
2678 ธีรยุทธ ร้อยบางพนักงานขับรถสถานีวิทยุแห่งจุฬาลงกรณ์ฯ ฝ่ายบริหาร-83930
2679รศ.ดร. ธีรยุทธ วิไลวัลย์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87627
2680 ธีรยุทธ์ ทองคงหาญ-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีศูนย์คอมพิวเตอร์และระบบสารสนเทศ-85844
2681รศ.ดร. ธีรยุส วัฒนาศุภโชครองคณบดีฝ่ายวางแผนและพัฒนาคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี-ภาควิชาพาณิชยศาสตร์85779
2682อ.ดร. ธีรวดี ถังคบุตร-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาเทคโนโลยีการศึกษาภาควิชาเทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา82641
2683ผศ.น.สพ.ดร. ธีรวัฒน ธาราศานิต-คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาสูติศาสตร์ฯ89647
2684อ.น.สพ.ดร. ธีรวัฒน์ สว่างจันทร์อุทัยอาจารย์คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาสูติศาสตร์ฯ89644
2685 ธีรวัฒน์ บุตรนุชเจ้าหน้าที่บริการการศึกษาศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์พัฒนาสื่อนวัตกรรมและเทคโนโลยี82941
2686อ.(พม.) ธีรวัฒน์ ธีรพจนี-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันออก84734
2687อ.ดร.(พ.ม.) ธีรวัฒน์ ธีรภัทรพรชัย-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป85194
2688อ.ดร. ธีรวัต ณ ป้อมเพชร-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาประวัติศาสตร์84674
2689 ธีรวุฒิ สูตะบุตร-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตร BBA-85840 ต่อ 101
2690รศ.ดร. ธีรศักดิ์ ฤกษ์สมบูรณ์รองศาสตราจารย์วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี--84136
2691 ธีระ เมฆบุญส่งลาภเจ้าหน้าที่บริการงานช่าง P8ศูนย์เครื่องมือวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสนับสนุนการวิจัยวิชาชีพเฉพาะบริการงานแพทย์ บริการวิทยาศาสตร์88106
2692 ธีระ ทรัพย์ไพศาลกิจเจ้าหน้าที่สำนักงาน (รักษาการแทนหัวหน้างานระบบกายภาพ)ศูนย์วิทยทรัพยากรฝ่ายบริหาร-82911
2693 ธีระ วัชรปรีชานนท์ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ 7คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาสูติศาสตร์-นรีเวชวิทยา02-2564824
2694 ธีระ ปานะรัตน์นักวิชาการคอมพิวเตอร์4 ระดับ4 โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ศูนย์ทันตสารสนเทศ -88813-5
2695 ธีระ ตาปิงครู ระดับ 5คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมไฟฟ้า86533
2696 ธีระพงศ์ เจริญวิทย์รองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาสูติศาสตร์-นรีเวชวิทยา 02-2564824
2697 ธีระพงษ์ พุ่มมูลพนักงานขับรถยนต์คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี--85753
2698รศ.ดร. ธีระพงษ์ เสนจันทร์ฒิไชย-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมโยธา86477
2699 ธีระพงษ์ ยุพากิ่งหน่วยวิจัยและวารสารคณะพยาบาลศาสตร์--81129
2700 ธีระพงษ์ ธีระปรีชาผู้ช่วยวิจัยสถาบันวิจัยทรัพยากรทางน้ำสำนักงานกองทุนสนับสนุน(สกว)-88163
2701รศ.ดร. ธีระพร วีระถาวรหัวหน้าภาควิชาสถิติ, กรรมการสภามหาวิทยาลัยคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี, สภามหาวิทยาลัย-ภาควิชาสถิติ85662, 85885
2702รศ.ดร. ธีระพร อุวรรณโณประธานสภาคณาจารย์,ผอ.หลักสูตรศิลปศาสตร์มหาบัณฑิตฯสำนักงานสภาคณาจารย์,คณะจิตวิทยา--87024,89916
2703ผศ. ธีระพล เมฆอธิคม-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีวิชาสถิติ85664
2704รศ.ดร.(พม.) ธีระพันธ์ เหลืองทองคำ-อักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาศาสตร์84691
2705ผศ.น.สพ.ดร. ธีระยุทธ แก้วอมตวงศ์อาจารย์ประจำคณะสัตวแพทยศาสตร์หน่วยพยาธิวิทยาภาควิชาพยาธิวิทยา89618
2706 ธีราภรณ์ เพชรประเสริฐพยาบาล 4 ระดับ 4โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ห้องตรวจศัลยกรรม -88706-8
2707 ธีราภรณ์ บุศนำเพ็ชรเจ้าหน้าที่ธุรการคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันตก84773
2708อ.ดร.(พม.) ธีราภรณ์ รติธรรมกุล-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาศาสตร์84694
2709อ.ดร. ธีวินท์ สุพุทธิกุล-คณะรัฐศาสตร์-ภาควิชาความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ87285
2710 ธุววิช ฮวดศรีรักษาความปลอดภัยคณะสัตวแพทยศาสตร์ฝ่ายบริหารคณะฯหน่วยรักษาความปลอดภัย89749
2711i187/51 เธ•เธดเธ”เธ•เธฑ เธ•เธดเธ”เธ•เธฑเน‰เธเธชเธฑเธ™เธ•เธด เน‚เธ—เธฃ 89777เธชเธกเธจเธฑเธเธ”เธดเนŒ8/12/08 - 02:5116/12/08 - 02:58
2712I162/2551 เธ•เธดเธ”เธ•เธฑ เธ•เธดเธ”เธ•เธฑเน‰เธเธชเธธเธˆเธดเธ•เธฃเธฒ เน‚เธ—เธฃ.88021เธชเธกเธจเธฑเธเธ”เธดเนŒ27/10/08 - 02:5820/11/08 - 11:16
2713i182/51 เธ•เธดเธ”เธ•เธฑ เธ•เธดเธ”เธ•เธฑเน‰เธเธˆเธฑเธ™เธ—เธฃเนŒเธˆเธดเธฃเธฒ เน‚เธ—เธฃ 87248เธชเธกเธจเธฑเธเธ”เธดเนŒ26/11/08 - 08:4328/11/08 - 10:32
2714i176/51 เธ•เธดเธ”เธ•เธฑ เธ•เธดเธ”เธ•เธฑเน‰เธเธชเธดเธ—เธ˜เธดเธŠเธฑเธข เน‚เธ—เธฃ 089-1799199เธชเธกเธจเธฑเธเธ”เธดเนŒ19/11/08 - 08:0220/11/08 - 11:14
2715i195/51 เธ•เธดเธ”เธ•เธฑ เธ•เธดเธ”เธ•เธฑเน‰เธเธšเธฑเธ‡เธญเธฃ เน‚เธ—เธฃ 80555เธชเธกเธจเธฑเธเธ”เธดเน17/12/08 - 08:20
2716i196/51 เธ•เธดเธ”เธ•เธฑ เธ•เธดเธ”เธ•เธฑเน‰เธเธ›เธฃเธฐเธชเธดเธ—เธ˜เธดเนŒ เน‚เธ—เธฃ 83251เธชเธกเธจเธฑเธเธ”เธดเนŒ18/12/08 - 08:23
2717 เธียน มาลัยศรีคนครัวสาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายประถม)-82780
2718 เธียร ทองก้อนใหญ่สัตวแพทย์ P7สัตวแพทยศาสตร์-89765
2719อ.ดร. เธียรธิดา ธรรมเจริญกิจ-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันออก84749
2720ผศ.ดร. นกุล คูหะโรจนานนท์-วิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85224
2721 นคภร แก้วมณีนักวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ห้องปฎิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร87648
2722 นคร ปานปลั่งพนักงานขับรถคณะทันตแพทยศาสตร์-88600
2723ผศ.ดร. นคร ไพศาลกิตติสกุล-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์87542
2724 นคร ขันทอง -คณะเภสัชศาสตร์ ภาควิชาชีวเคมี88375
2725อ. นครทิพย์ พร้อมพูล-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์86993
2726 นงค์นุช อินสอนเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิชาการศึกษา) คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์งานบริการการศึกษา-84348
2727 นงค์นุช บุญพิทักษ์-คณะศิลปกรรมศาสตร์ฝ่ายวิชาการงานหลักสูตรปริญญาบัณฑิต84573
2728 นงคราญ แม้นสมุทรเจ้าหน้าทีบริหารงานทั่วไป6 ระดับ6คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์หน่วยสารบรรณ-84320
2729 นงจรสภรณ์ ปิ่นแก้วจนท.บริหารงานทั่วไป 3คณะวิศวกรรมศาสตร์สำนักบริหารหลักสูตรวิศวกรรมนานาชาติ-86422-4
2730นาง นงนาฏ จิวะวิโรจน์หัวหน้าสายงานสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานบริหารจัดการอาคาร80112
2731 นงนุช กาญจนรุจีผู้จัดการศูนย์ (บรรณารักษ์ชำนาญการ)ศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์จัดการทรัพยากรสารสนเทศ82920
2732รศ.ดร. นงนุช เหมืองสิน-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87635
2733 นงนุช ดำริห์กล้าจนท.ธุรการ 4คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86610
2734 นงนุช จันทร์สมโภชน์-คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์สมาคมนิสิตเก่าคณะสถาปัตย์ ฯ84350
2735 นงนุช รื่นระวัฒน์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตร Ms. Marketing-85791-2
2736 นงนุช เหมือนพรรณรายจนท.บริหารงานทั่วไป 3คณะวิศวกรรมศาสตร์ศูนย์บริการวิชาการ-86404
2737 นงนุชค์ อินสอนเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารทั่วไป)คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์งานบริหารและธุรการหน่วยงานประชุม84320
2738 นงพร ลาระลม-คณะจิตวิทยาฝ่ายบริหารการเงินและบัญชี89921
2739 นงรักษ์ ก่อไธสง-คณะรัฐศาสตร์สถาบันพัฒนานโยบายและการจัดการ-87234, 87237
2740 นงลักษณ์ ศรีอัษฎาพร เจริญงามอ.ระดับ 8นิเทศศาสตร์-83925
2741 นงลักษณ์ ประเสริฐรองศาสตราจาร์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายมัธยม)-82337
2742 นงลักษณ์ ธรรมโกศลพนักงานธุรการ 2 ระดับ 2ทะเบียนและประมวลผล-80018
2743 นงลักษณ์ ศรีอัษฎาพร เจริญงาผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ8คณะนิเทศศาสตร์ภาควิชาวาทวิทยาและสื่อสารการแสดง82188
2744ศ.ดร. นงลักษณ์ วิรัชชัย-คณะครุศาสตร์ภาควิชาวิจัยการศึกษา82580
2745 นงลักษณ์ ผลโคกสูงพนักงานธุรการ4 ระดับ4ึคณะทันตแพทยศาสตร์โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ -88611
2746 นงลักษณ์ ระวังวงศ์เจ้าหน้าที่คณะฯคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาตะวันตก84776
2747 นงลักษณ์ สมใจเลขานุการคณบดีคณะเภสัชศาสตร์--88251
2748รศ.ดร. นงลักษณ์ ศรีอุบลมาศ-คณะเภสัชศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา88380
2749ผศ. นงลักษณ์ โควาวิสารัช-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมคอมพิวเตอร์86979
2750 นงลักษณ์ พุทธเจริญเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85172
2751 นงลักษณ์ ตุ้มทองพนักงานการเงินและบัญชี 5คณะพยาบาลศาสตร์--89827
2752 นงลักษณ์ เชาวนเมธากุลเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา(วิชาการศึกษา)P7สำนักบริหารงานวิชาการฝ่ายมาตรฐานหลักสูตร-80207
2753 นงลักษ์ ตุ้มทองหน่วยการเงินคณะพยาบาลศาสตร์--81128
2754 นงสมร ถนัดช่างเจ้าหน้าทีสำนักงาน(ธุรการ)P8คณะรัฐศาสตร์-87234
2755 นถาพร จันทร์เชื้อ-คณะจิตวิทยาฝ่ายบริหารการเจ้าหน้าที่89924
2756 นถาพร จันทร์เชื้อ-คณะจิตวิทยาฝ่ายบริหารการเจ้าหน้าที่89924
2757 นถาพร จันทร์เชื้อ-คณะจิตวิทยาฝ่ายบริหารการเจ้าหน้าที่89924
2758 นถาพร จันทร์เชื้อ-คณะจิตวิทยาฝ่ายบริหารการเจ้าหน้าที่89924
2759 นนทยา ตามัน-คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยอาคารสถานที่และยานพาหนะ-86969
2760 นนทวรรณ พฤกษา-คณะเภสัชศาสตร์หน่วยพัสดุ-88258
2761 นนทิชา เจษฎาเมธีวีเจ้าหน้าที่บริการการศึกษาคณะสหเวชศาตร์ฝ่ายวิชาการงานบริการวิชาการและวิจัย81063
2762 นนทิมา วรรธนะภูติ(อ.ดร.)คณะเภสัชศาสตร์ ภาควิชาเภสัชกรรม88397
2763 นพ.สัณฐิติ ดะห์ลันแพทย์ศูนย์บริการสุขภาพแห่งจุฬาฝ่ายบริการหน่วยเวชศาสตร์ฟื้นฟู80578
2764 นพดล รามสูตผศ.สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายมัธยม)-82341
2765รศ.น.สพ.ดร. นพดล พิพำรัตน์อาจารย์ประจำคณะสัตวแพทยศาสตร์หน่วยพยาธิวิทยาภาควิชาพยาธิวิทยา89678
2766 นพดล แสงอร่าม---83590
2767อ.ดร. นพดล จอกแก้ว-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมโยธา86472
2768 นพดล ยังอยู่สุขเจ้าหน้าที่บริหารงานช่าง(เครื่องยนต์)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานยานพาหนะ83686-7
2769 นพดล วงษ์ปัญญาผู้ช่วยเภสัชกร2 ระดับ2โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยบริการตรวจคัดกรองผู้ป่วยจุดเดียว (ห้องจ่ายยา) -88717
2770 นพดล หอยสังข์ช่างไม้คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์85108
2771 นพดล เพ็งสว่างพนักงานเพาะชำคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาพฤกษศาสตร์85478, 85485-6
2772อ.ดร. นพดล กิตนะ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85370
2773ผศ.ดร. นพนันท์ ตาปนานนท์ประธานสาขาวิชาคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์สาขาวิชาการออกแบบชุมชนเมือง84428
2774อ. นพนันท์ วรรณเทพสกุลผู้อำนวยการศูนย์ฯคณะเศรษฐศาสตร์ศูนย์ศึกษาเศรษฐศาสตร์การเมือง-86299, 86270-1 กด 2
2775ผศ. นพนันท์ วรรณเทพสกุลรองผู้อำนวยการสถาบันวิจัยสังคม--87386
2776 นพพร เพ็ชร์พูลผู้จัดการแผนกส่งเสริมสุขภาพและสมรรถภาพศูนย์กีฬาแห่งจุฬาฯ-82872
2777นาย นพพร ขาวเหลืองวิศวกรไฟฟ้าสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง85601
2778ว่าที่ ร.ต. นพพร บุญชัดเดชนายช่างเครื่องยนต์4สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานยานพาหนะ83685
2779 นพพร พรหมเพ็ชรเจ้าหน้าที่บริหารงานช่าง(เครื่องยนต์)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานยานพาหนะ83685
2780 นพพล แดงเฟื่องพนักงานทั่วไปคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวัสดุศาสตร์85540
2781อ. นพพล วิทย์วรพงศ์-คณะเศรษฐศาสตร์---
2782 นพภัสสร นาคภาษีผู้ช่วยผู้จัดการศศแคนทีนสถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--84055
2783รศ.ดร. นพภาพร พานิชรองศาสตราจารย์สถาบันวิจัยสภาวะแวดล้อมกลุ่มงานวิจัยกลุ่มงานวิจัย88220
2784 นพมาศ คุ้มสุพรรณลูกจ้างฯคณะอักษรศาสตร์หลักสูตรอักษรศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาภาษาฝรั่งเศสสู-84645
2785 นพมาศ ทิตระกูล-คณะนิเทศศาสตร์-ศูนย์ให้คำปรึกษาด้านการสื่อสาร82214
2786รศ.(พ.ม.) นพมาส แววหงส์-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาศิลปการละคร84804
2787 นพรัตน์ ปาลศรีอาจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายมัธยม)-82320
2788 นพรัตน์ รวยสูงเนินเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์(วิทยาศาสตร์)วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี-84125
2789 นพรัตน์ รวยสูงเนินเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี-84125
2790 นพรัตน์ ลาภเย็นเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)คณะวิทยาศาสตร์-หลักสูตรเทคโนโลยีชีวภาพ87661-2
2791 นพรัตน์ กันปานพนักงานสถานที่ศูนย์วิทยทรัพยากรฝ่ายบริหาร-82913
2792ผศ. นพรัตน์ ภูมิวุฒิสาร-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการตลาด85825
2793 นพรัตน์ รุ่งอุทัยศิริรองศาสตราจารย์คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาสถิติ-
2794อ. นพรัตน์ หวังในธรรมศิลปินแห่งมหาวิทยาลัย (นาฎยศิลป์ไทย)สำนักบริหารงานศิลปวัฒนธรรม--83636
2795 นพวรรณ เฮงจันทร์นักการภารโรงคณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมโยธา86569
2796ทญ. นพวรรณ วิรยศิริ-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยความผิดปกติของใบหน้าแต่กำเนิด-88734
2797 นพวรรณ ยิ้มเจริญเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บัญชีและการเงิน)ศูนย์เครื่องมือวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสำนักงานเลขานุการ-88030
2798 นพวรรณ คงเกษมจนท.บริหารงานทั่วไป ระดับ 6คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์86956
2799 นพวรรณ์ กองสุวรรณ์-คณะทันตแพทยศาสตร์โครงการจัดตั้งหน่วยวิจัยรอยโรคในช่องปาก-88824
2800 นพารัตน์ วัธนวิสิตเจ้าหน้าที่การเงินและบัญชีคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาธรณีวิทยา85442-3
2801ผศ.ดร. นพิดา หิญชีระนันทน์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมีเทคนิค87518
2802อ.ดร. นภดนัย อาชวาคม-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86626
2803 นภดล วรรธนาคมผู้ช่วยศาสตราจารย์ ระดับ8คณะนิเทศศาสตร์สำนักงานเลขานุการ-82152
2804 นภดล สะอาดเอี่ยม-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยปฏิบัติการอิมมูโนวิทยา-88862
2805ผศ.ดร. นภดล ม่วงน้อยเจริญ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาธรณีวิทยา85452
2806อ. นภนันทน์ มนต์คงธรรมอาจารย์ A 5สถาบันภาษา-ภาคฯวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี86092
2807อ. นภมณี เตพละกุล-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการบัญชี85810
2808 นภสร ตันปัทมดิลกอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-คณิตศาสตร์82776
2809 นภันตร์วดี ปั้นทองเจ้าหน้าที่สำนักงานวิทยบริการหอสมุดกลางศูนย์โสตทัศนศึกษากลาง82948
2810 นภัสรพี สุภาดี-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯ--84001-9 ต่อ 203
2811ผศ.ดร. นภัสวงศ์ โอสถศิลป์-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ86828
2812 นภัสวรรณ อรรถธรรมสุนทรเจ้าหน้าทีบริหารงานทั่วไป6 ระดับ6 คณะรัฐศาสตร์สำนักงานเลขานุการ-87252
2813ผศ.ดร. นภัสสวงศ์ โอสถศิลป์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ86828
2814รศ.ดร. นภา ศิวรังสรรค์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีวเคมี85426
2815 นภาพร แสงรุจีพนักงานธุรการ5 ระดับ5คณะแพทยศาสตร์ -เวชศาสตร์ชันสูตร0-2252-7788,0-2256-4136
2816 นภาพร วิริยะบุศย์เจ้าหน้าที่การเงินสถาบันไทยศึกษาธุรการ-87493
2817 นภาพร เกิดโภคทรัพย์หัวหน้างานบริการและสวัสดิการสำนักงานนิสิตสัมพันธ์งานบริการและสวัสดิการ-87050
2818 นภาพร หีบท่าไม้เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปวิทยาลัยวิทยาศาสตร์สาธารณสุขหัวหน้าส่วนบริหารจัดการกลาง-88152
2819 นภาพร ศิริพูลเจ้าหน้าที่วิจัย สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์การแพทย์ฝ่ายศูนย์วิจัยมาลาเรีย85269
2820 นภาพร ภู่โตผู้ปฎิบัติงานบริหารปฎิบัติงานสำนักบริหารงานวิชาการ--80202
2821 นภาพร ชโยวรรณรองศาสตราจารย์ ระดับ 9วิทยาลัยประชากรศาสตร์-87354
2822 นภาพร นิคมรัฐเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป7ระดับ7คณะศิลปกรรมศาสตร์--
2823 นภาพร จันทร์เชื้อ-คณะจิตวิทยาฝ่ายบริหารการเจ้าหน้าที่89924
2824 นภาพรรณ งามบ้านผือเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีงานบริหารวิจัยและงานบริการวิจัย-84125
2825 นภาภรณ์ พรหมเมือง-คณะนิติศาสตร์หน่วยบัญชีงานคลังและพัสดุ82017 ต่อ 322
2826 นภารัตน์ พิรวัฒนกุลเจ้าหน้าที่บริหารโครงการอาวุโสสำนักงานเลขานุการเครือข่าายมหาวิทยาลัยอาเซียน--02-2153640 ต่อ106
2827 นภาลัย วรรณสันทัดหัวหน้าแผนกพัสดุโรงพิมพ์แห่งจุฬาฯแผนกพัสดุ-83555, 83562
2828 นภาลัย นันทันฤมิตเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ประชาสัมพันธ์)ศูนย์ทดสอบทางวิชาการแห่งจุฬาฯฝ่ายสารสนเทศ การตลาดและการประชาสัมพันธ์-83704
2829 นภิษรา ชาเจริญ-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาการเงิน-85674
2830 นรฤทธิ์ ฮูเซ็นหัวหน้างานบริหารและธุรการศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาลจุฬาลงกรณ์ฯบริหารงานบริหารและธุรการ81053-4ต่อ149
2831ผศ.ดร. นรลักขณ์ เอื้อกิจรองคณบดีฝ่ายวางแผนและการคลังคณะพยาบาลศาสตร์--81138
2832 นรวัฒน์ หิรัญสัจจาเลิศ-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯศูนย์วิจัยและให้คำปรึกษา-84001-9 ต่อ 152
2833ผศ. นรอรรถ จันทร์กล่ำ-คณะศิลปกรรมศาสตร์-ภาควิชาดุริยางคศิลป์84606
2834 นรากรณ์ อับนาคพนักงานธุรการหอพักศักษิตนิเวศน์--02-2160040
2835 นราทร แก้วโชติช่วงกูล-สถาบันบัณฑิตบริหารธุรกิจ ศศินทร์แห่งจุฬาฯหน่วยทรัพยากรบุคคล-83898
2836 นราธิป จันสวัสดิ์เจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์ (วิทยาศาตร์)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85266
2837 นรานุช ประสงเศษ-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคบัณฑิตศึกษาทันตกรรมปริทันตวิทยา-88757, 88764
2838 นราพงค์ เกิดบัวเพชรนักวิชาการโสตทัศนศึกษาปฎิบัติการศูนย์วิทยทรัพยากร-ศูนย์พัฒนาสื่อนวัตกรรมและเทคโนโลยี82943
2839 นราพงศ์ เกิดบัวเพชรนักวิชาการโสตทัศนศึกษา ระดับ 5สถาบันวิทยบริการศูนย์โสตทัศนศึกษากลาง-82943
2840ศ.ดร. นราพงษ์ จรัสศรีหัวหน้าภาควิชาฯคณะศิลปกรรมศาสตร์-ภาควิชานาฏยศิลป์84616
2841 นราพร จันทร์โอชารองศาสตราจารย์ ระดับ9สถาบันภาษา--
2842รศ. นราพร จันทร์โอชารองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารและวางแผนสถาบันภาษาภาคภาษาอังกฤษสำหรับสังคมศาสตร์และมนุษย์ศาสตร์86007, 86060
2843อ.ดร. นราพร สมบูรณ์นะ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา85094
2844 นราพิทย์ ชุติวงศ์รองศาสตราจาร์ ระดับ 10เศรษฐศาสตร์-86264
2845ศ. กิตติคุณ ดร. นราศรี ไววนิชกุลศูนย์บริการวิชาการและฝึกอบรมคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีศูนย์บริการวิชาการและฝึกอบรม-85735
2846 นริดา เข็มตรงอาจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายประถม)-82775
2847 นรินทร์ ฟุ้งสุขนักการภารโรงทะเบียนและประมวลผล-80003
2848 นริศ สุดใจดีนายช่างเทคนิค ระดับ 4คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมแหล่งน้ำ86425
2849 นริศรา อาจสามารถเจ้าหน้าที่สำนักงาน(วิรัชกิจ)ศูนย์เครือข่ายฯ / ศูนย์จัดการความรู้ฯวิจัยCCKM89468
2850 นริศรา ฉิมนาคบุญเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์คณะสัตวแพทยศาสตร์หน่วยพยาธิวิทยาภาควิชาพยาธิวิทยา89613
2851 นริศรา แพงวงศ์เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา(วิชาการศึกษา)P7สำนักบริหารงานวิชาการฝ่ายมาตรฐานหลักสูตร-80244
2852 นริศรา เชี่ยวสุวรรณ-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตร BBA-85840 ต่อ 101
2853อ. นริศา จิตติปราณีชัยอาจารย์ A 5สถาบันภาษา--86072
2854 นริศา บุญมั่นเจ้าหน้าที่สำนักงาน-การบัญชีศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาลจุฬาลงกรณ์ฯบริหารงานคลังและพัสดุ81053-4ต่อ145
2855 นรีภรณ์ จงพีรเดชานนท์ผู้จัดการฝ่ายศูนย์บริการวิชาการแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยฝ่ายจัดการงานวิจัยและพัฒนา 2-82891
2856 นรุตม์ เจริญศรีเจ้าหน้าที่ดูแลเว็ปไซด์ศูนย์ยุโรปศึกษา-83923
2857 นเรศ บางศิรินักวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาจุลชีววิทยา85070
2858 นเรศร สุขเจริญศาสตรจารย์ ระดับ 9คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาสูติศาสตร์-นรีเวชวิทยา 02-2564241
2859รศ. นเรศร์ จันทน์ขาว-คณะวิศวกรรมศาสตร์นิวเคลียร์เทคโนโลยี86779
2860รศ. นโรตม์ ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยาหัวหน้าภาคฯคณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภูมิศาสตร์84819
2861 นฤดี โภไคศวรรย์รองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะแพทยศาสตร์ -เวชศาสตร์ชันสูตร0-2252-7788,0-2256-4136
2862 นฤธร สงวนศักดิ์คนงานโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-หน่วยโภชนาการ82761
2863นาย นฤนาท การศาสตร์เจ้าหน้าที่บริการงานช่าง(ไฟฟ้า)สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานซ่อมบำรุง85601
2864อ.ภญ.ดร. นฤพร สุตัณฑวิบูลย์ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายวิจัยคณะเภสัชศาสตร์-ภาควิชาเภสัชอุตสาหกรรม88276
2865 นฤมล สุวรรณเกิดเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปคณะอักษรศาสตร์-หอพระไตรปิฎกนานาชาติ84916
2866อ.ดร. นฤมล สุวรรณจันทร์ดี-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์85124
2867 นฤมล พิมลแสงสุริยาพยาบาล(ชำนาญการ)8 ระดับ8คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาทันตกรรมจัดฟัน88931
2868 นฤมล ชอบสันเทียะเจ้าหน้าที่พิมพ์ดีด ชั้น 3สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารงานบุคคลสายงานบริหารบุคคล 280188
2869รศ. นฤมล สมิตินันทน์-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาพาณิชยศาสตร์85802
2870 นฤมล อ่อนภิรมย์นักวิชาการศึกษา(ปฎิบัติการ)สำนักบริหารยุทธศาสตร์ฝ่ายบริหารคุณภาพองค์กร-80224
2871 นฤมล แท่นประยุทธเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ผู้ประสานงานรายการและข่าว)สถานีวิทยุแห่งจุฬาลงกรณ์ฯข่าว-83972
2872 นฤมล คันธบุตรเจ้าหน้าที่บริการการศึกษาคณะเศรษฐศาสตร์ฝ่ายวิชาการหลักสูตรเศรษฐศาสตร์การเมือง86223
2873 นฤมล จิรวัฒนนนท์-สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์-80191
2874 นฤมล พรนิเพทเจ้าหน้าที่สำนักงาน (การเงิน)สถาบันภาษาฝ่ายบริหารและวางแผนหน่วยการเงิน86010
2875อ.ดร. นฤมล ทับจุมพลผู้อำนวยการโครงการฯคณะรัฐศาสตร์โครงการหลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิตสาขาวิชาการพัฒนาระหว่างประเทศภาควิชาการปกครอง87232
2876ดร. นฤมล บรรจงจิตร์รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการสถาบันวิจัยสังคม--87389
2877 นฤมล กิจไพศาลรัตนาผู้อำนวยการศูนย์สารสนเทศทางสังคมศาสตร์คณะรัฐศาสตร์ห้องสมุด-87333
2878 นลินี สุขเกษมพยาบาล (ระดับ 3) คณะทันตแพทยศาสตร์ ภาควิชาทันตกรรมสำหรับเด็ก88915-7
2879 นลินี อภิพันธุ์ช่างทันตกรรม3 ระดับ3โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ห้องปฏิบัติการทันตกรรม -88563
2880 นลินี สนิทวงศ์ ณ อยุธยาพนักงานธุรการ3 ระดับ3สถาบันภาษาบริการวัสดุการเรียนการสอน-86032
2881อ.ดร. นลินี อิ่มบุญตาอาจารย์ประจำคณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาสัตวบาล89683
2882ดร. นวณัฐ โอศิริอาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาการออกแบบอุตสาหกรรม84413
2883 นวน ตางจงราชนักการภารโรงโรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-หน่วยโภชนาการ82334
2884 นวน แก่นเพ็ชรนักการภารโรงคณะอักษรศาสตร์งานบริหารและธุรการ-84870
2885 นวนจันทร์ กองแก้ว-บัณฑิตวิทยาลัย-83501 กด 24
2886 นวพร สุริยะ-คณะเภสัชศาสตร์บรรณารักษ์-88298,88300
2887 นวพร บุญคล้าย-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีหลักสูตร MSCG-85755
2888 นวพร เรืองสกุลกรรมการสภามหาวิทยาลัยผู้ทรงคุณวุฒิสภามหาวิทยาลัย--0-2343-8199
2889 นวพร รัมมะฉัตร-คณะจิตวิทยา-89923
2890 นวพร สุรนาคะพันธุ์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-ภาษาไทย82360-2
2891 นวพรรณ จารุรักษ์รองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะแพทยศาสตร์ -เวชศาสตร์ชันสูตร0-2252-7788,0-2256-4136
2892 นวพรรษ พลเยี่ยมเจ้าหน้าที่สำนักงาน(ธุรการ)P8ทะเบียนและประมวลผล-80007
2893 นวพล ถิระสาโรชพนักงานขับรถสำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานยานพาหนะ83686-7
2894อ.สพ.ญ.ดร. นวเพ็ญ ภูติกนิษฐ์อาจารย์คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาอายุรศาสตร์89647
2895 นวมลลิ์ ปิตานนท์ระดับ4สถาบันภาษา-86064
2896 นวมินทร์ สงวนหมู่เจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์(วิทยาศาสตร์)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาพฤกษศาสตร์85500
2897 นวรัตน์ พลูวังกาณจน์เจ้าหน้าที่บุคคล6 ระดับ6คณะนิเทศศาสตร์สำนักงานเลขานุการ-82177
2898 นวรัตน์ สุขวัฒนาสินิทธิ์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม82745
2899 นวรัตน์ หัสดีอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม-การศึกษาพิเศษ82791
2900 นวรัตน์ โพธิ์คงเจ้าหน้าที่สำนักงาน (การเงิน)สำนักบริหารแผนและการคลัง-สายงานการเงิน80084
2901 นวลจันทร์ บัตรวิเศษเจ้าหน้าที่บริการการศึกษาคณะสหเวชศาสตร์ฝ่ายวิชาการงานบริการการศึกษา81060
2902 นวลจันทร์ ธัญโชติกานต์ผู้จัดการศูนย์ความเป็นเลิศแห่งชาติด้านการจัดการสิ่งแวดล้อมและของเสียอันตรายสำนักงานบริหาร-83958
2903รศ.ทญ. นวลฉวี หงษ์ประสงค์-คณะทันตแพทยศาสตร์ภาควิชาปริทันตวิทยา88844
2904 นวลทิพย์ ควกุลรองศาสตราจารย์ ระดับ 9คณะเศรษฐศาสตร์-86264
2905รศ.ดร. นวลทิพย์ กมลวารินทร์รองผู้อำนวยการศูนย์ทดสอบทางวิชาการฝ่ายบริหาร-83702
2906 นวลทิพย์ กมลวารินทร์รองศาสตราจารย์ ระดับ9คณะแพทยศาสตร์ -ภาควิชาชีวเคมี0-2252-4986,0-2256-4482
2907 นวลนภา สันติพฤกษวงค์เจ้าหน้าที่พัฒนาธุรกิจสถาบันทรัพย์สินทางปัญญา ฯ--02-1605340-2, 02-1605343
2908รศ. นวลน้อย บุญวงษ์อาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาการออกแบบอุตสาหกรรม84487
2909รศ.ดร. นวลน้อย ตรีรัตน์รองผู้อำนวยการฝ่ายวิจัยสภาบันฯคณะเศรษฐศาสตร์, สถาบันเอเชียศึกษาส่วนกลาง-86182-3 กด 3, 87463
2910 นวลน้อย อธิกธนากร-สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารงานบุคคลสายงานทะเบียนและบริการ80162,80183
2911รศ.ดร. นวลพรรณ จันทรศิริ-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87639
2912 นวลพรรณ โตอินทร์พนักงานวิทยาศาสตร์การแพทย์ (ชำนาญการ) ระดับ 6คณะแพทยศาสตร์ภาควิชารังสีวิทยา44044334
2913 นวลเพ็ญ คงเพชรศักดิ์เจ้าหน้าที่บริการการศึกษา P7บัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายวิชาการกลุ่มภารกิจสนับสนุนบัณฑิตศึกษา/รับสมัคร83502
2914 นวลลออ นิ่มละออ-คณะทันตแพทยศาสตร์หน่วยโสตทัศศึกษา88619
2915 นวลลักษณ์ ชุ่มพุดซาเจ้าหน้าที่สำนักงาน(บัญชี)สถาบันภาษาฝ่ายบริหารและวางแผนหน่วยพัสดุ86013
2916รศ. นวลศรี นิวัติศัยวงศ์-คณะเภสัชศาสตร์-ภาควิชาเภสัชเคมี88313
2917ผศ. นววรรณ วุฒฑะกุลอาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม82370-2
2918 นวินวิชญ์ สวรรค์พันทองนิติกร P7สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารจัดการกลางสายงานนิติการ80199
2919 นวิยา แดงนิยมเลขานุการรองอธิการบดีด้านจัดการทรัพย์สินสำนักงานมหาวิทยาลัย--83590 ต่อ 221
2920 น้องนุช บัวเพ็ชร์ธุรการคณะทันตแพทยศาสตร์-ภาควิชาทันตกรรมชุมชน88543
2921 น้อม ขำทับน้ำพนักงานพัสดุ6 ระดับ6คณะรัฐศาสตร์สำนักงานเลขานุการ-87246
2922รศ.ดร. น้อมศรี เคท-คณะครุศาสตร์ภาควิชาประถมศึกษา82606
2923รศ.ดร. น้อมศรี เคท-คณะครุศาสตร์หมวดเงินอุดหนุนภาควิชาหลักสูตร การสอนและเทคโนโลยีการศึกษา82606
2924 น้อย อินทรวัฒนาผู้อำนวยการสำนักงานวิรัชกิจ-83331
2925 น้อย ชลันธรพนักงานธุรการ5 ระดับ5คณะนิเทศศาสตร์สำนักงานเลขานุการ-82159
2926 น้อย มิเอมพนักงานอาคารสถานที่คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเทคโนโลยีทางอาหาร85539
2927 น้อย ดิษวงค์สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่โรงบดย่อยใบไม้งานจัดการภูมิทัศน์83941
2928อ.ดร. นักสิทธ์ นุ่มวงษ์-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมเครื่องกล86610-1
2929อ.ดร. นักสิทธิ์ นุ่มวงษ์-คณะวิศวกรรมศาสตร์ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล86636
2930 นัจวา สัตติวรกลนักวิจัยศูนย์วิทยาศาสตร์ฮาลาลจุฬาลงกรณ์ฯวิชาการและนวัตกรรมงานห้องปฏิบัตการกลาง81053-4ต่อ110
2931 นัชชา ภวสัจจานันท์อาจารย์โรงเรียนสาธิตจุฬาฯ ฝ่ายมัธยม-ภาษาต่างประเทศ82388-90
2932 นัชชา เผ่ามิตรเจริญ-คณะวิศวกรรมศาสตร์หน่วยส่งเสริมและพัฒนาวิชาการ86330
2933 นัชญาภรณ์ กิจตระกูลเจ้าหน้าที่สำนักงานคณะเศรษฐศาสตร์ฝ่ายวิชาการหลักสูตรเศรษฐศาสตร์การเมือง86223
2934นาง นัชรี คำสุระผู้ปฎิบัติงานบริหาร3สำนักบริหารระบบกายภาพฝ่ายอาคารสถานที่งานบริหารจัดการอาคาร80120
2935 นัฐพนธ์ โพธิประทีปเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (ครูปฎิบัติการ)คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์84370
2936 นัฐวุฒิ เพิ่มสกุลผู้ช่วยผู้จัดการศูนย์หนังสือส่งเสริมการตลาด83999
2937 นัดดา เพ่งพิศประสานงานโครงการศูนย์การศึกษาต่อเนื่องแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย-อบรม - tn house02-2160847-8ต่อ351
2938 นัตฐกาญณ์ จันทร์เจือศิริเจ้าหน้าที่แผนกบัญชีศูนย์การศึกษาต่อเนื่องแผนกบัญชี83936
2939อ. นัท กุลวานิช-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาสถิติ-
2940 นัทชา ปรีชาวัฒนสกุลเจ้าหน้าที่สำนักงาน(บริหารงานทั่วไป) P6สภาบันภาษาไทยสิรินธร--89480
2941ผศ. นัททนี เนียมทรัพย์อาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ภาควิชาการออกแบบอุตสาหกรรม84484
2942 นัทธพงศ์ ปกีรณัมงานบุคคลศูนย์การศึกษาต่อเนื่องแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย--02-2160847-8 ต่อ 306
2943 นัทธ์พิภัทร ครุฑคำนักวิทยาศาสตร์คณะสัตวแพทยศาสตร์หน่วยปรสิตวิทยาภาควิชาพยาธิวิทยา89662
2944 นัทธมนต์ ร่วมญาติเจ้าหน้าที่บริการทั่วไปคณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาฟิสิกส์85114
2945 นัทธ์หทัย ไวยบุรีย์เจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)ศูนย์พุทธศาสน์ศึกษา--84654 , 84657
2946อ.น.สพ.ดร. นัทธี อ่ำอินทร์อาจารย์คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาสูติศาสตร์ฯ89644
2947 นัทธี ทองเจิม-โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคทันตกรรมบริการพิเศษ-88903-4
2948 นัทยา เพ็ชรวัฒนาผู้ผลิตรายการสถานีวิทยุแห่งจุฬาลงกรณ์ฯรายการ-83971
2949 นันท์นภัสถ์ ยาเพชรน้อยเจ้าหน้าที่บริการวิทยาศาสตร์p7วิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมีศูนย์บริหารทรัพยากรส่งเสริมและพัฒนาวิจัย(4)84125
2950 นันท์นภัส บุญทองงามเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานวางแผนและพัฒนา85036, 85039
2951 นันทนัช สาลีพันธ์เจ้าหน้าที่สำนักงาน(ธุรการ)P8ทะเบียนและประมวลผล-80014
2952 นันทนัช เมืองโคตรเจ้าหน้าที่บริการงานแพทย์คณะสหเวชศาสตร์ฝ่ายวิชาการภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือดและจุลชีวิทยาคลินิก81095
2953รศ.พญ. นันทนา ศิริทร์พย์กรรมการผู้อำนวยการศูนย์ทดสอบทางวิชาการ--83701
2954รศ.ดร. นันทนา คชเสนีผู้อำนวยการบริหารสำนักงานเลขานุการเครือข่ายมหาวิทยาลัยอาเซียน--02-2153640 ต่อ111
2955รศ.ดร. นันทนา คชเสนี-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85360
2956ผศ.ดร. นันทนา จิรธรรมนุกูล-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวัสดุศาสตร์85550
2957รศ. นันทนา อังกินันทน์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาพฤกษศาสตร์85487, 85501
2958 นันทนา ศรีอ่อนเจ้าหน้าที่สำนัหงาน (บริหารงานทั่วไป)วิทยาลัยประชากรศาสตร์บริหาร-87343
2959 นันทนา ชูฉัตรนักวิทยาศาสตร์6 ระดับ6ศูนย์เครื่องมือวิจัยวิทยาศาสตร์ฯสำนักงานเลขานุการ-88107
2960 นันทนา จำปาดิบพนักงานโสตทัศนศึกษา4 ระดับ4 คณะทันตแพทยศาสตร์ศูนย์ผลิตเอกสาร-88629
2961 นันทนา ลิมปิโกวิทเจ้าหน้าที่ภาควิชาฯคณะรัฐศาสตร์-ภาควิชาการปกครอง87204
2962 นันท์นิชา ธาระเวชเจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป)คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาคณิตศาสตร์และวิทยาการคอมพิวเตอร์85172
2963อ. นันทพร ลีลายนกุล-คณะวิศวกรรมศาสตร์วิศวกรรมอุตสาหการ86828
2964อ. นันทพร พิทยะ-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีภาควิชาการบัญชี85892
2965 นันทพร ศรีจันทร์โฉมเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไประดับ 4สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬาบริหาร/หน่วยสารบรรณ-81032
2966 นันทพร ดีสันเทียะ-สโมสรอาจารย์จุฬาฯห้องพัฒนาบุคลิกภาพ-87030
2967 นันทพร พาลีผู้ช่วยทันตแพทย์คณะทันตแพทยศาสตร์โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์ -88725-6
2968 นันทพล ทองคำเภาพนักงานขับรถยนต์ทะเบียนและประมวลผล-80003
2969 นันทภัค มันธุภาเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไปสำนักงานจัดการศึกษาทั่วไป-งานการเรียนการสอน83914
2970รศ.ดร. นันทยา ยานุเมศผู้อำนวยการวิทยาลัยปิโตรเลียมและปิโตรเคมี-84100
2971 นันทยา แก้วปลั่งพยาบาล 6 ระดับ 6โรงพยาบาลคณะทันตแพทยศาสตร์คลินิคบัณฑิตศึกษาเวชศาสตร์ช่องปากภาควิชาเวชศาสตร์ช่องปาก88771-2
2972 นันทรัตน์ ปราบนอก-สำนักบริหารแผนและการคลังโครงการจัดตั้งสถาบันเทคโนโลยีชั้นสูง-80091
2973ผศ.ดร. นันทรัตน์ เจริญกุล-คณะครุศาสตร์สาขาวิชาบริหารการศึกษาภาควิชานโยบาย การจัดการและความเป็นผู้นำทางการศึกษา82577-79 ต่อ 848
2974รศ.สพ.ญ.ดร. นันทริกา ชันชื่อ-คณะสัตวแพทยศาสตร์-ภาควิชาอายุรศาสตร์89510
2975ผศ.ดร. นันทรี ชัยชนะวงศาโรจน์ผู้ช่วยศาสตราจารย์คณะสหเวชศาสตร์-ภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือดและจุลชีววิทยาคลินิก81085ต่อ324
2976 นันทวรรณ เจริญจิตต์-คณะรัฐศาสตร์หน่วยบัณฑิตศึกษา-87255
2977 นันทวรรณ ธีรสรเดชหัวหน้ากลุ่มงานคลังและพัสดุคณะรัฐศาสตร์กลุ่มงานบริหารการคลังและพัสดุ-87243
2978ศ.ดร. นันทวัฒน์ บรมานันท์ผู้อำนวยการหลักสูตรฯคณะนิติศาสตร์หลักสูตรนิติศาสตรดุษฎีบัณฑิต, ศูนย์ส่งเสริมการศึกษ-82017 ต่อ 505, 137, 213
2979 นันทวัฒน์ สำราญรมย์วิศวกรคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานพัฒนาและบริการเครื่องมือวิทยาศาสตร์85015
2980 นันทวัน ปิดทอง -คณะเภสัชศาสตร์ - -88285
2981 นันทวัน หัตถมาศนักวิทยาศาสตร์คณะวิทยาศาสตร์-ห้องปฎิบัติการวิจัยและทดสอบอาหาร87655
2982 นันทวัน เทียนเย็นเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา P7บัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายวิชาการกลุ่มภารกิจคุณภาพการศึกษา/หลักสูตร83500
2983 นันทศักดิ์ พุทธิรังสี -คณะเภสัชศาสตร์สำนักงานเลขานุการ -88303
2984 นันทา ศรีส่งทรัพย์เจ้าหน้าที่วิเคราะห์นโยบายและแผนคณะวิทยาศาสตร์ฝ่ายบริหารงานวางแผนและพัฒนา85036, 85039
2985ดร. นันทิกา คงเจริญพรเจ้าหน้าที่บริการการศึกษา (วิจัย)สถาบันเทคโนโลยีชีวภาพฯวิจัยและพัฒนา-88078
2986 นันทิชา เกิดวิบูลย์เวชนิติกรสถาบันทรัพย์สินทางปัญญาแห่งจุฬาฯ--82895
2987อ. นันทิญา วิชญเธียรอาจารย์ A 5สถาบันภาษา-ภาคฯธุรกิจ86052
2988 นันทิดา คุณสุขนักวิทยาศาสตร์คณะสัตวแพทยศาสตร์หน่วยชีวเคมีภาควิชาสรีรวิทยา89543
2989อ.ดร. นันทิดา คำทอง-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87642
2990อ.ดร. นันทิตา คำทอง-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาเคมี87642
2991รศ. นันทินี จิรกาลวสาน-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาชีววิทยา85377
2992 นันทิพา วงษ์ชนะชัย-คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชีศูนย์เรียนรู้-85821
2993 นันทิภา ศิริกุลเจ้าหน้าที่สำนักงาน (ธุรการ)คณะครุศาสตร์--82433
2994 นันทิยา วงศ์เสรีพิพัฒนารองศาสตราจารย์สาธิตจุฬา ฯ (ฝ่ายประถม)-82763
2995 นันทิยา ทองเชื้อหัวหน้าสายงานนิติการ P5สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ส่วนบริหารจัดการกลางสายงานนิติการ80173
2996 นันทิยา มณีวงศ์เจ้าหน้าที่คณะรัฐศาสตร์กลุ่มงานบริการวิชาการและวิจัย-87263
2997 นันทิยา พุ่มมูลพนักงานทั่วไปคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี---
2998 นันทิยา เอี่ยมประภาศนักวิทยาศาสตร์คณะสัตวแพทยศาสตร์-หน่วยชันสูตรโรคสัตว์89606
2999อ. นันทิยา พิทักษ์ชาติวงศ์-คณะอักษรศาสตร์-ภาควิชาภาษาอังกฤษ-
3000ผศ.ดร. นัยนันทน์ อริยกานนท์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม85190
3001อ.ดร. นัยนันท์ อริยกานนท์-คณะวิทยาศาสตร์-ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป85190
3002 นัยนา ตรงประเสริฐ